TIN TÀI TRỢ.

Topic về tháo mũi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.9K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimtieutien Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongthao081 Xem bài viết
    Sau bao nhiêu lo sợ,mệt mõi.tìn hiểu khắp nơi thì cuối cùng cũng mạnh dạn đi rút sụn mũi sau 3 tuần nâng mũi.đến bây giừo vẫn chưa hoàn hồn
    Bây jio mũi bạn trở lại bình thường chưa
    Mình cũng mới nâng mũi sụn tai đc 3 tuần. Giờ thấy mũi cũng ổn định nhưng đọc tâm sự của mọi người mình cũng lo quá. Ko biết có nên rút sớm ko???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jade6789 Xem bài viết
    Mình nâng mũi silicone được 5 năm rồi, lúc đầu nhìn đẹp sau đó nhìn không tư nhiên nên mình đi tháo ra. Lúc đầu bác sỹ khuyên mình không nên tháo vì sau khi tháo sẽ bị lõm ở chóp mũi, bác sỹ còn cho mình xem hình 1 chị bị lõm ở chóp mũi và đến bác muốn đặt lại sóng mũi. Mình cũng lo và về suy nghĩ, tìm hiểu trên wtt thông tin về tháo mũi và vẫn quyết định tháo. Bây giờ đã được 6 tháng từ khi tháo mũi, đầu mũi của mình không bị lõm, mũi mình giờ bình thường và có cao hơn mũi thật của mình 1 chút. Mình chia sẻ trải nghiệm của mình và hi vọng giúp ích được 1 số bạn. Lúc tháo mũi xong mình cũng cố uống nhiều nước cà chua vì nghe nói cà chua giúp cho độ đàn hồi của da.
    chị ơi trước e nâng bằng sụn silicon bây giờ thì bị sưng đỏ ở giữa 2 mắt e định đi tháo sụn, e mún hỏi là sau khi tháo thì bao lâu da hồi lại nhìn được để có thể đi ra ngoài ạ
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunfior Xem bài viết
    e đang chờ tháo ra đây, có dấu hiệu nhiễm trùng,đợt e làm gần 40cu, e đang lăn tăn ko nên dùng sil hay nang bang sil van là tot nhat, nói chung dáng thì có đep
    Bạn ơi bạn đã tháo mũi chưa
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xaxaxa Xem bài viết
    Em nâng mũi bọc sụn và cắt cánh mũi được 1tháng rồi. Nhưng bây giờ suy nghĩ sợ để lại di chứng sau này nên muốn tháo sớm. Vì nghe nói bọc sụn tai sau một thời gian sụn sẽ bị co rút lại. Cho e hỏi nếu bây giờ tháo ra có hại gi ko ạk
    e ơi e đã tháo chưa
    • 63 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nâng mũi loại đơn giản thôi sẽ đẹp mà ko can thiệp nhiêu vô cơ thể mình bạn.
    • 63 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ mũi Hàn Quốc bên bs Thế làm đẹp nè bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tonhulaem Xem bài viết
    Bạn nâng mũi loại đơn giản thôi sẽ đẹp mà ko can thiệp nhiêu vô cơ thể mình bạn.
    Đơn giản như bạn nói thì chỉ nên nâng mũi Hàn quốc hoặc mũi bọc sun thôi.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tracuu Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jade6789 Xem bài viết
    Mình nâng mũi silicone được 5 năm rồi, lúc đầu nhìn đẹp sau đó nhìn không tư nhiên nên mình đi tháo ra. Lúc đầu bác sỹ khuyên mình không nên tháo vì sau khi tháo sẽ bị lõm ở chóp mũi, bác sỹ còn cho mình xem hình 1 chị bị lõm ở chóp mũi và đến bác muốn đặt lại sóng mũi. Mình cũng lo và về suy nghĩ, tìm hiểu trên wtt thông tin về tháo mũi và vẫn quyết định tháo. Bây giờ đã được 6 tháng từ khi tháo mũi, đầu mũi của mình không bị lõm, mũi mình giờ bình thường và có cao hơn mũi thật của mình 1 chút. Mình chia sẻ trải nghiệm của mình và hi vọng giúp ích được 1 số bạn. Lúc tháo mũi xong mình cũng cố uống nhiều nước cà chua vì nghe nói cà chua giúp cho độ đàn hồi của da.
    Bạn ơi giờ mũi bạn thế nào rồi... mình đang hóng để đi tháo...
    BẠN Ơi bạn đã tháo mũi ra chưa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mũi bạn bị sao vậy ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mjk cũng nâng bằng sụn silicon 5 năm r sau một thời gian vì bị lệch và viêm nên mjk quyết định đi tháo sụn . trc khi tháo thì mjk cũng có đọc kinh nghiệm các mẹ trên này xem tháo xog mũi sẽ ntn có ng thì bảo mũi xẹp xuống r nhăn da, còn ng bảo bị lõm ở giữa. mjk ko biết là thật hay giả nhưg về mũi mjk sau khi tháo xong thì mũi là ở dạng lúc chưa tháo ko hề bị nhăn hay lõm chỉ hơi sưg do mũi bị tác động đến thôi  7 ngày sau  mũi đã thấp xuống r nhưg ko hề bị trùng da hay j nha các bạn ai đag đi làm thì cứ mạnh dạn mà tháo ko cần kiêng j cả vì tháo ra cho đến lúc mũi thấp đi đến mjk còn chả nhận ra mũi nó tự thấp xuống khi nào cơ ý
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunfior Xem bài viết
    e đang chờ tháo ra đây, có dấu hiệu nhiễm trùng,đợt e làm gần 40cu, e đang lăn tăn ko nên dùng sil hay nang bang sil van là tot nhat, nói chung dáng thì có đep
    Bạn đã tháo mũi ra chưa? Cho mình hỏi cái vách ngăn nhân tháo ra luôn hả bạn?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2