TIN TÀI TRỢ.

Phun môi sau 9 ngày môi e bị nhăn - Chị nào có kinh nghiệm chỉ em với :((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.8K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình hình là em đi phun môi phale, lên màu cũng tự nhiên lắm, E mới sang ngày thứ 9, môi vẫn còn ngậm nước và ăn da non nên hơi bợt, Chỉ có điều môi trên chưa được mở ra, nó vẫn co co khi nói hay cười ( e đã hạn chế r ), Mà chả hiểu sao hôm nay em nhìn nó nhăn quá mấy chị ơi, huhu. Có cách nào cứu nó ko ạ, Em bôi tetra r, nh cảm giác càng bôi môi càng bong, bôi cả vaselin lẫn tuýp dưỡng và lên màu môi nta đưa nữa...huhu..Hay tại 2 ngày gần đây e ăn cơm bằng đũa ạ.
    Đừng nhìn em mà! Em ngại. Đừng nhìn nữa ngại thật ấy! Thôi mà, E đã bảo đừng nhìn mà ....A ơi, A sao vậy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 41 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em mới có 23 cái xuân thôi, em k muốn bị già môi nhàu môi đâu mấy chị ơi
    Đừng nhìn em mà! Em ngại. Đừng nhìn nữa ngại thật ấy! Thôi mà, E đã bảo đừng nhìn mà ....A ơi, A sao vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi môi bạn hết nhăn chưa.môi mình dc 10 ngày cũng nhăn lắm :'(
    comment by WTT mobile view
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

C ơi môi ci sao rồi có hết nhăn được không
    E vừa phun cong giờ môi nhăn lắm k biết có hết được không chứ e nhin xấu lắm 😑😑
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm ở đâu thì đến đó yêu cầu họ làm chỉnh sua cho minh chu mom
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinhtay Xem bài viết
    Chị ơi môi chị đỡ nhăn chưa ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinhtay Xem bài viết
    môi nhăn có phải do khô không vậy các chế ơi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e thấy nói là làm môi xong phải bôi dưỡng thường xuyên khoảng 2 tiếng 1 lần ấy thì nó mới không bị khô và nhanh bong
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm môi là lúc nào cx phải có vaseline mẹ nó nhé, vì mới làm xong n sẽ hơi khô, bôi kịp thời cho n bong đều đẹp nữa
    • 188 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    phải dưỡng uống nhiều nước dứa nữa thì môi mới đều màu, chắc phải 2 tháng đấy bạn
    • 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ai phun môi mà chẳng thế
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    không biết là có bị lâu k chứ e còn đi làm nữa, nếu mà lâu quá thì đi làm cũng ngại chết đi được ấy
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyencamchanh74 Xem bài viết
    không biết là có bị lâu k chứ e còn đi làm nữa, nếu mà lâu quá thì đi làm cũng ngại chết đi được ấy
    phun môi giờ công nghệ mới nhanh gọn lắm chứ không tốn nhiều thời gian như trước đâu bạn, mình làm chỉ tầm 6 ngày là bong lên màu đẹp rồi, còn không cần dặm luôn. đợt làm bên Miss Tram Spa á
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cho hỏi là đã ai từng phun collagen cho môi chưa, nghe nói phun collagen đẹp lắm mà không biết thực hư sao
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi cho e hỏi, môi mẹ em mới phun collagen hôm thứ ba, hnay vẫn chưa bong mà chỗ nhân trung hnay lại có hiện tuợng xưng h làm sao ạ huhu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko sao c, bình thường thôi à
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caothiainhon317 Xem bài viết
    Cả nhà ơi cho e hỏi, môi mẹ em mới phun collagen hôm thứ ba, hnay vẫn chưa bong mà chỗ nhân trung hnay lại có hiện tuợng xưng h làm sao ạ huhu
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ cảm ơn chị, do e mới làm lần đầu nên gặp phải cái gì cũng thấy lo với hoang mang á
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aothiphuongxe411 Xem bài viết
    Ko sao c, bình thường thôi à
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caothiainhon317 Xem bài viết
    môi phun xong đến hôm thứ 3 sưng lên nhớ để ý xem môi có bị lở không nha. nếu bị lở nên mua thuốc xức vào môi liền . để tránh trường hợp môi lở lét nặng và nhiều sẽ ảnh hưởng đến màu môi. Kiêng ko ăn các món mặn và món độc, nóng như xôi, nếp, đậu phộng , chuối hương , khoai mì ......sẽ làm vết thuong lâu lành
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện như mình biết nguoif ta phun công nghệ tế bào gốc rồi, không còn phun môi collagen nữa. Môi tế bào gốc giúp màu môi đẹp bòng mịn hơn so với môi collagen bạn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hellytranle Xem bài viết
    Hiện như mình biết nguoif ta phun công nghệ tế bào gốc rồi, không còn phun môi collagen nữa. Môi tế bào gốc giúp màu môi đẹp bòng mịn hơn so với môi collagen bạn
    có đọc qua 2 bài viết về phun môi collagen và phun tế bào gốc và cảm nhận của mình là mỗi cái sẽ có những ưu điểm riêng, nhìn chung thì cả 2 đều cho môi căng mọng, có sức sống không bị khô và tiết kiêm được thời gian chi phí mua đồ mỹ phẩm. thiết nghĩ nếu như bạn nào thiện chí muốn làm đẹp thì có thể tham khảo 2 phương pháp này để làm là ukie nè
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2