TIN TÀI TRỢ.

sinh mổ kèm cắt mỡ bụng thẩm mỹ??? có mẹ nào làm chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 950 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

em vừa mới đọc bài báo nói về sinh mổ kèm theo cắt mỡ bụng, ko iết có mẹ nào trên diễn đàn biết về vụ này ko? em mới sinh một bé thôi, nhưng nếu sinh kiểu này mà an toàn và ko ảnh hưởng gì xấu thì chắc đứa thứ hai em sẽ cân nhắc!!! hì. à, tiện đây cho em hỏi là có cách nào tập để bụng gọn được như thoèi con gái ko , và thường thì sau bao lâu bụng sẽ co lạ hết ạ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 950 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai Anh_02
    Hello, Linh đấy à, chị nằm cùng em trong Việt Pháp đây... hihii... thẳng cu nhà em thế nào rồi, trộm vía chắc cũng ăn ngoan ngủ ngoan nhỉ. Sao hôm trong VP thấy em bảo không dám đẻ đứa thứ 2... nghĩ lại thấy chị nói đúng rồi phải không???... Theo chị có cách bụng nhỏ nhất sau khi sinh là.... ăn vừa phải rồi đến khi cai sữa thì... nhịn luôn (if possible :4: )... chị giờ lại 49 kg rồi, không tập tành gì hết mà bụng cũng như thời con gái rồi.... hihii.... :1:
    chị giỏi thế, em vãn đang cho thằng cu ti thế nên bây giờ vẫn 52kg híc híc, bụng được như thời con giá thì tốt quá còn gì, em thì vẫn hơi to... em lo là lo cho đứa hứ hai chứ, cứ hỏi dần đi là vừa chắc phải 3 năm nữa cơ hi hi, mà chị ơi, em ko nhận ra chị, chỉ đoán đoán thôi, tại chưa gặp chị trên Web bao giờ mà, chị cho em xin ít thông tin để con học hỏi kinh nghiệm chị nhé, cu nhà em bg được 8 thang rồi, đước 12kg. bé nhà chị thì sao rồi?