TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến các chị về TMV LINH NHUNG!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 993 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mọi người ơi, em bị 1 vết nám trên mặt lúc hồi nhỏ e k có, nhưng lên lớp 7 e bắt đầu xuất hiện r càng đậm màu k hi càng lớn. các chị biết TMV LINH NHUNG trị nám có tốt k? hay các chị biết nơi nào trị nám tốt chỉ e với, bệnh viện Da Liễu trị đc k ạ? e sắp đi xin việc mà nhìn mặt e thấy tủi thân quá, giúp e với !!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 55 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Hi, bạn này có vểt nám từ lớp 7 à, nghe là lạ nhỉ,theo mình biết thì nám da xuất hiện khi phụ nữ ngoài 30, thay đổi nội tiết tố trong thời kỳ mang thai hoặc tiền mãn kinh.Như mình nè, thời con gái thì da cũng đẹp lắm, nhưng khi sinh con xong thi 2 bên má lên đầy nám, trông mất tự tin lắm í. Mình cũng đi tim hiủ nhiều nơi trị nám lắm, và được đứa bạn giới thiệu đến TMV Linh Nhung đấy(Đúng TMV bận cần hỏi luôn nhá, ), lúc đầu thì mình cũng lăn tăn không bít có trị dứt điểm được không? Nhưng đúng thật là sau một liệu trình điều trị 4-5 lần bằng công nghệ Laser Toning (thấy chị làm cho mình bảo thế, chứ mình cũng k rõ công nghệ lắm đâu chỉ bit làm xong khỏi nám là được, he he..) thì da mình sạch nám hoàn toàn và trắng hơn í!mà cũng chẳng có sẹo đâu ban à! Mình cực kỳ hài lòng!
    Theo mình nghĩ thì bạn nên gọi điện đến đó hỏi nhân viên tư vấn cho, hoặc là đến trực tiếp í! Xem da bạn có phải là nám không hay lại vết chàm từ nhỏ thì sao. Họ sẽ có hướng giải quyết cho bạn bạn à! Nếu là chàm thì họ cũng có cách xóa mà, nhưng chắc chắn liệu trình sẽ khác trị nám.
    Chứ đi xin việc mà da nám hay xấu thì mất tự tin lắm bạn nhỉ!

Trích dẫn Nguyên văn bởi jane007 Xem bài viết
    mọi người ơi, em bị 1 vết nám trên mặt lúc hồi nhỏ e k có, nhưng lên lớp 7 e bắt đầu xuất hiện r càng đậm màu k hi càng lớn. các chị biết TMV LINH NHUNG trị nám có tốt k? hay các chị biết nơi nào trị nám tốt chỉ e với, bệnh viện Da Liễu trị đc k ạ? e sắp đi xin việc mà nhìn mặt e thấy tủi thân quá, giúp e với !!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vâng, em cám ơn metona nhìu lắm lắm , mới 22 t mà bị một vết đen trên mặt, bùn k chịu nổi chị ạ hixhix
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

à mà chị trị hết bao nhiêu tiền ấy ạ, vết của e cũng tối màu rồi hix, phải chuẩn bị đi hầu bao đi tân trang lại thui.
    • 45 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nàng ơi! trị nám quan trọng nhất là công nghệ như thế nào ? vì trị nám nếu ko cẩn thận chỉ hết nám trên bề mặt ko hết chân thì sau lại bị tái phát còn nặng hơn đấy nhé. Em nên tham khảo nhiều nơi nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)