TIN TÀI TRỢ.

Ai có kinh nghiệm về giày dép chính hãng của Thái lan chia sẻ cho em với.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 985 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dịp sinh nhật vừa rồi bạn em được đứa bạn nó tặng cho đôi giày mà về lúc đầu thấy nó hơi hơi giống converse đôi e đang đi nhưng sau khi kiểm tra lại thì không phải converse. Nó chỉ na ná về hình dáng duy có một số chi tiết nó khác. Nhưng khi đi lên chân em mới thấy là nó êm kinh khủng, chất liệu vải cũng thuộc dạng xịn xò, kiểu dáng trẻ trung và bên ngoài ghi được chữ Goldcity gì đó. Em điện hỏi đứa bạn về giá đôi giày mà nó cũng không biết vì nó cũng được một người bạn đi du lịch thái về kỉ niệm. Tiện đây em hỏi xem các mẹ các ba có ai biết về em giày goldcity gì gì đó không cho em chút thông tin ạ.
    Đây là ảnh em nó đây ạ. E chỉ chụp mỗi cái chổ ghi chữ Goldcity thôi ạjUzn2abOqUWYAL0rJyW8sZtqcyvQHny_znv6xcEY6mqK1XGL3G3DMXljntwzxhMWBvmIwtvxVkc08h0qwQgYGjqPjDgXLQ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đây là thương hiệu Thái Lan goldicity bạn nhé, do nhà mình có người ở Thái nên đi giày này nhiều lắm. Vừa rẻ, chất lượng bền lại còn bắt trend nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho minh thêm thông tin về hãng này đi ạ. Công nhận giày êm thật. Mình đi một lần mà thấy thích luôn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trannhu1811 Xem bài viết
    đây là thương hiệu Thái Lan goldicity bạn nhé, do nhà mình có người ở Thái nên đi giày này nhiều lắm. Vừa rẻ, chất lượng bền lại còn bắt trend nữa.
    Hay quá nè. Bạn ơi mình đang định kinh doanh giày này. Nếu được bạn cho mình vài đánh giá cá nhân về giày này được không ạ? Theo bạn thì sản phẩm này có điểm mạnh điểm yếu gì ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,586 Bài viết

• 5,212 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đánh dấu để mua