TIN TÀI TRỢ.

Anh chị em cho em hỏi chỗ đóng giày cho cô dâu

• 3 Lượt chia sẻ
  • 4.17K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 331 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Tình hình là chân em vô cùng bé, :Smiling:em toàn đi size 32,33,:Sad: nên tìm 1 đôi giày đẹp để mặc soire ngắn là vô cùng khó khăn,chị em nào biết chỗ đóng giày cho size bé thì cho em xin địa chỉ, em có đi tham khảo mấy tiệm và cũng mua 2 đôi nhưng chưa vừa ý.
    Tặng hoa cho các chị nè:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose ::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

e cũng có cùng câu hỏi trên và e ở HN ah
    • 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

vô mấy cửa hàng hoặc shop giầy ấy, kiểu gì chẳng có. Nếu không có thì đặt người ta cũng được mà. Giờ ở đâu mà chẳng làm theo yêu cầu?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 331 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoaanh Xem bài viết
    vô mấy cửa hàng hoặc shop giầy ấy, kiểu gì chẳng có. Nếu không có thì đặt người ta cũng được mà. Giờ ở đâu mà chẳng làm theo yêu cầu?
    Em sinh năm 85, nói năm sinh để mọi người tiện xưng hô,em ở Xì Gòn, dạ thưa chị, nó làm dc theo yêu cầu thì em vui quá rùi, đằng này nó kêu chân em bé thế làm g ì cho form giày, giày chị size 35 là bé nhất roài, nên em mới đau đầu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bạn nào ở HCM thì đến khu đóng giày khánh hội ở quận 4, hoặc đến tiệm Hồng Nhung trên đường Đinh Tiên Hoàng, đi từ Điện Biên Phủ qua là chưa đến Cầu Bông nhé, bên tay phải luôn. Địa chỉ thì không nhớ
    Bạn đi tìm thử nhé
    NB: 05/05/2012 - 1330gr - 39cm
    2months: 05/07/2012 - 2200gr
    11months: 5/4/2013 - 8kg - 70cm
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 863 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

em thử ghé tiệm Girlie trên đường Nguyễn Đình Chiểu, gần sát Hồng Anh và Hồng thạnh đó, c thấy có mấy đôi size nhỏ, kế bên đó có tiệm giày Khánh Hội như chị lovely_lesvian đã chỉ ở trên, hoặc nếu bí wá nữa chơi guốc gỗ luôn đc hem? vô chợ Tân Định đóng guốc nha, hoặc em ghé chợ bàn cờ, bến thành thử xem
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 465 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuhodethuong Xem bài viết
    e cũng có cùng câu hỏi trên và e ở HN ah
    Đóng giày cô dâu cần đạt những yêu cầu sau: vừa chân, êm để đứng lâu ko mỏi , ko cần cầu kỳ diêm dúa nên tốt nhất bạn đến những cửa hàng đóng giày khiêu vũ để làm. Ở HN bạn có thể đến cửa hàng đóng giày đường Sơn Tây - gần chợ Ngọc Hà (mình đã đóng ở đấy 2 đôi để mặc áo dài thấy ổn lắm). Giá là 250k/đôi, vải da mềm màu kem.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 176 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Chị ơi , pm NaHoa nha , người đẹp này vừa mới đi đóng giày xong , hie hie
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,962 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trời, chân mình cũng đi size 32 hoặc 33 ( 33 thì phải làm thêm quai ở cổ chân ), híc, khó vô cùng, mấy lần đi đóng thì người ta cũng bảo ko có form, bó tay. Ai biết địa chỉ đóng giày size bé ở đâu thì mách mình với, mình ở HN nhé
    EL0.10277621_1_13L0.10277622_1_1SC0.10277623_1_1VE0.10277737_1_1UL0.10277626_1_1
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nhiều ng` giống mình ghê. Chân nhỏ quá đi mua giầy dép thật khổ. Ai bít chỗ đóng giày đẹp, nhanh và giá rổ phải chăng thì chia sẻ cho chị em nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chân em bé quá đi size 32 hoặc 33 thui ai có địa chỉ đóng giày chỉ giúp em mới
    Lh : 0964139290 nhắn tin cho em với sắp cưới mà không mua vừa đôi nào ạ chán quá