TIN TÀI TRỢ.

Xin các mẹ các chị tư vấn giúp em phẫu thuật thẩm mỹ mắt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.94K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ các chị!

Báo cáo các chị mắt e là mắt 02 mí. Nhưng mắt e một bên có thêm 01 mí lót nên nhìn 02 mắt không được đều lắm. Đặc biệt là khi chụp hình nhìn bên to bên nhỏ rất xấu. E đã đọc hết các topic về PTTM mắt của forum nhưng chủ yếu là các chị cắt mí. Nay e mạo muội lập topic này xin được các chị giúp đỡ và tư vấn một vài thắc mắc dưới đây của e:

1. E phải dùng phương pháp nào để loại bỏ mí lót?
    2. Đây là phẫu thuật có phức tạp không? E rất sợ...
    3. Xin các chị cho e địa chỉ để khám và làm phẫu thuật? (E định đến viện 108)
    4. Kinh phí phẫu thuật loại bỏ mí lót khoảng bn xiền ạ? (E là sv)

E đọc thấy các chị tư vấn rất nhiệt tình, e là thành viên mới nhưng mong được sự giúp đỡ của mọi người, đặc biệt là các chị đã từng PT mắt hoặc đã loại bỏ mí lót giống e. E ở HN ạ.E xin cảm ơn các chị đã đọc bài của e!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 374 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

E nên tìm đến bsi giỏi nhờ tư vấn vì khuôn mặt và đôi mắt mỗi ng 1 khác nên fai nhìn thấy mới bít làm ntn là đẹp, cách đây 2 năm chị cũng lo lắng tìm hiểu trên mạng rất nhiều, cuối cùng quyết định đến gặp bsi và làm luôn, bây h khá hài lòng rùi, thậm chí còn tiếc sao k đi làm sớm hơn..hehe..
    I'm not perfect - I'm perfectionist
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lazychick Xem bài viết
    E nên tìm đến bsi giỏi nhờ tư vấn vì khuôn mặt và đôi mắt mỗi ng 1 khác nên fai nhìn thấy mới bít làm ntn là đẹp, cách đây 2 năm chị cũng lo lắng tìm hiểu trên mạng rất nhiều, cuối cùng quyết định đến gặp bsi và làm luôn, bây h khá hài lòng rùi, thậm chí còn tiếc sao k đi làm sớm hơn..hehe..
    Dạ, e cảm ơn chị. E thấy rất lo, e muốn đc các chị chia sẻ kinh nghiệm giúp e tự tin hơn. Chị làm ở chỗ nào ạ, e rất băn khoăn vấn đề này ạ
    • 374 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Chị ở SG, làm bsi Nhân (bsi của bệnh viện Chợ Rẫy), PTTM mắt là tiểu phẩu thui em, mất khoảng 30p là xong, k đau lắm đâu nên em cứ yên tâm, nhưng tgian đẹp thì hơi lâu đó nha mất từ 3-6 tháng mới tự nhiên đc.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lazychick Xem bài viết
    Chị ở SG, làm bsi Nhân (bsi của bệnh viện Chợ Rẫy), PTTM mắt là tiểu phẩu thui em, mất khoảng 30p là xong, k đau lắm đâu nên em cứ yên tâm, nhưng tgian đẹp thì hơi lâu đó nha mất từ 3-6 tháng mới tự nhiên đc.
    Dạ vâng. Tiếc quá, e lại ở HN, chị có bít địa chỉ nào ko ạ Khoảng một tuần e có đi học đc ko chị. E tìm hiểu thấy các chị cắt mí nhiều, còn mí lót như e thấy ít quá
    • 74 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tớ vừa luồn chỉ ở bv hông ngọc đây.. 6t..2-3 ngày đầu là sưng to thôi.. Hnay tớ đc 3 ngày cũng đỡ đi nhiều rồi... K đau 1 tý nào nhé... Nhanh lành hơn cắt mí.. Nhug kết quả ko đc vĩnh viễn nhé...
    • 374 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Trước lúc cắt, mắt chị cũng 1 bên mí lót, 1 bên k có mí và mỡ rất nhìu nên nhìn cứ sưng sưng, bụp bụp mặc dù mắt to. Nghe nói bv 108 ở ngoài HN cũng đc lắm, e cứ đến đó tư vấn thử xem. Tùy cơ địa từng ng như chị máu loãng nên 15 ngày mới hết sưng và tan máu bầm, để make up nhẹ đi làm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)