Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phun môi đẹp tại Hà Nội ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.99K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trị môi thâm đúng là nan giải, nghe nói có phương pháp lột tẩy môi thâm bằng một loại gel nào đó, có mẹ nào nghe đến phương pháp này chưa, nghe cũng rợn rợn nhỉ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe lột tẩy môi mà sợ thế, em cũng bị thâm nhưng bị lấm chấm mấy đốm thôi, đánh son mà chẳng lì gì cả, vẫn thấy lấm chấm đốm đen trong lòng môi, đi đâu mất tự tin lắm các bác ạ, em cũng đến nhiều TMV để làm nhưng họ không nhận làm môi của em, vì khó lên màu, tình cờ đưa cháu đi học nên thử vào TMV Hà Thanh tư vấn xem, thấy bác sĩ bảo làm được thế là làm luôn, bác sĩ hà có cả bảo hành cho em nữa nên em cũng yên tâm, em phun được 4 ngày rồi, giờ đang bong vảy rồi.
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongly751 Xem bài viết
    nghe lột tẩy môi mà sợ thế, em cũng bị thâm nhưng bị lấm chấm mấy đốm thôi, đánh son mà chẳng lì gì cả, vẫn thấy lấm chấm đốm đen trong lòng môi, đi đâu mất tự tin lắm các bác ạ, em cũng đến nhiều TMV để làm nhưng họ không nhận làm môi của em, vì khó lên màu, tình cờ đưa cháu đi học nên thử vào TMV Hà Thanh tư vấn xem, thấy bác sĩ bảo làm được thế là làm luôn, bác sĩ hà có cả bảo hành cho em nữa nên em cũng yên tâm, em phun được 4 ngày rồi, giờ đang bong vảy rồi.
    Kqua môi of b giơ ra sao rôi , m cung lam ơ bs hà môi thành mấy màu, hôi hận qua
    comment by WTT mobile view
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2