Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn điều trị sẹo lõm do tai nạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.39K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị ngã xe máy từ năm 2008 và bị 1 cái sẹo lõm dài khoảng 3-4cm ở thái dương. Em muốn đi xóa sẹo đó để chụp ảnh cưới cho đẹp. Nhờ các anh/chị tư vấn giúp em địa chỉ có uy tín và chi phí ạ. Em nghe thấy bảo có trung tâm thẩm mỹ ở Viện Bỏng quốc gia làm tốt nhưng em chưa có thông tin gì về địa chỉ này, anh chị giúp em với. Em cảm ơn anh/chị!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chong_coi_Vo_in Xem bài viết
    Em bị ngã xe máy từ năm 2008 và bị 1 cái sẹo lõm dài khoảng 3-4cm ở thái dương. Em muốn đi xóa sẹo đó để chụp ảnh cưới cho đẹp. Nhờ các anh/chị tư vấn giúp em địa chỉ có uy tín và chi phí ạ. Em nghe thấy bảo có trung tâm thẩm mỹ ở Viện Bỏng quốc gia làm tốt nhưng em chưa có thông tin gì về địa chỉ này, anh chị giúp em với. Em cảm ơn anh/chị!
    Mình cũng quan tâm đến vấn đề này, mình bị dao cắt ở mặt 1 đường lõm nhỏ dài 3-4 cm bên má phải. đã khâu cách đây 7 năm (ko có đường chỉ khâu, chỉ có 1 đường sẹo lõm). Bạn nào có kinh nghiệm hay đã điều trị ở đâu xin cho ý kiến. Cảm ơn nhiều.
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trị sẹo lõm thì mẹ nó nên dùng phương pháp Thay da vi phần - Matrix RF hiệu quả đó
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cudec001 Xem bài viết
    Mình cũng quan tâm đến vấn đề này, mình bị dao cắt ở mặt 1 đường lõm nhỏ dài 3-4 cm bên má phải. đã khâu cách đây 7 năm (ko có đường chỉ khâu, chỉ có 1 đường sẹo lõm). Bạn nào có kinh nghiệm hay đã điều trị ở đâu xin cho ý kiến. Cảm ơn nhiều.
    em cung bj y như chị z đó.e có 1vet sẹo lõm dai 7cm tren má trái do dao cứ từ khi e ms 3tuoi thoi à mà bây h đã 17t .e đg đinh đi xoá sẹo nhung chua tim đc bv nào cả.ai biết thông tin về bv xoá sẹo lõm uy tin,chất lương hay từng đi xoá sẹo post lên ngay nha .cảm on mn
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn đã từng điều trị ở đó chưa
    Sẹo mìh là sẹo lõm cũg đc hơn 10 năm rồi nên mìh ko biết có đtrị đc ko.sẹo lại nằm ngay trên mặt nữa nên mìh rất mất tự tin bạn à
    Bạn giúp mìh với
    comment by WTT mobile view