Phun thêu chân mày đẹp ở đâu vậy các mẹ?

• 89 Lượt chia sẻ
  • 113K Lượt đọc
  • 840 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 594 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đã đọc nhiều topic về cách làm đẹp chân mày trên diễn đàn rồi, nhưng vẫn còn ngố lắm Vì xu hướng làm chân mày đẹp mỗi ngày mỗi khác, những trung tâm làm chân mày đẹp cũng ngày một tiến bộ và nâng cao tay nghề. Nên em cũng không biết cách làm thế nào để có được đôi chân mày ưng ý và phù hợp nhất với khuôn mặt nữa ạ!
    Trước đây em thường nghe các chị nói rất nhiều về phương pháp phun thêu chân mày hay xăm chân mày. Giờ em còn nghe có vụ điêu khắc chân mày, chân mày thêu gì đó nữa, nghe đâu cách này giúp chân mày đẹp, sắc nét hơn rất nhiều so với những phương pháp khác.
    Ở TP. HCM có nhiều nơi lắm, chỗ rẻ thì em không tin tưởng vì muốn chân mày đẹp cần kỹ thuật cao, tiền nào của đó thôi các mẹ ạ. Nhưng chỗ mắc thì nghe nói mấy cô Hàn Quốc qua làm điêu khắc chân mày, phun thêu chân mày cũng không bằng các chuyên gia giỏi ở Việt Nam mình đâu. Các mẹ cho em hỏi, giờ muốn làm chân mày đẹp thì làm loại nào là đẹp nhất? Và làm ở đâu tốt ạ? À sẵn tiện các mẹ cho em hỏi về tán bột chân mày luôn với hihi
    Mong các mẹ có kinh nghiệm về làm đẹp lông mày chia sẻ giúp em nhé! Em cám ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 414 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Dạo gần đây mình cũng nghe nói đến công nghệ điêu khắc chân mày rồi phun thêu nữa mà cũng thắc mắc như chủ top không biết loại nào tốt và tự nhiên nhất. Trên mạng giờ lắm thông tin nên chẳng biết đâu mà lần. Chị em nào đi ngang qua cho em lời khuyên với nha. <3
    .....lang thang, vô định.........
    • 414 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vitiu89 Xem bài viết
    Nếu bạn muốn tự nhiên làm điêu khắc cho đẹp.ở sg có chỗ kiwi ngô 46a hoa sứ làm đẹp mà tự nhiên lắm mình cả mấy đứa bạn mình làm ở đấy đẹp lắm nhìn tự nhiên như lông mày thật ý.giờ đi đâu đỡ mất thời gian kẻ vẽ nữa
    Cảm ơn bạn, mình có nghe qua bên này nhưng chưa đến tư vấn nữa, bên đó giá cả sao bạn rõ không ha?
    .....lang thang, vô định.........
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử đến lông mày đẹp kiwi xem, mình có người quen làm bên này đẹp và tự nhiên lắm ai cũng khen .địa chỉ 46a hoa sứ phường phú nhuận thì phải
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi nhiều coi kỹ rồi, vẫn chỉ có lông mày đẹp Kiwi là ổn nhất thôi. Điêu khắc chân mày thì các mẹ nhớ muốn đẹp thì 6 tháng phải làm lại 1 lần. Để 1 năm là hơi mờ rồi
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em ké với nhé. em cũng đang tìm hiểu và tim nơi uy tín để làm lông mày , chứ lông mày của em nhợt nhat quá nhìn không được nét, mà e lâi lười makeup , kẻ lông mày không được đều thấy nản quá
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

