TIN TÀI TRỢ.

Vòng 1 teo nhỏ, chảy xệ, các mẹ có cách gì giúp?!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.83K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 188 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đang rất buồn về vòng 1 teo nhỏ, chảy xệ nên muốn các mẹ giúp e ạ! Chả là sau khi cai sữa đến nay vòng 1 e chẳng khác gì hai con ốc hột xoắn, teo nhỏ và chảy xệ. Nhìn hồi con gái chả đến nỗi nào mà giờ quá chán…Từ sau sinh e cảm nhận thấy ck ko còn mặn nồng như trc nữa, ko biết vì bận con, bận việc hay vì bản thân mình xuống cấp xập xệ, da dẻ xấu xí già nua nữa. Các mom có cách gì giúp vòng 1 nở nang, da dẻ trắng sáng hơn ko? Giúp e với, e cám ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e nghĩ chắc mới cai sữa nó thế thôi...một thời gian là đỡ ấy mà
    với ngực phù hợp với người là ổn, chứ to quá nhìn cũng ghê lắm mn ơi
    • 119 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

nhỏ quá nên đi phẫu thuật đi chị, đầu tư khoảng 40-50tr là có vòng ngực ổn, tự nhiên rồi. nên chon nơi uy tín ấy chị, chưa ck thì chưa nên làm chứ chị có con rồi lại cai sữa rồi nữa thì làm ok nhé!
    • 71 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu ngực bạn nhỏ sau khi sinh con thì thử viên uống B-nature này xem thế nào. Ngày trước ngực mình sau khi cai sữa giống như màn hình phẳng. Sau khi mình dùng hết một đợt, thì ngực mình nở ra trông thấy (không to quá đâu). Mình chả bán sp hay qc gì đâu mà mình đã thí nghiệm trực tiếp. bạn tìm hiểu thấy pk thì tham khảo xem thế nào
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để tăng kích thước vòng 1 mà thực hiện đơn giản tại nhà thì cần duy trì thực hiện 1 thời gian dài,

kết hợp cả ăn uóng, tập luyện và massage cơ, mà cũng không cải thiện đáng kể đâu.

Mình thực hiện rồi. Không hiệu quả nên mới đang chuyển sang thẩm mỹ nè,

đang tim hiểu những chưa biết chọn đâu để thực hiện
    • 188 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucuncon99 Xem bài viết
    Nếu ngực bạn nhỏ sau khi sinh con thì thử viên uống B-nature này xem thế nào. Ngày trước ngực mình sau khi cai sữa giống như màn hình phẳng. Sau khi mình dùng hết một đợt, thì ngực mình nở ra trông thấy (không to quá đâu). Mình chả bán sp hay qc gì đâu mà mình đã thí nghiệm trực tiếp. bạn tìm hiểu thấy pk thì tham khảo xem thế nào
    viên uống b - nature mn mua ở đâu vậy??? Có an toàn đảm bảo ko ạ? Sau bao lâu thì mn nhận thấy kết quả vậy?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thunguyen122 Xem bài viết
    Để tăng kích thước vòng 1 mà thực hiện đơn giản tại nhà thì cần duy trì thực hiện 1 thời gian dài,

kết hợp cả ăn uóng, tập luyện và massage cơ, mà cũng không cải thiện đáng kể đâu.

Mình thực hiện rồi. Không hiệu quả nên mới đang chuyển sang thẩm mỹ nè,

đang tim hiểu những chưa biết chọn đâu để thực hiện
    Ôi mình ko có ý định phẫu thuật đâu nhát đau mà sợ ảnh hưởng sau này lắm vì vẫn muốn có đứa nữa. Với chắc ck mình cũng ko cho đâu. hiii. Chắc trước hết mình làm pp truyền thống là matxa và tìm loại nở ngực xem thế nào đã
    • 82 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình mới sưu tầm được cách này up lên chia sẻ với các mẹ nè. Mẹ nào có thêm bí kíp thì chia sẻ nha

Ăn hạt sen cải thiện vòng 1 (mùa này đang hạt sen rất nhiều)

Sau khi sinh và cai sữa cho con, các bà mẹ hết sức buồn phiền vì tình trạng chảy xệ khó coi của vòng một. Cũng có những mẹ cai sữa xong thì vòng một gần như “biến mất”. Vậy làm thế nào để ngực phổng phao và săn chắc hơn? Trong một cuốn sách Đông y của TQ có nhắc đến hạt sen với công dụng này.

