TIN TÀI TRỢ.

Phun môi ở đâu đẹp các mẹ nhỉ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 110 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, tình hình là môi em thâm lắm. Mùa đông đến rồi mà môi lúc nào cũng thâm nên mất hết tự tin. Em đang định phun môi, nhưng chưa biết phun ở đâu thì ổn, phun màu gì thì tự nhiên nhất ạ. Ai đã từng làm mà thấy ổn thì cố gắng cho em xin cái picture để động viên em nhé, chứ em quyêt tâm phun lắm rồi. Em cảm ơn ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 92 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hix, e cũng đang có ý định đi phun môi vì môi của e cũng thâm lắm, đi đâu cũng mất hết tự tin...Nhưng vẫn còn sợ lắm...chị nào phun rồi cho e chút dũng khí đi ạ (ở đà nẵng càng tốt)...
    • 92 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em nghe nói TMV Hoài Anh nổi tiếng về cái vụ phun môi này lắm, nhìu chị làm ở đấy về khen đẹp nhưng cũng chưa thấy người thật việc thật toàn nghe vậy thôi nên cũng sợ..hix
    • 82 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elitepro Xem bài viết
    u60

hình này làm môi như vậy có đẹp ko pà con ? cho mình xin ý kiến với
    Màu này đẹp đó c ơi. Hết bnhieu vậy a? Có đau ko c?
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elitepro Xem bài viết
    u60

hình này làm môi như vậy có đẹp ko pà con ? cho mình xin ý kiến với
    Minh nghi, neu moi khong deu mau thi ben Chi Tram lam kieu nay dep hon. Minh thay tu nhien hon.

4

Nhung minh co hoi chi Tu Van Vien ben do thi ho noi co 2 loai phun moi do nha. 1 la phun moi bong. 2 la phun moi pha le.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentruong498 Xem bài viết
    Minh nghi, neu moi khong deu mau thi ben Chi Tram lam kieu nay dep hon. Minh thay tu nhien hon.

4

Nhung minh co hoi chi Tu Van Vien ben do thi ho noi co 2 loai phun moi do nha. 1 la phun moi bong. 2 la phun moi pha le.
    Thấy có lý đó. Tiện đây mình cũng muốn chia sẽ 1 số bí quyết nhỏ khi làm môi. Cái này nếu tới Trung Tâm, Chị Trâm sẽ sẽ cho mình kỹ hơn thì phải. Anyway, mình ghi ra ở đây cho các Mẹ dễ theo dõi nhé.

Làn da trắng/trắng xanh

Với làn da trắng, trừ các màu cam, nude thì bạn có khá nhiều sự lựa chọn, hồng san hô, hồng đào có thể khiến bạn có vẻ trẻ trung còn đỏ đậm, nâu đỏ lại mang đến dáng vẻ đầy quyến rũ.

Làn da nâu vàng khỏe khoắn

Sở hữu một làn da nâu khỏe khoắn là một lợi thế, vì bạn hợp với hầu hết các màu son, từ cam, đỏ cam cho đến đỏ, đỏ đậm và ngay cả màu nude.

Màu nude, cam và đỏ cam khiến bạn có vẻ ngoài tự nhiên, tươi trẻ, nhưng trong các buổi tiệc tối, chỉ với một chút mascara và màu son đỏ, bạn có thể dễ dàng thu hút mọi ánh nhìn.
    "KHÔNG CÓ PHỤ NỮ XẤU...CHỈ CÓ PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP MÀ THÔI" HIHI