TIN TÀI TRỢ.

[SG] chia sẻ kinh ngiệm miều, điêu khắc chân mày đẹp, tự nhiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm đẹp thì mng cố gắng tìm hiểu thật kỹ để chọn nơi uy tín mà làm, chứ làm mấy chỗ không ra gì rồi lại tiền mất tật mang, khổ thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi đọc tìm thông tin đi làm chân mày nhưng hôm nay mới thấy bài này. Chân mày mình đi tư vấn nhiều nơi Thu Cúc, thủy tiên, mộc liên , thấy phom dáng tư vấn bên ấy rất ok nhiệt tình , chu đáo . Giá cả niêm yết . Nói chung hài lòng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truongthanhtaman Xem bài viết
    Tôi đọc tìm thông tin đi làm chân mày nhưng hôm nay mới thấy bài này. Chân mày mình đi tư vấn nhiều nơi Thu Cúc, thủy tiên, mộc liên , thấy phom dáng tư vấn bên ấy rất ok nhiệt tình , chu đáo . Giá cả niêm yết . Nói chung hài lòng
    spa thẩm mỹ nào cũng v thôi chị à, khâu tiếp đón và chăm sóc đều okie chỉ là sau khi làm kết quả có đc như mình mong muốn k ấy, mng ai đi làm đẹp cũng chỉ lo cái phần sau thôi à
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện chân mày tôi bong ổn định và đã đi dặm lại. Tôi thấy rất hài lòng, chân mà điêu khắc sợi rất tự nhiên. Vẽ đo phom dáng rất tỉ mỹ, Bạn bè tôi nước ngoài về, tôi cũng giới thiệu bạn tôi đến rất ưng phom dáng mộc liên. màu mực đẹp. Sau này chưa biết sao có bị trổ đỏ xanh không . Chứ giờ rất hài lòng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truongthanhtaman Xem bài viết
    Hiện chân mày tôi bong ổn định và đã đi dặm lại. Tôi thấy rất hài lòng, chân mà điêu khắc sợi rất tự nhiên. Vẽ đo phom dáng rất tỉ mỹ, Bạn bè tôi nước ngoài về, tôi cũng giới thiệu bạn tôi đến rất ưng phom dáng mộc liên. màu mực đẹp. Sau này chưa biết sao có bị trổ đỏ xanh không . Chứ giờ rất hài lòng
    kết qả v là đươc rồi, ai đi làm đẹp cũng chỉ mong đc vậy thôi . chúc mừng chế nha.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dự tính đi tmailisa làm thấy bên ấy bát nháo quá. Có đứa bạn chỉ làm bên mộc liên , tìm hiểu thêm đang tính đi mộc liên giờ thấy phốt, đang chuyển hướng đến misstram cũng thấy dính phốt luôn https://www.webtretho.com/forum/f327...khong-2643349/.
    Chán thật giờ chẳng biết đâu mà lần. Người khen, người chê
    Xem trên fan page thấy chân mày môi, ai cũng làm rất đẹp. rất muốn đi làm mà sợ xấu cái là đi toi luôn cái mặt
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trananhanna14 Xem bài viết
    Dự tính đi tmailisa làm thấy bên ấy bát nháo quá. Có đứa bạn chỉ làm bên mộc liên , tìm hiểu thêm đang tính đi mộc liên giờ thấy phốt, đang chuyển hướng đến misstram cũng thấy dính phốt luôn https://www.webtretho.com/forum/f327...khong-2643349/.
    Xem trên fan page thấy chân mày môi, ai cũng làm rất đẹp. rất muốn đi làm mà sợ xấu cái là đi toi luôn cái mặt
    kk, miss tram kiểu bị dìm hay sao ấy chứ đọc bl của bạn này phân tích thấy rõ ràng là có gì đó không được hạp lý cho lắm mà nhỉ
    rnAaqA4w6ex9pMU7EfU6EBKj-fjcSM_fCRSGmrA2nyjAMct3QWsG1SjTqdJdktbv_mjgauQO_GDDhb-euRdxaRp_SrSJ
    1) Bản thân em đọc topic này em không có tin chị là khách hàng thật của bên mtr (vì thấy mấy nick cứ tung hứng miết đến giờ em mới trả lời chém gió chút cho vui).
    2) Tuy nhiên nếu em sai thì em chỉ chị cách này sẽ tốt hơn, đó là chị chụp lại toàn bộ hóa đơn, hình ảnh tình trạng của chị, hay nữa thì là lời tư vấn của bên phía mtr để đối chứng. Sau đó chị chỉ cần đưa cho bên đó và bắt họ giải quyết. Thậm chí nếu ko giải quyết triệt để (nếu chị ko muốn) thì có thể yêu cầu lấy lại tiền hoặc dọa làm lớn lên kiểu "tui về tui đăng lên facebook review hay đăng lên webtretho cho biết mặt" - là họ sợ à ^^ TMV nào cũng nhiều tiền lắm nên chị đừng ngại, cứ quất tới bến.
    3) Nếu chị là bên https://www.facebook.com/Aqua.Clinic.Vietnam/ thì chị nên ngừng tại đây đc rồi. Vì bên Aqua này mua cả hơn 300 ngàn like facebook chứ có đc gì đâu, 1 status post lên tương tác đc có 5-10 cái thì biết rồi ^^4) Lý do em nói các nick này tung và hứng nói xấu người ta là vì như sau (em tin là bên WTT cũng biết ấy chớ mà để xem WTT xử lý sao):Nick tung hứng đầu tiên là tranthiailu2010 (đăng ký ngày 28-10-15) sau đó nick lên tin tiêu cực chính là hongxuanhongxuan. Sau đó 2 nick tiếp đăng ký xong rồi post 2 status mồi rồi thôi là ammyus80 và BaoPhamTam. Tiếp đó nick vothihongoan25 (đăng ký ngày 28-10-15) vào post nội dung kiểu như dẫn đường để nói tiếp, nick hanthitothuy95 (đăng ký ngày 28-10-15) tiếp tục vào tung hứng tiếp và để nick lacthiphuongphi131 (đăng ký ngày 28-10-15) vào hỏi địa chỉ ^^ để dẫn sang aqua clinic.Đúng thiệt là rất công phu, quá trình gắp lửa bỏ tay người đã gần thành công rồi. Tiếp tục cố gắng lên.
    Tui cũng muốn xem các nick khi bị vạch mặt vậy rồi sẽ vào nói gì nữa. Mấy topic về chăm sóc con của WTT thì hay, còn mấy cái hỏi đáp về thương hiệu dạng này thấy càng ngày càng đi xuống. Các thương hiệu vào nói xấu nhau là chính chứ có chất lượng gì đâu.
    Mong WTT chấn chỉnh.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trananhanna14 Xem bài viết
    bạn ơi check inbox nha. Mình có cái muốn hỏi . Thấy cũng lo lo cái mặt tiền của mình . thấy giờ pro quá không biết nên tin không ?
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

