TIN TÀI TRỢ.

review cắt mắt ở bác si nga của mình và cung cấp thêm 1 địa chỉ sữa mũi đẹp cho các bạn^^

• 3 Lượt chia sẻ
  • 19.2K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hôm nay chủ nhật ở nhà rãnh nên viết bài này thay cho câu trả lời của nhiều bạn inbox hỏi mình nhé.
    Mình có cắt mắt ở bác sĩ Nga cũng gần 1 tháng rồi,mắt mình lúc trước có mí nhưng do da dư nên bị sụp và có góc mắt trong,mình đến tư vấn thì bac sĩ kêu cắt da thừa và góc mắt trong nữa nhưng vì sắp tới sẽ sữa lại cái mũi theo nhỏ bé em mình nên mình khoan cắt góc trong nên chỉ cắt mí thôi,nhưng bac sĩ vẫn cắt góc trong 1 chút cho mắt mình to hơn,lúc đầu cắt run lắm,cắt xong về nha hơi ê lắm,mình ko bị sưng nhiều như mí bạn nên cũng ko xấu xí lắm hehe. Bây giờ gần tháng mắt mình trông to hơn,có hồn hơn,ai cũng bảo xinh hơn hehe. Sẹo bây giờ vẫn còn cứng lắm nhưng đi chơi tha hồ ^^. Mình có nhận xét thế này bác sĩ Nga nói chuyện rất nhỏ nhẹ dễ thương lắm,khi làm mình sợ đau bác sĩ nc với mình,y tá thì nắm tay mình ^^,nói chung cắt mắt này rất ưng,hồi đó đi đâu cũng dán mí giờ thì ko cần làm gì cả hii nhìn xinh phết hehe. Cho các bạn xem ảnh nhé ^^ (vì nhiều lý do nên ko tiện cho xem hết mặt nha hehe)
    Hình đính kèm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Còn phần này là m muốn cung cấp cho các bạn nơi làm mũi cấu trúc sline của bé em mình ^^. Bác sĩ làm cho nó mình có đến tư vấn rồi,bác sĩ nói chuyện khá dễ thương và rât nhiệt tình ^^. Mũi mình ngày xưa làm ở bác sĩ Thanh Vân sụn 10trieu nhưng sau 2 năm em ấy quá tự nhiên vì bác sĩ Vân hay làm fom tự nhiên mà,giờ nhìn mũi mình cha ai biết mình làm cả,nhìn thô và mình ko cảm thấy ưng tí nào,và khi bé em mình làm mũi về thì trời ơi nhìn cái mũi nó mà mình mê mẫn quá, muốn làm mũi mới cho thật nhanh,đi tư vấn bác sĩ có nói mặt mình Vline và có nét đẹp rồi giờ nâng mũi cấu trúc cao chút và đầu mũi thon dài lại là rất tây ^^. Bác sĩ rất nhiệt tình,mình có tư vấn đủ thứ nào là tiêm cằm,độn cằm,tiêm trắng,cắt mắt,nâng ngực tùm lum ( hỏi thôi chứ ko làm) bác sĩ cũng tư vấn nhiệt tình lắm luôn làm mình thấy an tâm lắm. Về phần nâng mũi cấu trúc bác sĩ nói làm mũi đó là công nghệ mới,lấy sụn tai và fom mũi như ý mình muốn luôn vì trong khi làm các bác sĩ sẽ cho bạn tham khảo và nhìn thấy dáng mũi luôn,tự quyết định dáng mũi luôn,khi nào ok thì các bác sĩ mới đóng lại. Hay wa. Vây là mình có thể biết được mũi mình như thế nào khi làm ra. Sản phẩm của bác sĩ tương đối nhiều lắm,bác sĩ cho mình coi hình truoc va sau khi làm của khách và của bé em mình nữa. Bac sĩ làm ở bệnh viện và có thẩm mỹ viện riêng nữa và rất rất nhiều thẩm mỹ viện khác liên kết. Bac sĩ này là bạn thân của mẹ bé em mình nên nó làm được giảm giá cả nhà a5h ,mình cũng được giảm luôn . Nghe bé em mình nói ai là bạn của nó thì sẽ được giảm hết hehehe nên mình chia sẻ lên đây ai muốn làm thì inbox hoặc call mình mình cho địa chỉ và sdt của bac sĩ đến tư vấn tự nhiên,khi nào quyết định làm thì call mình mình sẽ nói bác sĩ là bạn mình bác ấy sẽ giảm giá cho được phần nào tiền máy bay hay dư ra mua mỹ phẩm về sài hay là dẫn mình đi ăn cũng được. cho vài quả ảnh về con em mình truoc va sau khi làm,đẹp kinh. Mới làm có 2 tháng thôi . Con em mình làm fom S-line đầu mũi hơi kéo dài ra với lại mũi nguyên thủy của nó xấu qua trời lại hơi hếch nữa,bac si làm như vậy la quá chuẩn,bạn muốn làm thế nào thì nói bác ấy làm được hết í. Coi kĩ ảnh nha tai m up lên lộn xộn quá^^
    Trên đây là chia sẽ của mình thôi,ko có quảng cáo quảng kiết gì cho ai đâu,nói về làm đẹp và mỹ phẩm thì mình hơi rành,nên ai muốn mình giúp đỡ hay tư vấn gì cứ hỏi nhé hiii ^^.

