TIN TÀI TRỢ.

Trị mụn trứng cá tại thẩm mỹ viện Ý Lan có hết mụn không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các nàng ơi, cho mình hỏi chút với. Dạo gần đây, mụn trứng cá đóng đô trên gương mặt mình ngày một nhiều trông đến xấu ấy, khiến mình mất ăn mất ngủ. Nghe bạn mình khuyên là nên sang thẩm mỹ viện Ý Lan nhưng mình vẫn thấy chưa an tâm, không biết trị mụn trứng cá tại thẩm mỹ viện Ý Lan có hết mụn không? Có nàng nào chữa ở đấy rồi chia sẽ cho mình ít kinh nghiệm với. Cảm ơn các gái xinh nhiều nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

c nên sd sp từ thiên nhiên chứ đi TMV nó nặn mụn xong thì để lại thâm có khi cả sẹo lõm đấy c ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 116 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thẩm mỹ viên dó thì mình k biết.nhưng bà dì minh trioc cũng đi TMV điêu tri mụn...ddc thời gian đầu về sau lai đâi vào đó...minh thì đi BV da liễu...xet về chi phí thì hạt dẻ hơn đi TMV nhiều...minh lai thấy yên tâm hơn..nhưng đi da liễu thì phải kien trì
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày trước e cũng bị mụn, nghe mấy chị cùng phòng khuyên e đến bệnh viện da liêũ để chữa mụn, nhưng gần cả năm với bao nhiêu thứ thuốc mà mụn đâu vân thế, cô bạn e biết chuyện đưa e đến TMV nơi cô í hay chăm sóc da , họ chưã cho e trong có 1 liệu trình mấy tuần mà da e hết mụn, e cũng thay đổi suy nghĩ về chữa mụn, nói chung có nơi này nơi khác thôi ạ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Ko nên trị mụn qa TMV bạn à! Vì mình có cô bạn đièu trị tốn biết bao nhiêu tiền mà ko hết hẳn, nên dùng liệu pháp thiên nhiên để dưỡng da kết hợp ăn uống đồ mát, sẽ sớm hồi phục lại làn da...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dolly.88