vụ này thì e biết nhe mẹ, phun xăm bây giờ là xưa lắm rồi, giờ ngừoi ta điêu khắc mới đẹp và tự nhiên nhe mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ke_du_hanh Xem bài viết
    Dạo gần đây mình cũng nghe nói đến công nghệ điêu khắc chân mày rồi phun thêu nữa mà cũng thắc mắc như chủ top không biết loại nào tốt và tự nhiên nhất. Trên mạng giờ lắm thông tin nên chẳng biết đâu mà lần. Chị em nào đi ngang qua cho em lời khuyên với nha. <3
    Nếu bạn muốn tự nhiên làm điêu khắc cho đẹp.ở sg có chỗ kiwi ngô 46a hoa sứ làm đẹp mà tự nhiên lắm mình cả mấy đứa bạn mình làm ở đấy đẹp lắm nhìn tự nhiên như lông mày thật ý.giờ đi đâu đỡ mất thời gian kẻ vẽ nữa
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy hả chị? e thấy cũng có nhìu người phun đẹp tự nhiên mà, e chưa nghe thấy điêu khắc bao giờ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giagia357 Xem bài viết
    Mình đi nhiều coi kỹ rồi, vẫn chỉ có lông mày đẹp Kiwi là ổn nhất thôi. Điêu khắc chân mày thì các mẹ nhớ muốn đẹp thì 6 tháng phải làm lại 1 lần. Để 1 năm là hơi mờ rồi
    mẹ đã làm rồi hả, có hìnnh k up cho mọi ngừơi tham khảo với mẹ
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vitiu89 Xem bài viết
    điêu khắc là như thế nào vậy ạ? e cũng đang tìm chỗ làm lông mày , e search địa chỉ bên trên ra nhiều thật chị ơi , chỗ Lông mày đẹp Kiwi gì đó phải không chi? nhìn tự nhiên quá mà không biết có thật nv ko
    • 406 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đi phun thêu chân mày được 1 năm nhưng phải đi dặm lại mấy lần mới giữ được màu và đường nét nhưng giờ nhìn không được tự nhiên lắm, không biết giờ chuyển qua điêu khắc có cải thiện được hơn không, chị em nào có kinh nghiệm tư vấn mình với.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giagia357 Xem bài viết
    cho em giá cả bên đó sao vậy ạ? e tìm kiếm thấy có trang Page Lông mày đẹp Kiwi thấy nhìu giá quá e đang thắc mắc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 130 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gì chứ đi làm đẹp chân mày là em ủng hộ nha, cái này làm dễ, nhanh và chi phí hợp lý nhiều so với các loại hình thẩm mỹ khác. Em cũng đang chuẩn bị đi làm chân mày đây, cũng đang băn khoăn nên chọn loại nào, nghe các chị khuyên làm phun thêu chắc tìm hiểu thử xem sao.
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ke_du_hanh Xem bài viết
    Cảm ơn bạn, mình có nghe qua bên này nhưng chưa đến tư vấn nữa, bên đó giá cả sao bạn rõ không ha?
    bà dì mình vừa làm hôm qua nè mẹ, đẹp lắm nhe, giá đang khuyến mãi 2tr8, tiền nào của nấy nhe mẹ
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrangkimHua Xem bài viết
    cho em giá cả bên đó sao vậy ạ? e tìm kiếm thấy có trang Page Lông mày đẹp Kiwi thấy nhìu giá quá e đang thắc mắc
    bà dì e vừa làm khuyến mãi còn 2tr8 á mẹ
    • 112 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cách đây hơn một năm em mới biết đến điêu khắc lọ mọ lên đây tìm thấy bảo điêu khắc chân mày mẹ Kiwi gì đó, cũng học đòi làm theo, lúc đó 4 triệu thì tính ra so với kinh tế em lúc đó cũng không rẻ các mẹ ạ. Nhưng mới mấy bưa trước bên đó gọi bảo em, nếu bây giờ làm lại được tặng gói triệt lông vĩnh viễn 6 triệu mẹ ạ, giá dịch vụ thì giảm đồng giá còn 1.950k thôi, giá hiện tại nghe đâu cũng 3,4 triệu gì đó. Chân mày em giờ thì kiểu cũng nhạt nhạt bay bay em thấy cũng vẫn ổn, đi đâu thì đánh đậm lên chút thôi là được. Nhưng giờ nghe tặng gói triệt lông nách em cũng mê quá, cái của em nó như rừng tràm ấy, nhìn khiếp, giờ thấy vậy cũng hấp dẫn quá mà còn tiếc tiền vì thấy mày e cũng còn xài được, chị nào cho em ý kiến với, có nên làm lại không, vì bên đó chỉ khuyến mãi trong 1 tháng thôi, hức
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dì em hôm qua mới làm xong đẹp lắm nhe mẹ, à cái này là điêu khắc nhe, bây giờ ít ngừoi làm phun thêu hay xăm nữa, phun xăm nhìn già lắm. E gửi tấm hình bà dì vừa làm các mẹ xem thử nèT49nDlwpGsWSqMew6U4CMHZopFSCP99gvGTyEjDjctEKH7kMNtj6P_dlDoLtf_XdBhrQBEh-xx1xOVvj0tGHntzgtAt4
    • 112 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

lúc mình làm bên đó nói điêu khắc cũng chỉ được 1,2 năm à mẹ, của mình giờ hơn 1 năm, kiểu nhàn nhạt thì đúng ý mình, nhưng giờ đang định làm lại vì bên đó đang có chương trình tri ân cho khách cũ đúng dịch vụ triệt lông mình đang muốn làm luôn, mà trước mẹ làm ở đâu?
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái lông mày cũng quan trọng trên khuôn mặt đó mấy chị ơi, lông mày của em là tự nhiên chưa làm qua lần nào , e 20 tuổi thì nên làm như nào cho tự nhiên vậy mng co kinh nghiệm share cho em với nhé! lông mày của em nhạt và ít lắm