10299431_1398834067063783_1849427889_n

10390188_1434234640163476_433511667120371011_n

unnamed

unnamed_1

unnamed_2
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn pecasau đã chia sẻ nhé, mắt của bạn đều lắm í, ít nữa sẹo mềm hẳn nữa chắc là đẹp lắm. còn mũi của em bạn cũng xinh nữa, em gái xinh sẵn, giờ xinh vậy nữa troog như hotgirl í. Chúc mừng 2 chị em bạn nhé.
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị làm mắt hết bao nhiêu vậy ạ. chị có thể chia sẻ địa chỉ của bác sĩ nga k ạ
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

C lam mắt 7trieu e. Dia chi bs nga ở Lý Thai Tổ đó e,c quên số roi e lên mạng search Thiên Nga đi

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 52 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tăm tia bs Nga từ hồi tháng trc mà vì bận nên chưa đi làm nữa, bạn chia sẻ thế này mình lại có thêm động lực để làm mắt. có mắt đẹp rồi, vui nhé. Mũi em bạn nhìn cao tự nhiên đó, xinh nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lieulady Xem bài viết
    Mình tăm tia bs Nga từ hồi tháng trc mà vì bận nên chưa đi làm nữa, bạn chia sẻ thế này mình lại có thêm động lực để làm mắt. có mắt đẹp rồi, vui nhé. Mũi em bạn nhìn cao tự nhiên đó, xinh nữa.
    Chị định khi nào làm vậy ạ? cho em đi chung với chị.
    • 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pecasau_211 Xem bài viết
    C lam mắt 7trieu e. Dia chi bs nga ở Lý Thai Tổ đó e,c quên số roi e lên mạng search Thiên Nga đi

BS.Nga có cắt mí dưới koo ạk?? Mắt em 2 bên ko đều nhau, mí lót và 1 mí, cả phần mí dưới 1 bên bị hếch lên ý Nhìn mắt chị đẹp ý.. Sau này hết sưng nhìn sẽ tự nhiên lắm đâyyyyy
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lieulady Xem bài viết
    Uh hii m hài lòng lắm,con em mình cung ưng mũi. Nên ai muốn làm thì cứ làm nhé ^^

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alohahola Xem bài viết
    BS.Nga có cắt mí dưới koo ạk?? Mắt em 2 bên ko đều nhau, mí lót và 1 mí, cả phần mí dưới 1 bên bị hếch lên ý Nhìn mắt chị đẹp ý.. Sau này hết sưng nhìn sẽ tự nhiên lắm đâyyyyy
    C ko biet nữa e ơi,e cứ call bac sĩ hỏi thử xem sao. Co thời gian đến tư vấn luôn đi ko làm cũng chẳng sao mà

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Pecasau_211
    Ban oi,e của bạn sửa mũi bao nhiêu tiền vậy?sữa ở tmv thiên nga lun hả bạn?cám ơn bạn nhìu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuong_thao1989
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong_thao1989 Xem bài viết
    Pecasau_211
    Ban oi,e của bạn sửa mũi bao nhiêu tiền vậy?sữa ở tmv thiên nga lun hả bạn?cám ơn bạn nhìu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuong_thao1989
    Be em mình sữa mũi cấu trúc 35triệu bạn,nhưng bac sĩ người quen nên giảm cho nó 5triêu con 30trieu hii. Bác sĩ Hoài bạn ah ko fai bac sĩ Nga

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pecasau_211 Xem bài viết
    Be em mình sữa mũi cấu trúc 35triệu bạn,nhưng bac sĩ người quen nên giảm cho nó 5triêu con 30trieu hii. Bác sĩ Hoài bạn ah ko fai bac sĩ Nga

bs hoài tmv nào zậy b,inbx m vs
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bac sĩ làm ở bệnh viện Chấn thương chỉnh hình bạn nhé,bác ấy là cháu của CKDuyen á bạn. mình cho sdt bạn gọi rồi gặp trực tiếp tư vấn đi,khi nào làm thì nói mình mình bảo bác ấy giảm giá cho. Sdt bác ấy 0903755735

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bác sĩ Hoài làm ở bệnh viện Chấn thương chỉnh hình nhé bạn. Là cháu của bà Nguyễn Cao Kì Duyên ^^. Bạn gọi bác ấy rồi hẹn lịch tư vấn đi. Khi nào quyết định làm thì nói mình mình nói bác ấy giảm giá cho, sdt bac ấy 0903755735

• 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

chị pecasau ơi. e thấy mũi chị 1 chút tnay thôi nhg e thấy thon đẹp l. hay là do đầu mũi chị bị thô. chứ nhìn cái sống thế này thỳ đẹp mà

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    chị pecasau ơi. e thấy mũi chị 1 chút tnay thôi nhg e thấy thon đẹp l. hay là do đầu mũi chị bị thô. chứ nhìn cái sống thế này thỳ đẹp mà

ảnh cắt mắt là chị e ah,còn ảnh làm mũi là bé em chị. E nhìn mũi nó xem ngày xưa xấu thế nào hii giờ ở ngoài đẹp lắm e ah. Ko thô tí gì cả,chụp hình thì dìm hàng vậy đó chị thấy bs này làm đẹp và nhiệt tình wa chị lên share cho mọi người. C cũng sắp làm mũi lại rồi hii

• 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

e biết mà chị. e khen cái sóng chỗ mắt chị. ý . hjhj.e thấy đẹp và tự nhiên.

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

À sóng của chị chị làm ở bác sĩ Thanh Vân e,2 năm rồi,chả ai biết chị làm hii. Nhưng dù sao thì cấu trúc là đẹp nhất em,đúng là tiền nào của đó )

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3