TIN TÀI TRỢ.

Tiêm sẹo lồi ở vùng giữa ngực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 76.4K Lượt đọc
  • 180 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em tiêm ở viên 108 mà tận hơn 200k/1 lần lận.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vừa đi tiêm sẹo lồi cách đây mấy hôm. Kết quả khá khả quan, sẹo lồi có phần xẹp đi tuy lúc tiêm có phần buốt và rát. Mình trc bị viêm nang lông nên sẹo lồi ở ngực khá nhiều, to nhỏ đều có tầm chục cái hix. H nó vẫn ứng đỏ nhìn rất kinh dị
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 104 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chào mọi người , giờ em mới có time ngồi viết cho mng về tình hình sẹo của em ạ . Sau 4-5 tháng kể từ ngày chích mũi cuối cùng, sẹo thứ nhất màu gần tiệp vs màu da, sẹo thứ 2 thỳ e thấy vẫn có xu hướng xẹp nữa , dù k biết thuốc có tác dụng lâu k nhưng mà e cảm thấy vẫn xẹp sẹo 😂 Ngoài ra , em là nữ nên còn bị thêm cái khoản rối loạn kinh nguyệt do K-cort 😖 Thế nhưng tóm lại là em đang rất hài lòng vs kết quả tiêm sẹo lồi của mình 👍 Động lực cho những bạn bị giống em , chúc mng mau tìm đc phương pháp phù hợp để lấy lại tự tin 😎

Gởi từ ứng dụng Webtretho của zachik
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JohnFred Xem bài viết
    Mình vừa đi tiêm sẹo lồi cách đây mấy hôm. Kết quả khá khả quan, sẹo lồi có phần xẹp đi tuy lúc tiêm có phần buốt và rát. Mình trc bị viêm nang lông nên sẹo lồi ở ngực khá nhiều, to nhỏ đều có tầm chục cái hix. H nó vẫn ứng đỏ nhìn rất kinh dị
    Chào b nhé b tiêm ở đâu vậy?? bao tien mot lân tiêm vay b
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở HN cũng có sẹo lồi giữa ngực, dạo này nó to có vẻ nhanh, có chút ngứa ngáy khó chịu, cũng đang định ra bvien 108 tiêm. Bạn nào có kinh nghiệm tiêm rồi cho mình xin kết quả, hay có tac dụng phụ gì k, giá cả thế nào với
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvt Xem bài viết
    Mình ở HN cũng có sẹo lồi giữa ngực, dạo này nó to có vẻ nhanh, có chút ngứa ngáy khó chịu, cũng đang định ra bvien 108 tiêm. Bạn nào có kinh nghiệm tiêm rồi cho mình xin kết quả, hay có tac dụng phụ gì k, giá cả thế nào với
    Sao ko ai trả lời giùm thế này,kết quả các mẹ đi tiêm thế nào rồi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tiêm ở bệnh viện da liễu Hà Nội. 200k/lần nhưng phải nói là ntn
    Lần 1 tiêm : giảm xuống rõ rệt, nhưng sau đó mình đi bể bơi .. ngu si thế nào tập cái trò quăng mình xuống nc, đập cả vùng ngực vào nước .. đỏ rát ... và bi kịch từ đó bắt đầu.
    Các vết sẹo bắt đầu đỏ và phồng lên, từ lần đó xong các lần tiêm khác tiêm xong về đếu rất ngứa, dá kích ứng và sưng to hơn. Các sẹo bắt đầu cứng lại, bh lần này đã là lần thứ 3, và sẹo thì vẫn k có dấu hiệu giảm xuống, và to gấp 3 lần lúc trước khi tiêm. Từ đầu bác sĩ đã dặn là kể cả da có xệp xuống, thì đây là vùng da nhạy cảm, chỉ cần kích thích là sẽ có thể lồi lại. Mình hối hận quá =.=" ... tự nhiên nghịch ngu tập xuất phát ở bể bơi chứ ...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tiêm ở bệnh viện da liễu Hà Nội. 200k/lần nhưng phải nói là ntn
    Lần 1 tiêm : giảm xuống rõ rệt, nhưng sau đó mình đi bể bơi .. ngu si thế nào tập cái trò quăng mình xuống nc, đập cả vùng ngực vào nước .. đỏ rát ... và bi kịch từ đó bắt đầu.
    Các vết sẹo bắt đầu đỏ và phồng lên, từ lần đó xong các lần tiêm khác tiêm xong về đếu rất ngứa, dá kích ứng và sưng to hơn. Các sẹo bắt đầu cứng lại, bh lần này đã là lần thứ 3, và sẹo thì vẫn k có dấu hiệu giảm xuống, và to gấp 3 lần lúc trước khi tiêm. Từ đầu bác sĩ đã dặn là kể cả da có xệp xuống, thì đây là vùng da nhạy cảm, chỉ cần kích thích là sẽ có thể lồi lại. Mình hối hận quá =.=" ... tự nhiên nghịch ngu tập xuất phát ở bể bơi chứ ...
    Bạn update thường xuyên kết quả nhé. Mình sắp đi điều trị mà k biết làm ở đâu, ppháp nào, hix hix
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mai mình định đi tiêm lần 4 .. mong là có kết quả tốt . chắc phải chụp ảnh lại quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mai mình định đi tiêm lần 4 .. mong là có kết quả tốt . chắc phải chụp ảnh lại quá
    Tình hình sao rồi bạn, ban cho mình sdt dc k, mih muốn hỏi chút knghiem
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi b update tình hình của bạn cho mọi ng đc k
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tiêm rồi, không biết có phải do mình tiêm nhiều rồi nhưng mấy lần đầu không chịu giữ nên tình hình tệ hơn, đến lần này chịu khó thì hiệu quả k cao lắm. Nếu tính trong các lần chỉ có lần 1 là tiêm cái giảm rõ rệt, nếu k có vụ nhảy bể bơi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tiêm rồi, không biết có phải do mình tiêm nhiều rồi nhưng mấy lần đầu không chịu giữ nên tình hình tệ hơn, đến lần này chịu khó thì hiệu quả k cao lắm. Nếu tính trong các lần chỉ có lần 1 là tiêm cái giảm rõ rệt, nếu k có vụ nhảy bể . À lần trc bác sĩ có kê cho mình 1 cái thuốc là hirudcid -
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tiêm rồi, không biết có phải do mình tiêm nhiều rồi nhưng mấy lần đầu không chịu giữ nên tình hình tệ hơn, đến lần này chịu khó thì hiệu quả k cao lắm. Nếu tính trong các lần chỉ có lần 1 là tiêm cái giảm rõ rệt, nếu k có vụ nhảy bể . À lần trc bác sĩ có kê cho mình 1 cái thuốc là hirudcid - thuốc chống huyết khối và viêm thấm qua da để bôi liên tục. Nhận thấy là lần này bôi thuốc thì hiệu quả hơn so vố lần 2,3, mà da cũng đỡ bị ngứa, kích ứng hơn.
    Sđt mình là:01633095947
    Nick fb: www.facebook.com/johnfred.268
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungchibi Xem bài viết
    Ôi, mình cũng có một cái sẹo ở ngay phía trên ngực vì ngày xưa tẩy nốt ruồi không biết kiêng khem. Nghe chủ topic nói có vẻ hiệu quả. Nhưng mình ở Hà nội cơ, không biết có chỗ nào làm như này không? mình tự mua thuốc về tiêm được không chủ topic ơi????
    Ở Hn nhiều chỗ tiêm mà bạn, mình có 1 cái và cũng đang định đi tiêm đây
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Mình thấy các bạn còn có vẻ mơ hồ về sẹo lồi nên mình phải lên tiếng. Thật ra các bạn nói là do cơ địa có người khỏi có người ko khỏi, đấy là kiểu nói nước đôi của bác sĩ các bạn ah. Đừng để bị lừa. Mình có sẹo ở ngực ban đầu nhỏ xíu bằng hạt gạo thôi mà áp lạnh 15 lần rồi, bây giờ nó dài 3cm rồi, càng ngày càng to, xấu xí thảm hại vô cùng. Trước đây chưa chữa thì hiếm lắm mới thấy ngứa, bây giờ thì vừa ngứa vừa đau. Đúng là ko cái dại nào bằng cái dại nào, tiền mất tật mang. Còn về phương pháp tiêm, mình chưa thử nhưng nhiều phản hồi là ảnh hưởng đến sức khỏe, nội tiết ở nữ nên các bạn cân nhắc. Cái sẹo lồi này nó tác động cực lớn về mặt thẩm mỹ, lúc nào cũng phải mặc áo cao cổ, mỗi lần soi gương là mình lại muốn phát điên. Có bạn nào như mình ko?
    • 74 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

