TIN TÀI TRỢ.

Xoá xăm chân mày hư bằng laser

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.12K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nào có kinh nghiệm xoá xăm chân mày hư bằng laser cho mìnb hỏi xoá ở đâu tốt ạ? Xoá laser có đau ko và có hết màu xăm 100% ko ạ? Mình đi xăm chân mày bị hư, rồi qua tiệm khác sửa lại ng ta xoá xăm bằng cách xăm chồng màu da lên. Đau ko thể tưởng mà ko hết màu xăm 😢
    Đây là hình chân mày mình bị hư khi xăm lần đầu tiên, vừa đay vừa dài ở ngoài đậm đen, bên cao bên thấp bên to bên nhỏ 😞
    hFB2RIX

Gởi từ ứng dụng Webtretho của AnnyNguyenDiem

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn làm đc lâu chưa
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thường chân mày hư thì bạn có thể đi sửa lại bằng cách phun lại 1 dáng mày mới nha, chứ theo mình được biết có xóa lazer thì cũng ko hết hẳn màu cũ được đâu, mà trước khi xóa bằng lazer còn phải cạo sạch lớp lông mày đi đó. bên khơ Thị cũng có dịch vụ này nhưng bên đó tư vấn mình nên phun lại sẽ đẹp hơn là xóa hẳn đó bạn
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng rồi đó bạn. Mày đã phun rồi thì không thể xóa hẳn đi được, vẫn còn mày cũ rất xấu, do vậy thường người ta sẽ xóa chân mày cũ và dặm lại chân mày mới mới đẹp được nha
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramtruong36ueh Xem bài viết
    Thường chân mày hư thì bạn có thể đi sửa lại bằng cách phun lại 1 dáng mày mới nha, chứ theo mình được biết có xóa lazer thì cũng ko hết hẳn màu cũ được đâu, mà trước khi xóa bằng lazer còn phải cạo sạch lớp lông mày đi đó. bên khơ Thị cũng có dịch vụ này nhưng bên đó tư vấn mình nên phun lại sẽ đẹp hơn là xóa hẳn đó bạn
    Chuẩn luôn rồi bạn
    • 34 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

ai bảo là không xoá được hết 100% .minh xoá 3 lần mỗi lần cách nhau 1 tháng nha.giờ nói mình xăm chân mày chẳng ai tin lun.không sẹo k để lại bất cư dấu vết gì nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của danghanh1992
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 475 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

mình thấy nếu mà xăm lần 1 thì có thể điều chỉnh dáng lại bằng cách xử lý xăm rồi phun đè lên dáng và màu mới, tạo thành đường xăm mới. nhưng mà bạn xăm lỗi 2 lần rồi thì chỉ còn cách xóa xăm thôi. mình thì chưa xóa xăm bao giờ, nhưng em mình thì xóa xăm bên đông á rồi. chắc là cùng công nghệ thì xóa được cả xăm lông mày thôi.
    • 128 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình từng xóa xăm bằng Lazer, mực thì hết hẳn nhưng lông mày bị ảnh hưởng nghiêm trọng. Rụng nhiều, xơ xác, khi lông mày mọc lên lởm chởm trông rất xấu. Các bạn cân nhắc khi dùng pp này nhé.
    z72hevh
    cLHZp7
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vitvit0609 Xem bài viết
    Bạn làm đc lâu chưa
    Mình làm dc 1 tháng rồi b 😞 cuối tuần này m định xoá mà chưa tìm ra chỗ

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danghanh1992 Xem bài viết
    ai bảo là không xoá được hết 100% .minh xoá 3 lần mỗi lần cách nhau 1 tháng nha.giờ nói mình xăm chân mày chẳng ai tin lun.không sẹo k để lại bất cư dấu vết gì nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của danghanh1992
    Bạn xoá ở đâu vậy cho m xin địa chỉ với

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanlinhhoang Xem bài viết
    mình thấy nếu mà xăm lần 1 thì có thể điều chỉnh dáng lại bằng cách xử lý xăm rồi phun đè lên dáng và màu mới, tạo thành đường xăm mới. nhưng mà bạn xăm lỗi 2 lần rồi thì chỉ còn cách xóa xăm thôi. mình thì chưa xóa xăm bao giờ, nhưng em mình thì xóa xăm bên đông á rồi. chắc là cùng công nghệ thì xóa được cả xăm lông mày thôi.
    Xoá bên đông á bằng cách gì vậy b? Có đau và hết mực xăm ko b

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hà Bảo Ngọc Xem bài viết
    Mình từng xóa xăm bằng Lazer, mực thì hết hẳn nhưng lông mày bị ảnh hưởng nghiêm trọng. Rụng nhiều, xơ xác, khi lông mày mọc lên lởm chởm trông rất xấu. Các bạn cân nhắc khi dùng pp này nhé.
    B xoá ở đâu vậy b? Có đau ko b? M cẦn xoá lắm giờ trên mặt m như 4 cái lông mày vậy 😞

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramtruong36ueh Xem bài viết
    Bạn đã làm bên khơ thị chưa? Có ok ko b?

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnnyNguyenDiem Xem bài viết
    Mình làm dc 1 tháng rồi b 😞 cuối tuần này m định xoá mà chưa tìm ra chỗ

Mình cũng đang định xoá. Bạn ở hn à
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi...luc ban xoa no co bi do ko? Ban co the cho minh so phone or dchi mail de minh hoi tham dc hok...hix
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban danghanh1992 cho minh hoi ban xoa xam o đau vay ban, cho minh dia chi duọc khong ah
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co ban chi nao xoa chan may thanh cong roi khong ah, cho e xin ti kinh nghiem di ah, e kho noi voi cap chan may e lam roi ah
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao lâu rồi không ai vào hết vậy, bạn nào lam rồi chia sẽ tí kinh nghiem cho chi em voi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng xóa ở rio này rồi khá ok nha các bạn đúng là xóa ở đây ko sẹo và rất uy tín giá phải chăng
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2