Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phun môi đẹp tại Hà Nội ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.98K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không biết các bác có giống em không, từ lúc mang thai đến khi sinh nở đôi môi em thâm xì xấu quá, em cũng làm bao nhiêu cách để nó hết thâm nhưng vẫn không có hiệu quả, em muốn đi phun môi nhưng không biết ở đâu phun môi đẹp, có bác nào phun rồi mách cho em với nhé, em cảm ơn các bác nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bây giờ rất nhiều thẩm mỹ viện làm phun môi, nhưng không phải chỗ nào cũng đảm bảo, tốt nhất bạn nên đến bệnh viện nhé, vừa an toàn lại tin tưởng.
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn nói đúng, không phải thẩm mỹ nào cũng phun môi đẹp, nhưng bây giờ mình mới nghe nói ở bệnh viện cũng có phun môi, quan trọng là bạn nên tìm hiểu xem ở đâu phun đẹp lại có uy tín thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cũng nhiều người có thai đến khi sinh nở xong môi cũng thâm lắm, chỉ có phun môi mới đẹp thôi, chứ vài biện pháp tẩy thâm tự nhiên không hiệu quả đâu.Mình phun môi cũng khá đẹp đó, nên chia sẻ với chị em thôi.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có công nghệ phun môi thì chị em nào cũng đẹp, em phun môi lên nhìn khác hẳn ngày xưa, nhưng môi em hơi dày, theo các chị môi như thế nào thì gọi là dày, em cũng định đi phẫu thuật môi để nó bớt dày đi, nhân tiện cũng sắp tết rồi
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các chị phun môi ở đâu, tư vấn cho em,môi em không thâm nhưng nhợt nhạt, mỗi lần ra ngoài là phải đánh son, vừa bất tiện lại không tốt, em định đi phun môi lâu rồi mà không biết ở đâu đẹp.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy bảo bác sĩ Hà ở TMV Hà Thanh phun môi đẹp lắm, các mẹ trên diễn đàn bảo vậy, hình như ở đó đang có khuyến mãi thì phải, em cũng đang định qua đó tư vấn xem thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 74 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chị Quynhtrang giống em thê, em muốn phun môi nhưng môi em dày, chắc phải phẫu thuật trước mà ko biết làm ở đâu
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lần trước em phun một lần cũng ở Hà Nội mà không lên màu nên em nản, nghe thấy bác sĩ Hà phun môi đẹp mà em không biết mình có nên thử đến đây phun không, mà phun bây giờ thì đến tết có lên màu đẹp không?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chi anhnguyen_tuti bảo bác sĩ Hà phun đẹp, địa chỉ ở chỗ nào vậy, có mấy chị bạn cùng cơ quan em bảo bác sĩ ở Giảng võ cũng phun môi đẹp mà cũng tên là Hà, liệu có phải là bác sĩ này không?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hôm trước còn lăn tăn nhưng chị phun môi ở chỗ bác sĩ Hà ở TMV Hà Thanh đấy, được 2 ngày thì bong vảy, thấy màu lên tươi và rất mịn, có mẹ nào muốn xem ảnh không để em up ảnh lên cho.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai biết công nghệ phun môi 3D collagen là gì không? phun thường và phun 3D collagen khác nhau ở điểm gì? có mẹ nào biết không? em cũng đang máu làm quá.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

môi thâm phun màu cam được không các mẹ? em thích màu môi cam mà nhiều người khuyên là không nên vì khó lên màu, màu tự nhiên bây giờ là màu gì hả các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn linh.mai.kul ơi màu cam dễ lên màu hơn màu hồng nhé! Nhất là với môi thâm. Bây giờ đang chuộng màu đỏ cam bạn ạ. Mình làm trong nghề phun xăm nên biết

Gởi từ ứng dụng Webtretho của beNa1984
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em phun môi được nửa tháng ở thẩm mỹ viện Hà Thanh, môi em cũng bong vảy nhanh như bác sĩ nói, giờ còn chờ lên màu môi nữa thôi, hi vọng tết này nhiều lắm.
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có mẹ nào lúc đầu phun môi xong nó bị thẫm màu và chưa lên màu tươi không? Không biết có phải do cơ địa không, em cũng ngại và lo lắng quá mặc dù bác sĩ cũng đã giải thích rồi phải chờ 1 tháng nữa đối với cơ địa của mình.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị lannhi_min cứ thử chờ xem môi thế nào, vì em thấy nhiều người phun môi lên màu ngay thì sau lại bay màu sớm.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị cho em hỏi, có ai môi sưng đến ngày thứ 3 như em không? em có cần chườm đá hay uống mật gấu không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có mẹ nào môi thâm viền như em không? em sợ xử lý thâm viền xong phun màu lên lại không đều, có mẹ nào môi giống em không?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhdisy Xem bài viết
    Có mẹ nào môi thâm viền như em không? em sợ xử lý thâm viền xong phun màu lên lại không đều, có mẹ nào môi giống em không?
    Mình sợ xử lý thâm viền thì màu môi sẽ không đều, vì bao giờ màu môi giữa thâm viền và màu môi trong đều không giống nhau.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2