TIN TÀI TRỢ.

Phun xăm hay thêu lông mày?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 65.5K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo em thì kẻ là tự nhiên nhất, tóc đen thì dùng chì màu đen, tóc sáng màu thì dùng chì màu nâu. lông mày cũng theo xu hướng mà, mấy năm lại khác. mình có thể tự thay đổi theo ý thích. phun thêu mặc dù tự nhiên hơn xăm nhưng nhìn vẫn không tự nhiên bằng kẻ chì được. lông mày em lúc không trang điểm thì ngắn ngủn, nhưng kẻ lên thì ok lắm. em kẻ hằng ngày quen tay nên mất có 1 phút thôi. lông mày thì để cả ngày chẳng lo lem, trôi gì cả. bạn em nhiều đứa phun bị hỏng nên em chẳng bao giờ dám thử mặc dù lúc trước cũng tìm hiểu rất nhiều.
    em chỉ có ý định đi phun môi thôi vì khi ăn uống không giữ được màu son, mà dùng son nhiều lo nhiễm chì và ăn phải son môi gây độc hại. cơ mà nhiều người phun môi xong cũng than vãn quá trời làm em cũng nản. phun xong dùng son cũng không lên được màu chuẩn nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thêu lông mày cũng không phải lúc nào cũng làm già đi đâu bạn ạ. Rất nhiều khách hàng của tớ sau khi làm thì có khuôn mặt trẻ trung, hiện đại hơn đó. Quan trọng là khi làm xong mầu lông mày và dáng lông mày như thế nào thì sẽ trẻ hơn? Bạn vào thử fanpage mình xem nhé.
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có nên làm không nhỉ, thấy các chị có cả tốt cả xấu mà phân vân quá
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chan mày nhạt, lông ít, không đẹp thì nên đi làm. Nhưng đi làm phải tìm hiểu kỹ chuyên viên nào làm tốt, khéo tay, nhìn thấy sản phẩm thực tế rồi hãy làm.
    Nhuu thế an tâm hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở sài gòn chỗ nào làm đẹp không ?
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Làm chân mày đẹp ở sài gòn có hoài anh, nhưng màu mực thì mình thấy xấu. chân mày mẹ mình sau một thời gian chuyển màu đỏ.
    Em mình cũng tính di thêu nhưng sau tìm hiểu thấy có Điêu khắc chân mày làm nhìn tự nhiên ra phết.
    màu mực tróc ra thấy xám đen nhìn đẹp tự nhiên.
    Em mình làm ở chị Liên, q11,
    Mình có faceboook chị nhưng thôi bạn search google " Điêu khắc chân mày 3D " đi mắc công Admin lại tưởng mình SPAM nữa.
    Ảnh đây bạn

10704107_618024771639218_6409088666081712884_n
    • 44 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hix. Mấy bạn vào " can gián" chị em chắc ko hiểu cảm giác ng không có lông mày/ lông mày xấu /lệch / đứt đoạn rồi. Mình trông cũng chẳng đến nỗi nào, mà cứ ra đường là ng ta nhìn chằm chặp cái lông mày, lắm vị vô duyên lắm, còn hỏi lông mày bị sao thế, cạo hụt à... Rất bực! Hồi còn son rỗi thì mình cũng ko thấy vấn đề gì đâu,vì make up lên là xong hết. Nhưng giờ đi làm, con cái vào nữa, thời gian đâu mà kẻ với vẽ???
    eNortjKzUjK0NDU2MlCyBlwwFY8C0Q,,02
    • 63 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phun, điêu khắc, xăm lông mày đều cho những ng lông mày thưa, ngắn hả các chị? Lông mày em lại đen, dậm ( cả mặt đc cái lông mày tươi tốt ) suốt ngày e phải đi cạo lông mày và lông mày e cũng có dáng sẵn thì có cần phun thêu hay xăm ko ạ? Phun thêu lông mày xong vẫn phải cạo hả các chị?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

@my : em ơi đẹp r đừng làm... Đi đâu thì tán bột lên & thỉnh thoảng đi tĩa tót cho gọn là đẹp. Thêu là nó chết 1 form luôn ko vẽ form khác đc, mà vùng da chổ mình thêu cũng làm lông mày chậm mọc & bị hư tổn đấy! Chị thêu hồi mấy năm trc, jo đang xoá laser để thêu lại form mày mới nè! Đau dã man luôn đấy chứ ko đùa đâu... Nên chị khuyên mày ai đẹp r nên để tự nhiên, cần thì vẽ lên thôi các em à !!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dolly.88
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E dang co y dih lam lai cai long may ma nghe may chi ban lo qua, bua trc e tri mun ben cho chi tram thay nhieu chi den lam chan may cung dep dep ma cung con so dau qua,co me nao lam ben nay chua ạ?
    May chi xem thu ok ko, thay quang cao hay hay ma ko bit co dc vay ko?

https://www.facebook.com/misstrambea...08627896020905
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỗ chị trâm mà @nguyennhi1805 nói có phải miss trâm ở 30 đặng thị nhu k? Mấy chị tin tin bên cty mình mới làm bữa trc đó, đẹp dã man con ngan
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

à, đây nè, mình thấy dạo này dạng ngang đang hot nên cũng muốn tỉa tót lại, hay nguyennhi1805 hẹn hò đi chung với mình đi cho có tinh thần.

• 265 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinhvt Xem bài viết
    Có mẹ nào biết ở sài gòn chỗ nào làm đẹp không ?
    Sài gòn thì e ko rõ thế nào, chứ c e làm phun xăm môi ở đông á lên màu đẹp phết c ah. ko rõ đông á có cơ sở trong sg ko, c sớt xem sao.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2