TIN TÀI TRỢ.

Sài Gòn xăm chân mày ở đâu đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vh-zV8K-BCUNyoA2wlr5SK_P4YJVJkWD0uWu7We16CW9FBJp5EOzGZfBMPx62DRnZeCCzNHhKYjRYPdI2ViMZCPM5Ejv
    Em chào cả nhà, chào các chị các mẹ.
    Cả nhà cho em hỏi, ở Sài Gòn xăm chân mày ở đâu đẹp và uy tín ạ. Em cám ơn cả nhà, cám ơn các chị các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tới thẩm mỹ viện mộc liên ở số 4 hoàng việt phương 4- tân bình nè bạn.mình phun môi ở đó thấy làm chân mày đẹp mà tự nhiên lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trunghoa18
    • 206 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Theo tớ thấy thì bạn qua tmv Kangnam bên Q 3 được đó bạn ạ. Họ à bvtm hẳn hoi thì phải
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên làm điêu khắc thì sẽ tốt hơn, vì điêu khắc nhìn tự nhiên, không đỗ xanh đỗ đỏ, và k ảnh hưởng tới sợi lông mày thật của bạn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn qua trang này tham khảo nè bạn: https://www.facebook.com/mdbeautyloungebymoondoan/
    , bạn nên làm điêu khắc nhìn sẽ tự nhiên hơn, không nên xăm á, vì xăm nhìn dữ và sau này 1 thời gian sẽ đỗ xanh, đỗ đỏ nhiều khi ảnh hưởng tới sợi lông mày thật nữa
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy phun tán bột hay điêu khắc đều đẹp . tùy thuộc vào sở thích tùng người thôi, nếu hay trang điểm thì nên làm phun còn nếu thích nhẹ nhành tự nhiên ít trang điểm thì chọn điêu khắc
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mà mình cũng không biết điêu khắc hay tán bột cái nào bền màu hơn ? có mẹ nào biết không ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tán bột thì bền màu hơn đó bạn, nhưng tán bột thường mực hay bị trỗ xanh, sau này muốn làm dáng khác thì bạn phải đi xóa mới đc, còn điêu khắc thì không á
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy điêu khắc đẹp hơn đó. mình điêu khắc chân mày đã dc hơn 2 năm rồi, giờ nhạt mờ đi làm dặm lại là khách cũ được ưu đãi giảm giám 30% . ngày trước mình làm tiệm ở q11 giờ thì tiệm chuyển về tân bình rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thấy quảng cáo nhiều nao la thủy tiên, malisa, linda kiều...... Mà chưa thấy sản phẩm nên cũng ko tin tưởng lắm. Mình theo dõi fb rất lâu, thấy chị up hình liên tục, ko chỉnh sửa hay360( minh là dân đồ họa ) nên mình thấy cũng yên tâm. Thấy nhiều mẹ có ý định đi làm mà chưa biết chỗ thi tham khảo chỗ chị Mộc Liên xem. Search Facebook or Google phun thêu điêu khắc chân mày . mình ko up ảnh, ko admin lại tưởng spam
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranvn Xem bài viết
    Mình thấy điêu khắc đẹp hơn đó. mình điêu khắc chân mày đã dc hơn 2 năm rồi, giờ nhạt mờ đi làm dặm lại là khách cũ được ưu đãi giảm giám 30% . ngày trước mình làm tiệm ở q11 giờ thì tiệm chuyển về tân bình rồi
    Chân mày chị có bị chuyển xanh hay đỏ sau thời gian sử dụng không? em nghe nói và thấy nhiều người làm xong bị xanh đỏ e vẫn chưa dám đi làm
    chị có thể chụp hình e xem dc không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không em ơi, chân mày chị dùng cũng 2 năm rồi . em nên đi làm để trông mặt sáng đẹp hơn và mỗi sáng ngủ dạy đi làm không tốn nhiều thời gian cho việc kẻ chân mày e
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chân mày mình điêu khắc, tạu thấy làm điêu khắc nhìn tự nhiên hơn. Bên chổ mình làm bảo giữ màu được 3 đến 4 năm. Mình mới làm được 1 tháng nay nên cũng không kiểm chứng được 😂
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể ghé Thẩm mỹ viện Thảo Vy ở Gò Vấp. Nghe bảo họ kinh nghiệm 16 năm mà tmv lớn. Mình theo dõi fb thấy livestream thưc tế lắm. Mình cũng lm môi và mày, trị nám ở đó rồi nên muốn gt cho bạn, hi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NemGiaSoc Xem bài viết
    vh-zV8K-BCUNyoA2wlr5SK_P4YJVJkWD0uWu7We16CW9FBJp5EOzGZfBMPx62DRnZeCCzNHhKYjRYPdI2ViMZCPM5Ejv
    Em chào cả nhà, chào các chị các mẹ.
    Cả nhà cho em hỏi, ở Sài Gòn xăm chân mày ở đâu đẹp và uy tín ạ. Em cám ơn cả nhà, cám ơn các chị các mẹ.
    xăm giờ ít người làm rồi, thấy mấy bác già lớn tuổi hay làm thôi, trẻ trẻ thì nên chọn điêu khắc nhìn vừa đẹp vừa tự nhiên bạn ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mày em mọc lộn xộn lắm chả có khung khiếc gì hết, mỗi lần ra cắt tóc là nhờ ngta tạo lại cho vào khuôn, nhưng mà làm vậy thì vài bữa nó lại lên nhanh hơn, mà chẳng nhẽ cứ lên lại ra kêu cạo cho mỗi cái mày cũng kì, chắc cũng nên đi phun xăm điêu khắc đồ các kiểu cho tiện nhỉ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongthidieubong105 Xem bài viết
    mày em mọc lộn xộn lắm chả có khung khiếc gì hết, mỗi lần ra cắt tóc là nhờ ngta tạo lại cho vào khuôn, nhưng mà làm vậy thì vài bữa nó lại lên nhanh hơn, mà chẳng nhẽ cứ lên lại ra kêu cạo cho mỗi cái mày cũng kì, chắc cũng nên đi phun xăm điêu khắc đồ các kiểu cho tiện nhỉ
    bạn điêu khắc phẩy sợi đi, nhìn tự nhiên mà đẹp lắm chứ không phải dạng vừa đâu
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trunghoa18 Xem bài viết
    Tới thẩm mỹ viện mộc liên ở số 4 hoàng việt phương 4- tân bình nè bạn.mình phun môi ở đó thấy làm chân mày đẹp mà tự nhiên lắm
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trunghoa18
    Hiện tiệm không còn ở tân bình nữa bạn ơi!
    Mình dẫn người nhà mình đi làm nay được dòi về bên hồ văn huê, phú nhuận , Chân mày và môi làm bên ấy đều đẹp tư nhiên like 1 vote cho thẩm mỹ viện
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2