TIN TÀI TRỢ.

tâm thư gửi các bạn có ý định nâng mũi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tên Ngọc
    Năm nay 22 tuổi
    Sinh viên vừa mới tốt nghiệp và đang thất nghệp chuẩn bị đi xin việc nhưng chưa tự tin với nhan sắc của mình quyết định nâng mũi thu sửa nhan sắc hi vọng kiếm được một công việc tốt
    Từ lâu mình cũng đã có ý định nâng mũi nhưng cũng vì nhiều lý do nên còn do dự. Một ngày tình cờ lang thang trên facebook đọc được tin có một loại máy móc gì đó mà có thể mô phỏng được đến 95% kết quả sau khi nâng mũi với tên gọi Vectra 3D gì gì đó mình đã tìm đến và thật sự rất hài lòng với hình ảnh mô phỏng đó. Nhưng mọi chuyện mới chỉ là khởi đầu.
    Ngày 6-1
    Quyết định quan trọng nhất cuộc đời mà chưa khi nào mình hối hận đó là nâng mũi,thật sự khi bước lên bàn mổ mình chỉ có suy nghĩ là mình sắp thay đổi cuộc con nhà bà đời rồi chứ chẳng sợ gì cả. Cũng may có lời động viên với khích lệ của mấy a bác sĩ đẹp trai, mấy chị y tá xinh xinh làm mình thấy hào hứng lắm. Đùa chứ đi nâng mũi mà như đi coi hài vậy vui ơi vui.
    Cuối cùng thì giờ phút định mệnh đã đến. Nằm xuống và tiêm tê mắt nhắm lại chẳng biết gì một bàn tay ấm áp nắm chặt lấy mình."Ôi! ấm thế " ngỡ cứ tưởng đôi bàn tay của a chàng bác sĩ nào thì ti hí mắt lại nhìn thấy một bạn nữ y tá xinh xắn nhẹ nhàng " đau không em?" tụt hết cảm xúc nhưng mà k sao. Nói chung lúc tiên tê xong cũng hơi đau chút nhưng một lát sau chẳng còn cảm giác gì luôn, mũi kiểu cứng đơ mất
    Tiếp theo đến đoạn cao trào và quan trọng nhất. Bóng dáng một a bác sĩ khuôn mặt hiền từ dáng dấp phúc hậu tiến lại gần khe khẽ nói : " có đau không e? " nhưng mà mải nhìn bác sĩ quá e trả lời " e không ạ "
    Thế rồi a ấy cầm con dao mổ lên nhanh như tia chớp nhưng chính xác đến từng minimet cắt cắt các kiểu trên mặt mình mà mình k có tý cảm giác gì luôn. Ti hí mắt nhìn thì cái đèn mổ chiếu sáng quá chẳng thấy gì cả,lúc ấy chỉ còn cảm nhận mọi thứ bằng tai lắng nghe thôi. Trong lúc làm a bác sĩ vẫn còn nói chuyện được với mình rằng mình muốn mũi cao tây hay tự nhiên mà. Rồi thời gian tích tắc trôi qua mọi công đoạn cũng hoàn thành. PHỤT... Đèn mổ bỗng mắt vẫn là giọng a bác sĩ " mở mắt ra ngắm mũi xinh nào em ơi "
    Èo sao mà ngọt thế hì hì và quả thật khi ngắm mình trong gương k nhận ra đó là mình khác quá đấy là vẫn còn sưng đấy. Sướng quá chỉ biết cười chẳng nói được gì. các bạn có thể hoàn toàn yên tâm sau khi nâng xong k đau vì vẫn còn thuốc tê) và hoàn toàn có thể tự đi lại được bình thường nhé.à mà nhớ bảo người ta tiêm cho thuốc gì mà chống sưng nề í tên là merdorn... mấy bạn y tá rất là ân cần nhé hỏi han các thứ r hẹn lịch 1 tuần sau quay lại cắt chỉ. quay trở về nhà mình sinh hoạt bình thường chỉ có điều nhẹ nhàng hơn chút thôi, k rửa mặt được thì mình lau mặt bằng nước muối, mà các bạn cẩn thận phải vệ sinh sạch sẽ mũi nhé, khi hết thuốc tê có thể hơi đau nhức nhức chút thì mình uống thêm giảm đau nhớ là uống thuốc bác sĩ kê đơn cho đầy đủ, sang ngày thứ 2 tùy cơ địa từng người mà tình trạng sưng khác nhau đó, cơ địa mình tương đối tốt cũng bị sưng tím tím 2-3 ngày đầu, nhưng k sao đâu, đến ngày thứ 4 là giảm thâm và sưng ngay ý mà và sau 1 tuần cắt chỉ nhìn dáng mũi tương đối đẹp roài, hơi bị ưng đó nha, có bạn nào muốn chia sẻ kinh nghiệm cũng như địa chỉ tin cậy để " chọn mặt gửi vàng" nhé!
    Hình đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 182 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Không xem dc hình bạn ơi. Mà bạn sửa ở bs nào thế
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

