TIN TÀI TRỢ.

tạo hình thành bụng bs Bùi Bá Chung

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.7K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia sẽ cho mọi người về ca phẫu thuật tạo hình thành bụng của mình cách đây 2 ngày nhé!
    Mình sống ở sài gòn, có đi tư vấn khá nhiều nơi về việc nên hút mỡ bụng hay tạo hình thành bụng, Mỗi người 1 ý kiến, người thì cho rằng hút mỡ thì bụng eo hơn, người thì bảo tạo hình thành bụng mới eo thon dáng gọn. Cũng tham khảo được nhiều trường hợp chị em đã làm và mình thấy tạo hình thành bụng có vẻ tốt hơn, nếu nói hút mỡ ko có sẹo thì ko đúng, vẫn có vì hút mỡ xong, da thừa rất nhiều buộc phải cắt da thừa thì chắc chắn sẽ có sẹo. Nhưng hút mỡ thì cơ thành bụng cũng ko được co lại nhiều. Chung quy lại là nên chọn tạo hình thành bụng, vì 1 lần có thể giải quyết được các phương pháp như hết da thừa, tạo rốn mới, hết mỡ, cơ thành bụng được co lại nhỏ gọn.
    Đây là lượng mỡ mình phải cắt bỏ, và kết quả lúc sau khi thực hiện, kết quả ngày hôm nay (ngày thứ 2), cho chị em xem nhé. Về vấn đề đau thì cũng có đau 1 chút nhưng ko đến nỗi là ko chịu được, căn bản mình phải tự cố gắng. mình hôm nay đã đi lại được và tối nay về sài gòn. (mình làm 1 bác sĩ Bùi Bá Chung ở 35 thợ nhuộm - hà nội nhé).9hFj_2weHgdqtCLrgijmOplfhDZmgsS_XKs0Da7J2lj1qY5w3zFunRU_fCLhYy0pSSeQGmtr8mOULLMhQxeSUwDRwujrsp480aGopIQzJW12QMw9dTMbjbC1VzT3xjnB3_nlVMwo_x6LTQJRHRe6MGKiSsFI6niF0dHk2dZqBHlzwY8vMPyJ-YZeaqxFQXwQsjFaad89WGtZbHXxTDm5PXY0S4EZ21cH27o_-3mp-sIlC6oiZJp-24poWhwVFmi-zBG_pFCKaSfsTaj6193qdb4EsT-oMMKxJpFmojUuEMt1YxZ2bybopy5KgezC4vUqo5SFWAMcNQsmfo8C2y90qxibhxRm6M2WUUQTTHrsWOQPTAX8qHdCzc9goLQWd8BErdJeS8Iulxn4mt8mf_Fgpa4-8eSxlYO7GLx-Hmf337PgNcWaHxeGqxvzPGT1nGbKyKY0plCKsunmlU40oIDYHvUFAaxBxJy23rRGHA7h3pNN3FztSlaAfkaRurJYafPDePaz2RQoNZAZqq0-Y8P2IRke_jjxemGEExZPCTcVDnZLXyWxf87KktdY

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

eo ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 228 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chị ơi chị làm tổng chi phí hết bn ạ ? làm trong bệnh viện hay làm tại TMV vậy chị
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chi phí hết bao nhieu do bạn. Mình dag muốn làm mà so k nhỏ dc.sợ tiền mất tật mang ạ