TIN TÀI TRỢ.

Thẫm mỹ viện bán kem trộn giá cắt cổ cho em ;(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì muốn có được một làn da trắng, mình đã thử đi đến một thẫm mỹ viện có thể gọi là uy tính để thực hiện quá

trình làm đẹp. Khi vào thái độ phục vụ của nhân viên ko được tốt.

Sau khi biết mình muốn tắm trắng, nhân viên tìm mọi cách để thuyết phục mình mua kem dưỡng trắng và tẩy tế
    bào chết. Mình nói là ko dùng kem được ko....thì họ nói là phải dùng kem dưỡng nếu ko sẽ không đảm bảo hiệu quả vì kem đó cùng một bộ với liệu trình tắm trắng. Họ nói là kem nhập từ nước ngoài và là kem độc quyền và bán với giá 1tr4 cho lọ kem dưỡng thể 450ml. Mình thấy thẩm mỹ cũng lớn thì nghĩ cũng uy tín nên tin tưởng ko kiểm tra hàng. Nhưng thực tế không phải vậy, Sau khi tắm trắng xong, nhân viên sức cho mình một loại kem đặc và trong hộp còn rất là ít.

Khi ra về mình cũng ko để ý vì cũng tối hết giờ làm việc nên ko kiểm tra hộp kem, Về đến nhà, mở ra xem thì thôi ôi. TỨC KHÔNG CHỊU NỔI.

Kem không có bao bì, vỏ hộp, không nhãn thương hiệu. Kem đựng trong chai nhựa màu trắng đục có vòi không được niêm phong. Kem có màu vàng, lỏng lẽo hơn cả sữa dưỡng thể Nivea...có những hạt li ti không khác gì kem trộn (nhà mình bán kem nên nhìn và ngửi mùi thì biết ngay là kem trộn)

Hôm sau khi mình đem lên hỏi nhân viên kem xuất xứ từ đâu thì nhân viên trả lời là nhập từ "nước ngoài". Nhưng khi được hỏi nước ngoài là nước nào thì nhân viên ở đó không trả lời được. Khi được yêu cầu đem hộp của sản phẩm ra thì nhân viên chạy mãi mới lấy được một cái hộp có tiếng anh và tiếng nhật...ghi được mỗi chữ Body Lotion. Thậm chi khì mình hỏi sao kem lại lỏng như thế thì nhân viên nói là "tại vì trong đó co kem chống nắng này kia nên nó lỏng". Vậy là kem trộn mẹ nó rồi còn gì nữa.

Khi mình yêu cầu trả tiền hộp kem lại thì nhân viên không giải quyết. Bảo là chủ đi công tác rồi nên đòi giữ lại hộp kem và "đợi chủ đi công tác 1 tuần nữa" về sẽ giải quyết. Mình nói một là trả tiền, 2 là trả hộp kem lại khi nào giải quyết mình sẽ đem lên...nhưng nó không chịu chỉ đưa mình tờ giấy "CÓ NHẬN 1 HỘP KEM LỚN 1TR4". Em nói...em tức không chịu nỗi. Mà tại có mình em nên em ko làm gì được.

Các mẹ phải cân nhắc kỹ trước khi có ý định đi tắm trắng và mua kem dưỡng tại tmv, k phải chỗ nào cũng uy tín bán hàng cao cấp đâu.

Các me tránh xa cái tmv này dzùm em, tránh tiền mất tật mang: Thẩm Mỹ Viện Thủy Tiên 71A Đường 3/2, quận 11, TP.HCM

Làm ăn như cái tmv này thì không nên để nó tồn tại. Để mắc công càng ngày càng nhìu mẹ bì lừa giống em thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đừng xài nha chị rút kinh nghiệm nha hồi trc em cũng tin mấy cái kem này kem của mấy đứa hit girl bán đó xài vô thấy trắng lm ngưng xài r thấm thía lun từ đó tạch kem và dị ứng vs mấy đứa hotgirl bán kem lm r
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 54 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Minh co xém chut nua di tmv thuy tien xoa xam roi, nghe ban noi vay chac minh di chỗ khAc qua. Cam on ban nhe.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dengdaerer