(1) Tên topic thì là chia sẻ kinh nghiệm,
    (2) Vào trong thì lại đi hỏi về làm thẩm mỹ chân mày
    (3) Giọng điệu của chủ topic như là người "còn mới chưa biết gì về làm chân mày"
    (4) Trong khi chính người này lại comment là đã từng đi làm chân mày rồi và gặp rất nhiều vấn đề từ đó.

==> Nếu bạn định đi quảng cáo hay dìm hàng ai đó thì bạn nên hiểu là cộng đồng WTT rất là thông minh và chúng tôi cũng không đồng ý với cách làm này của bạn đâu.

Còn về làm chân mày đẹp, đơn giản lắm, chọn chỗ nào uy tín (là có cam kết bằng văn bản rõ ràng - có bằng cấp rõ ràng tránh mấy TMV chui làm rất rẻ tiền). Rồi vào làm, lúc đầu chỉ cần làm cho có khuôn, về sau dù đẹp hay ko cũng phải đi dặm lại sau 1 thời gian (vì qua thời gian màu mực nhạt dần, lông mày mọc lên cần đi tỉa,...đủ thứ phát sinh khi mình dần dần già đi theo thời gian).
    TMV nào làm láo thì cứ giấy trắng mực đen rõ ràng mà post lên WTT đây (đừng có post mấy hàng chữ tố cáo ko ko vô nghĩa), cộng đồng WTT sẽ đòi quyền lợi cho bạn, còn ko thì TMV đó dẹp tiệm được rồi
    Ai cũng có lúc sai lầm, quan trọng họ có chịu nhận và sửa lỗi không thôi...

Hy vọng WTT check kỹ lại topic này để tránh việc dựng chuyện để quảng cáo hoặc bêu xấu thương hiệu nào đó vô căn cứ!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2