TIN TÀI TRỢ.

Sài Gòn xăm chân mày ở đâu đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.2K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

,bên phú nhuận e còn thấy spa thẩm mỹ của miss tram cũng khá có tiếng mà nghe nói kinh nghiệm tận hơn 17 năm rồi đó cũng k phải dạng vừa đâu nà =))

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    không biết qua đó là mình sẽ được ai làm cho nhỉ? mình thì thích được chủ làm cho thấy yên tâm hơn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tâm lý ai cũng sẽ vậy thôi chị, nhưng mà thường theo e biết thì chủ làm giá sẽ cao hơn nhiều và lịch cũng phải sắp xếp, cá nhân e thấy chuyên viên làm tốt thì cũng k nên phải phụ thuộc vào việc chủ hay chuyên viên làm nhiều quá đâu
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tonthibichkieu75 Xem bài viết
    không biết qua đó là mình sẽ được ai làm cho nhỉ? mình thì thích được chủ làm cho thấy yên tâm hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 49 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chủ yếu người làm vừa vững tay nghề vừa vững thẩm mỹ nữa.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hên xui thực sự, dạo này ai cũng đổ xô đi học phun xăm nọ kia, tay nghề thì chưa vững mà cứ đè khách ra làm, làm xấu làm hỏng rồi xóa đi xóa lại đến nát nước,mấy cha mấy mẹ làm ơn có tâm xíu đi chứ ngta cũng bỏ tiền ra để làm đẹp chứ k phải để làm hư làm hỏng vậy đâu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Whitemom Spa làm cũng được lắm Bạn !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy nên e cũng dè chừng, đi làm mày nhìn thì cũng thích nhưng mà sợ nỗi làm xong không ra gì vừa tiền mất tật mang, các chị xem giới thiệu cho em chỗ nào uy tín cứu vớt cái chân mày của em với ạ.huhu
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthitokinh1110 Xem bài viết
    hên xui thực sự, dạo này ai cũng đổ xô đi học phun xăm nọ kia, tay nghề thì chưa vững mà cứ đè khách ra làm, làm xấu làm hỏng rồi xóa đi xóa lại đến nát nước,mấy cha mấy mẹ làm ơn có tâm xíu đi chứ ngta cũng bỏ tiền ra để làm đẹp chứ k phải để làm hư làm hỏng vậy đâu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tham khảo thấy cũng khá nhiều chỗ review làm đẹp đó
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamthihahop1412 Xem bài viết
    vậy nên e cũng dè chừng, đi làm mày nhìn thì cũng thích nhưng mà sợ nỗi làm xong không ra gì vừa tiền mất tật mang, các chị xem giới thiệu cho em chỗ nào uy tín cứu vớt cái chân mày của em với ạ.huhu
    Chào bạn ạ, hiện tại chân mày của bạn đã từng làm qua lần nào chưa? Bạn có thể gửi hình hoặc tới trực tiếp trung tâm để Ad tư vấn kỹ hơn cho bạn nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào bị mê dáng mày Âu giống m k, mình k giỏi vẽ mày, mà rất thích theo dõi insta của mấy chị make up, beauty blogger ấy trời nhìn mày của mấy bả vẽ cưng muốn xỉu luôn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinh.huong1023 Xem bài viết
    có bạn nào bị mê dáng mày Âu giống m k, mình k giỏi vẽ mày, mà rất thích theo dõi insta của mấy chị make up, beauty blogger ấy trời nhìn mày của mấy bả vẽ cưng muốn xỉu luôn
    mình biết dáng mày châu Âu, mày này dáng khá dài nhìn lả lướt thướt tha lắm. nhìn đẹp. mặt ai có nét tây tây kiểu mũi cao hay mắt to làm vào thì đẹp hơn nhiều lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thích điêu khắc là điêu khắc không thôi điêu khắc nhìn đẹp màe có coi tham khảo các kết quả về điêu khắc chân mày ấy coi trên trang thammymisstram, nhìn sợi nào sợi đó rõ ràng nhưng vẫn mềm mại uyển chuyển mà n k bị tạo thành 1 khối cứng nhắc chứ mấy ng phun nhìn cái là biết liền à
    ahihihihi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angel_Suly Xem bài viết
    ahihihihi
    mày chưa làm lần nào đk thì okie nhìn đẹp chứ nếu có làm rồi thì cũng tuỳ bạn ạ, ví dụ như trước mà phun rồi ấy, thì có thể đk k đẹp bằng phun lại đâu ạnói chung là ghé hỏi trực tiếp cho rõ ràng rồi làm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tìm hiểu làm chân mày cũng muốn chủ làm giá chênh lệch cũng nhiều ấy. Chỗ cộng phí thêm từ 2 tr chỗ 5 tr tùy chỗ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2