TIN TÀI TRỢ.

trị tàn nhang

• 0 Lượt chia sẻ
  • 832 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ có ai đi trị tàn nhang ở thẩm mỹ viện đông á chưa cho e xin ý kiến ! e vừa trị được 5 ngày , giờ nó bong ra hết nhưng vẫn còn thâm y vậy ! e lo quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mới đc 5 ngày mà c, chờ thêm xem sao. chứ c e trị nám bên này, đỡ hẳn so với trc đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn làm hết bn tiền vậy? mà bạn có nhìu tàn nhang ko? mặt mình ít nhưng vẫn muốnđi tẩy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn trị bên đó là cần mấy lần, mình đang thực hiện điều trị trị nám tại thẩm mỹ Hoàng Tuấn do chị ở cty dắt đến, mình mới trị được 2 lần nhưng thấy vết nám đỡ hẳn, ai cũng nói da sáng màu hơn. Bác sĩ Tuấn đưa cho mình liệu trình từ 4 đến 6 lần. Mỗi lần 1 tuần
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh lam het 12tr500k , kem thi 5tr nua
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh lam tan nhang thi mot lan , con nam thi 8lan , ma gio minh chua thay gi la bot ca nen cung ko bit sao , doi het thag xem sao roi moi bit la co di tri nua hay ko
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi. Chị bây giờ thế nào r chị? E đag định chữa tàn nhang ở đông á đây nhưng chưa biết ai chữa cả. Hixxxx
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chi phí trị tàn nhang bằng công nghệ cao bây giờ mắc thiệt đó, haizz ko biết có nên đầu tư ko đây
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 247 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trị tàn nhang ở thẩm mỹ viện giờ rất mắc đó ạ
    • 265 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

e nghe nói trị tàn nhang mấy ngày đầu bị thâm là đúng rồi, dần dần nó mới hết thâm. cứ kiêng khem theo chỉ dẫn của bsi là oki.