nâng mũi giờ được coi như tiểu phẫu đơn giản nhỉ. Giờ thấy ai cũng nâng mũi, bấm mí
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình làm bên bác sĩ Hoàng Tuấn thẩm mỹ viện Hoàng Tuấn mình có đinh kèm ảnh phía dưới mà
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nâng mũi chỉ là tiểu phẫu thực hiện trong 30p nhưng thay đổi đến 80 % khuôn mặt của mình mình nâng mũi về ai cũng bao nhìn tây khen các kiểu vui ơi vui

12511533_553948908114213_564375897_n
    • 83 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nhé.Mình thấy nâng mũi ở Việt Nam giờ cũng hên xui lắm, thấy mấy vụ làm hỏng rồi nên ko tin tưởng được. Nhìn bạn này làm mũi thấy cũng rất tự nhiên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thích quá.. Cũng đang có ý định. Thanks bài chia sẻ của bạn nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chuyentriseoro
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chủ tóp ơi, giá rổ em làm ở bsi Hoàng Tuấn thế nào nhỉ, cho chị thêm thông tin với nhé, chị cũng muốn sửa sang tý😋😋😋

Gởi từ ứng dụng Webtretho của traitimdangyeu7683
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nâng xong có bị nghẹt mũi ko? Mình nâng sline đc 5 ngày ròi mà sao nghẹt mũi với còn chảy dịch vàng hoài, mình toàn phải thở bằng miệng kể cả lúc ngủ đây có phải hiện tượng bình thường ko hay là mình bị gì ròi mấy bạn tư vấn giúp nha
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng tùy vào tay nghề bác sĩ thôi bạn và còn cả do dáng mũi hiện taị của bạn nữa mình làm bên hoàng tuấn này thấy rất đẹp ok lắm ấy, đọc mấy vụ trên mạng cũng sợ nhưng là do mn chưa tìm đc địa chỉ tin cậy thôi ạ
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em làm đúng dip khuyến mại mũi sline giảm giá 25tr còn 18 tr ạ
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn nên vệ sinh sạch sẽ uống thuốc đầy đủ, còn nghẹt mũi cũng phần do thời tiết lạnh nữa bạn nên giữ ấm dịch vàng này là bt b ạ à nên nằm thẳng nhé k nên nằm nghiêng trong tuần đầu
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

k có gì mình rât vui khi đc chia sẻ cho mn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái mũi của bạn xinh quá nhìn phát thèm đi đc. Mình cũng dư định làm mà phân vân quá. Đc bạn làm ở đâu vậy?

comment by WTT mobile view
    • 30 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

e cũng đang có ý định nâng mũi nhưng thấy bảo nâng sline xong hỏng rất khó sửa, mà đến lúc tháo ra thì cũng hỏng hết cả mũi nên cũng đắn đo.
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bs Tuấn là ở Hcm hay Hà nội vạy b?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sunflowersix2004
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình làm ở thẩm mỹ viện Hoàng Tuấn Hà Nội ạ
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị có thể vào pange dr Hoàng Tuấn để tham khảo ạ e làm giá là 25 giảm còn 18tr tùy theo từng đợt khuyến mại
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không phải đâu ạ nâng rồi thì k nên tháo ra bạn ạ hơn nữa nâng mũi đc vĩnh viễn mà
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc0949557860 Xem bài viết
    mình làm bên bác sĩ Hoàng Tuấn thẩm mỹ viện Hoàng Tuấn mình có đinh kèm ảnh phía dưới mà
    Chị ơi 2 năm rồi kq mũi c có còn đẹp như trước ko ạ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2