có bạn nào biết về trị sẹo phỏng pô xe máy không? chân mình bị phỏng pô xe máy từ nhỏ khoang 10 năm hơn. từ khi ý thức được tới giờ minh chưa bao giơ dám mac 1 cái váy bao giờ cả.ai trong
    hoàn cảnh của mình mới bíe đuọc sự tụ ti và tủi thân như thế nào..hix..

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hanhbinhphuoc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b định đi tiêm ở đâu thế
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milkgoat9x Xem bài viết
    Chào các bạn,
    Mình thấy các bạn còn có vẻ mơ hồ về sẹo lồi nên mình phải lên tiếng. Thật ra các bạn nói là do cơ địa có người khỏi có người ko khỏi, đấy là kiểu nói nước đôi của bác sĩ các bạn ah. Đừng để bị lừa. Mình có sẹo ở ngực ban đầu nhỏ xíu bằng hạt gạo thôi mà áp lạnh 15 lần rồi, bây giờ nó dài 3cm rồi, càng ngày càng to, xấu xí thảm hại vô cùng. Trước đây chưa chữa thì hiếm lắm mới thấy ngứa, bây giờ thì vừa ngứa vừa đau. Đúng là ko cái dại nào bằng cái dại nào, tiền mất tật mang. Còn về phương pháp tiêm, mình chưa thử nhưng nhiều phản hồi là ảnh hưởng đến sức khỏe, nội tiết ở nữ nên các bạn cân nhắc. Cái sẹo lồi này nó tác động cực lớn về mặt thẩm mỹ, lúc nào cũng phải mặc áo cao cổ, mỗi lần soi gương là mình lại muốn phát điên. Có bạn nào như mình ko?
    Bạn y hệt mình rồi, cũng từ hạt gạo nhưng mình ko lam gì cả, bây h nó cũng to gần 2cm sau 5 năm rôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có khi chúng ta add fb để chia sẻ trao đổi kinh nghiệm về cách xử lý cái của nợ này, tránh lãng phí thời gian tiền bạc. Đây là fb mình
    https://m.facebook.com/vtuong?_rdr