TIN TÀI TRỢ.

Xin địa chỉ cắt bụng mắt đẹp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 509 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chào các mẹ ! Cách đây 6 năm mình đã cắt bụng mắt một lần ở bác sĩ Thọ viện 108 nhưng bị hỏng : một bên được còn một bên bị phồng như viên bi ở đầu mắt phía mũi. Hôm mình đến cắt có một mẹ đến làm mũi và bảo bác Thọ chuyên về mũi hơn là mắt và mẹ đó đã cắt mắt ở chỗ khác nhưng mình nghĩ cắt bụng mắt đơn giản nên là làm ở đây cũng được. Và bây giờ ngày nó càng to hơn, trông rất xấu giống như bị tật. Mình rất muốn cắt lại nhưng rất sợ lại rủi ro như lần trước. Mẹ nào đã cắt rồi và ở đâu đẹp thì cho mình địa chỉ với. Cám ơn các mẹ rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Ôi, sao không có mẹ nào chia sẻ giúp mình à ?
    • 226 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bạn thử qua kangnam xem, mình thấy các dịch vụ của chỗ này khá đa dạng, làm cũng khá tốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 111 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn thử đến bác sỹ Nghĩa 108 nghe tư vấn nhé. Tớ đã cắt mí bác sỹ Nghĩa thấy ok, không biết bụng mắt thì thế nào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baocham Xem bài viết
    Bạn thử đến bác sỹ Nghĩa 108 nghe tư vấn nhé. Tớ đã cắt mí bác sỹ Nghĩa thấy ok, không biết bụng mắt thì thế nào.
    Cám ơn Baocham nhé. Ah, bạn ơi, đăng ký tư vấn bác Nghĩa có khó không ? Bạn làm thế nào chỉ dẫn cho mình với.