TIN TÀI TRỢ.

Thẩm mỹ viện nào bấm đồng tiền đẹp vậy các chị ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 995 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

xin chào các chị, em định cuối tháng này đi bấm đồng tiền, nhưng đang phân vân ko biết chọn tmv nào , em đang phân vân giữa tmv Đông Á và Việt Hàn1, có chị nào từng đi bấm đồng tiền thì cho em ý kiến đc ko ạ? cảm ơn các chị nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Phải công nhận má lúm đồng tiền nhìn rất duyên, bạn đinh làm 1 bên hay 2 bên
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình làm 1 bên bạn ơi, nhưng k biết làm ở đâu, hix
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 185 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho dù em có làm ở đâu đi nữa thì khi làm phải yêu cầu bs làm cho sâu và tròn em nhé.. Không thì sau khi tiêu chỉ/cắt chỉ cái lúm của em nó cạn sệt thì không phải là cái lúm nữa mà chỉ là dạng mà thôi..mất công chịu đau quay lại cắt thêm em nhé. Mà cũng không phải có thể cắt ngay sau đó được đâu..đoi ba tháng sau..phải kiêng cữ vệ sinh răng miệng lần nữa mệt lắm em nhé..Thủ thuật làm lúm rất đơn giản bs nào cũng có thể làm được nhưng hơn nhau ở chổ đặt cái lúm đó ở vị trí nào để tạo duyên...
    Có nhiều người có lúm dài như 1 vết nhăn thì sau này về già sẽ dài thêm...
    • 265 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

bà c họ m mới đi làm má lúm đồng tiền ở bên đông á, khi cười mới thấy rõ. làm má lúm 1 bên, nhưng công nhận ai có má lúm nhìn cũng xinh với duyên hơn hẳn nhỉ.
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo em thấy nhé, làm lúm đồng tiền sẽ mất tự nhiên lắm, con nhỏ bạn em nó làm hai lúm đồng tiền giờ thì mêm mại ùi, nhưng không cười vẫn thấy một cái lõm nhẹ nhẹ trên gương mặt nhìn giả giả sao ấy. nếu là mình mình sẽ khuyên các bạn thật lòng đừng làm lúm đồng tiền sẽ như gương mặt không có khuyết điểm gì mà giờ có hai vết sẹo nhỏ hai bên trông chán lắm lắm
    • 258 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kiti89 Xem bài viết
    xin chào các chị, em định cuối tháng này đi bấm đồng tiền, nhưng đang phân vân ko biết chọn tmv nào , em đang phân vân giữa tmv Đông Á và Việt Hàn1, có chị nào từng đi bấm đồng tiền thì cho em ý kiến đc ko ạ? cảm ơn các chị nhiều
    Việt Hàn thì lâu rồi, tmv Đông Á thì mới hơn nhưng thấy nhiều mẹ khen bên này làm cũng ưng, ko biết chị đã làm đâu chưa