TIN TÀI TRỢ.

Triệt lông vĩnh viễn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho e hỏi đã có mẹ nào đi triệt lông các vùng vĩnh viễn chưa ạ?
    e đang có nhu cầu triệt lông chân vì viôlông nhiều quá mỗi lần mặc váy hay sooc đều phải cạo và lỗ chân lông giờ to ra khó chịu quá ạ có mẹ nào làm rồi thì chia sẻ cho e ít kinh nghiệm với ạ. Tk cm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã từng đi triệt nách rồi. Lônh mảnh và nhạt màu đi nhưng để nói vĩnh viễn thì ko có chuyện vĩnh viễn đâu.
    Hơn nữa đi làm phải kiên trì chứ mình đi làm đến lần thứ 4 là oải lắm. Về cứ cacha truyền thống là khi tắm thì xử lý, làm nhiều thành quen và sử dụng thêm một số sản phẩm dưỡng da, tẩy da chết thì sẽ giảm bị viêm lcl.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhưng mà e chán với cảnh suốt ngày wax vs cạo lắm r ạ lông mọc nhanh kinh khủng. Cạo từ tối nay mà tối mai đã nhú r nếu như ngày nào cũng phải mặc váy thì 2 ngày phải cạo 1 lần ạ hix mẹ nó triệt ở đâu thế ạ?
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ZinmyMom102 Xem bài viết
    Mình đã từng đi triệt nách rồi. Lônh mảnh và nhạt màu đi nhưng để nói vĩnh viễn thì ko có chuyện vĩnh viễn đâu.
    Hơn nữa đi làm phải kiên trì chứ mình đi làm đến lần thứ 4 là oải lắm. Về cứ cacha truyền thống là khi tắm thì xử lý, làm nhiều thành quen và sử dụng thêm một số sản phẩm dưỡng da, tẩy da chết thì sẽ giảm bị viêm lcl.
    Cảm ơn mẹ nó nhưng mà e chán với cảnh suốt ngày wax vs cạo lắm r ạ lông mọc nhanh kinh khủng. Cạo từ tối nay mà tối mai đã nhú r nếu như ngày nào cũng phải mặc váy thì 2 ngày phải cạo 1 lần ạ hix mẹ nó triệt ở đâu thế ạ?
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrinhNhu Xem bài viết
    mình có làm triệt lông chỗ spangoctrinh địa chỉ 186 đường số 2 cư xá ra đa p13q6 chỗ đó co máy triệt vùng bikini không đau nhan viên ok chủ cũng nhiệt tình
    Cảm ơn ạ nhưng e ở hà nội cơ mẹ nó ạ hihi
    • 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoti1993 Xem bài viết
    các mẹ ơi cho e hỏi đã có mẹ nào đi triệt lông các vùng vĩnh viễn chưa ạ?
    e đang có nhu cầu triệt lông chân vì viôlông nhiều quá mỗi lần mặc váy hay sooc đều phải cạo và lỗ chân lông giờ to ra khó chịu quá ạ có mẹ nào làm rồi thì chia sẻ cho e ít kinh nghiệm với ạ. Tk cm
    Em nghe theo một chị ở trên này đến làm ở vama spa thấy ổn lắm, chị ở hanoi thì thử xem.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhyeumetmoi Xem bài viết
    Em nghe theo một chị ở trên này đến làm ở vama spa thấy ổn lắm, chị ở hanoi thì thử xem.

E đk ở Phú Xuân r ạ thế mẹ nó làm ở đấy giá cả thế nào ạ?
    • 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em làm nách hết 1 triệu, sau rồi em làm tiếp 1/2 chân gần 3 tr và làm bi hơn 3 tr nữa. Người ta có cả hai công nghệ cho mình chọn mà của em phải làm phối hợp cả hai mới sạch ý.

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đã đăng kí mai làm ở Phú Xuân r ạ thế mẹ nó làm ở đấy giá cả ntn ạ?
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em làm nách hết 1 triệu, sau rồi em làm tiếp 1/2 chân gần 3 tr và làm bi hơn 3 tr nữa. Người ta có cả hai công nghệ cho mình chọn mà của em phải làm phối hợp cả hai mới sạch ý.

Uồi nách rẻ thế ạ mẹ nó cho e địa chỉ e đi làm nách với thế giờ tình trạng mẹ nó ntn? Ổn k ạ?
    • 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoti1993 Xem bài viết
    Uồi nách rẻ thế ạ mẹ nó cho e địa chỉ e đi làm nách với thế giờ tình trạng mẹ nó ntn? Ổn k ạ?
    Em làm nách năm ngoái thấy kết quả ổn nên mới làm tiếp mờ. Bi giờ sạch ko còn mọc lên nữa ạh. Vùng nách em thâm lắm cũng đỡ thâm hơn đấy. Mn bảo người ta làm kỹ cho nhé, để mức năng lượng thấp và di nhiều lần vào thì hiệu quả cao hơn.

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có mẹ nào biết tmv nào uy tín triệt lông ở Bình Dương ko ạ? Mình bận con nhỏ ko đi xa được
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em làm nách năm ngoái thấy kết quả ổn nên mới làm tiếp mờ. Bi giờ sạch ko còn mọc lên nữa ạh. Vùng nách em thâm lắm cũng đỡ thâm hơn đấy. Mn bảo người ta làm kỹ cho nhé, để mức năng lượng thấp và di nhiều lần vào thì hiệu quả cao hơn.

Ui nách e cũng thâm lắm ạ do nhổ nhiều ý xong lông cũng đua nhau mọc e đợi xem triệt chân lần này tn r làm tiếp vụ nách và bikini
    • 60 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có chị nào có kinh nghiệm triệt bikini thì chia sẻ em với ạ! Em đang hóng vụ này ^^
    Everything will be okay in the end. If it's not okay, it's not the end!
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ơi triệt lông giờ phổ biến lắm rồi, wax rồi dùng mấy biện pháp bôi mỡ trăn... cho khổ ra. Em sống chung với violong bao năm nay, dụng đủ các biện pháp, giờ có công nghệ được FCA, CE cấp chứng nhận rồi đi xử lý lun ạ. . em mới làm ở VIVA Spa được 2 lần cũng ưng ợ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn muốn triệt lông Vĩnh viễn thì bạn công nghệ máy gem- Ipl công nghệ tốt hơn cho bạn cũng không đau rát có thể triệt Vĩnh viễn luôn chứ ạ