Hãy thường xuyên ăn chè hạt sen với táo đỏ, giúp bồi bổ vòng 1 rất tốt. Công thức như sau: Hạt sen 20g, đậu tương 200g, nhân sâm 5g, táo đỏ 10g. Tất cả cho vào hầm khoảng 1 tiếng sau đó thêm đường cho vừa miệng. Đây là món canh thuốc giúp chống lão hóa, thúc đẩy sự phát triển của ngực để chị em luôn tự tin với vòng 1 căng tròn, đẹp tự nhiên. Kinh nghiệm của rất nhiều bà mẹ cho thấy món canh này giúp ngực nở nang và săn chắc hơn.
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thử uống bột đậu xem thế nào, nhiều người uống bảo hiệu quả đấy
    nhưng bản thân e thì nghĩ cái này thì chỉ có bố của cháu mới chỉnh được thôi mom a
    • 71 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maimai452 Xem bài viết
    viên uống b - nature mn mua ở đâu vậy??? Có an toàn đảm bảo ko ạ? Sau bao lâu thì mn nhận thấy kết quả vậy?
    b cứ tìm fb rồi search b-nature tinh chất Pueraria tăng vòng một an toàn hiệu quả là ra ah, mình hỏi dc tư vấn nên mới quyết định đặt mua. tên của nó đã nói lên thành phần rồi đấy a. tinh chất Pueraria nhóm cây họ đậu được cấy trồng tại Thái Lan được nghiên cứu có công dụng bổ sung estrogen cao nhất thế giới ngoài ra còn có mầm đậu nành, collagen, cao nhân sâm,…ngày mình uống 6 viên nên duy trì liệu trình 3 tháng liên tiếp để tăng size ngực và có làn da đẹp b nhé
    chúc b thành công
    • 188 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucuncon99 Xem bài viết
    b cứ tìm fb rồi search b-nature tinh chất Pueraria tăng vòng một an toàn hiệu quả là ra ah, mình hỏi dc tư vấn nên mới quyết định đặt mua. tên của nó đã nói lên thành phần rồi đấy a. tinh chất Pueraria nhóm cây họ đậu được cấy trồng tại Thái Lan được nghiên cứu có công dụng bổ sung estrogen cao nhất thế giới ngoài ra còn có mầm đậu nành, collagen, cao nhân sâm,…ngày mình uống 6 viên nên duy trì liệu trình 3 tháng liên tiếp để tăng size ngực và có làn da đẹp b nhé
    chúc b thành công
    cám ơn mn nhiều, mình tìm hiểu mua thử uống xem thế nào
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ mấy cái mầm đậu này hay bột đậu gì đó chả hiệu quả đâu, có hiệu qua 3thì cũng chậm sốt cả ruột nhanh gọn lẹ là cứ đến thẩm mỹ nâng size tùy ý. 1-2 tháng là ổn đẹp ngay
    ở Hn có Dr hải lê hay Keangnam làm ổn đấy, ban tham khảo xem thế nào
    Bella Bridal Viet Nam - Vì một sản phẩm hoàn hảo hơn ngàn lời nói
    • 182 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui, nghe mà não lòng...mình cũng trong tình trạng vậy nè, ăn bột đậu mà không ăn thua, có khi phải đi tập gym mà hổng có time tại con nhỏ quá. Phụ nữ khổ ghê, giờ mới quay ra chăm sóc bản thân bằng uống collagen thôi, Tạm thời chăm sóc cái mặt trước đã, body tính tiếp....hic
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em cũng sử dụng mấy loại kem nở ngực rồi uống bột đậu nành nhưng không ăn thua các mẹ ạ. Vừa rồi em mới đi nâng ngực ở bệnh viện thẩm mỹ Kangnam. bây giờ thì vòng 1 chuẩn luôn rồi nhé các mẹ. Chứ ngực lép khổ lắm các mẹ ạ trước em k dám mặc váy body mà h thì mọi chuyện khác rồi. )
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không đau nhiều đâu các mẹ ạ. Em mới phẫu thuật ở bệnh viện thẩm mỹ Kangnam về này. Luc đầu em cũng nhát lắm nhưng vì đẹp nên em quyết tâm đi. Giơf thì vòng 1 của em cực chuẩn rồi. hehhe
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngực nhỏ dùng thuốc uống hay uống đậu nành , massage cũng không cải thiện đâu . chỉ còn cách nâng ngực lên mới ổn thôi . mà đừng nâng size lớn quá mất tự nhiên
    • 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nâng ngực sa trễ chảy xệ thì bạn qua bên bs Nga nha, bên này bs khá cứng tay xử lý cho nhiều bạn đẹp lên rồi đó.
    • 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeken12mebe Xem bài viết
    Ngực nhỏ dùng thuốc uống hay uống đậu nành , massage cũng không cải thiện đâu . chỉ còn cách nâng ngực lên mới ổn thôi . mà đừng nâng size lớn quá mất tự nhiên
    Đúng rồi bạn, uống thuốc hay dùng biện pháp dân gian chỉ có cảm giác nhích lên 1 tí thôi hông dùng lại về như cũ.