Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phun thêu lông mày, môi ơi MALISA 220 Khâm Thiên???????

• 1 Lượt chia sẻ
  • 61.1K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đã mẹ nào làm chưa, cho ý kiến nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Các bạn nên tham khảo về xóa lông mày trước khi quyết định có nên xăm hay thêu lông mày không nhá. Làm rồi lại ân hận.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Để tự nhiên là đẹp nhất.
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ e đã làm ở đó rồi nè. Rất ok nhé c ơi. Nhà e ở ngay 292 mà. Nó ở cách nhà e có 1 đoạn thôi. Mẹ e làm năm ngoái,năm nay mới ấy lại lông mày cho dáng to hơn hợp thời trang bgio hơn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Nên vào những nơi uy tín như Xuân Hương ( Hà Nội ) hoặc LINDA KIỀU ( Sài Gòn ) . Tham khảo tìm hiểu kĩ trước qua internet. Nhưng nói chung phun, thêu, điêu khắc 3d chỉ đẹp với những bạn nào có đầu lông mày , chứ ít lông mày và nhạt nhòa thì điêu khắc nhìn giả tạo lắm( kể cả thẩm mỹ viện uy tín làm nhìn vẫn giả tạo , rồi 1 thời gian lại thấy ân hận, lại thấy cứ trơ trơ . Các bạn đọc thêm về :" muốn xóa xăm lông mày" của các mẹ trên webtretho này rối hãy quyết định đi làm nhé.Lông mày mà làm bị hỏng thì tiền sửa đi sửa lại tốn kém mà vẫn cứ không như cũ được.Mình thấy 2 nơi mình nói trên làm còn tự nhiên và dáng lông mày sang chứ Hoài Anh làm mình thấy quá bình thường.Còn MALISA kia thì mình vừa đọc thông tin thì thấy có người phê bình. Góp ý vậy thôi chứ còn tùy các bạn .Bản thân mình thì cũng đã phun lông mày nói chung là dáng cũng được nhưng mà tóm lại là bây giờ mình thấy ân hận vì đã đi phun, mình nghĩ để tự nhiên là đẹp nhất,và nếu có xăm mí mắt thì chỉ nên xăm mí trên thôi thì sẽ trẻ trung hơn. Lưu ý dáng lông mày nó cũng theo trào lưu theo mốt đấy, vài năm lại chuộng 1 dáng khác.Đi phun xăm điêu khắc lông mày đúng là may mắn thì gặp được người thợ có mắt thẩm mỹ tốt, chứ thực tế cùng 1 trung tâm mà có người làm xấu điên xấu đảo....yêu cầu được chị chủ làm cho thì yên tâm hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Công nhận là có nhiều khách hàng có ít lông mày quá nhìn cứ trắng phớ, nhưng với những người có quá ít lông thì nên phun phủ kín hết đuôi lông mày mình thấy là đẹp nhất, còn với những người có lông mày 1 chút thì mới nên điêu khắc mới đỡ bị lộ ( tức là nhìn thật mắt hơn ).