TIN TÀI TRỢ.

Phun Môi Bác Sỹ Hà Ở 635C Kim Mã???

• 11 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Woa, em gái. em phun từ bgio? có trang điểm gì thêm không mà đẹp ngất ngây con gà tây thế? Được thế này thì chị cũng muốn làm, để mỗi sớm đi làm đỡ phải quét son vào môi, vì bgio có nhiều loại son không tốt cho sk mà chì nhiều dùng lâu sẽ bị thâm môi.
    Híc, Hóng câu trả lời của em để chị còn sắp xếp thời gian đi làm nào? mất bao lâu thì đẹp em? có đau ko.

Trích dẫn Nguyên văn bởi chip-xinhxinh Xem bài viết
    Hình ảnh của mình đây nhé bạn drhoang37, nhưng hình như bạn là con trai sao lại quan tâm đến làm đẹp thế? mà bạn ở TPHCM à? Mình phun ở TMV Hà Thanh Hà Nội nhé!
    11118265_483526338466056_6634048913750275748_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ quan tâm có thể đến em tư vấn và làm cho ạ. Màu của em nhập từ Mỹ đảm bảo lên màu tươi tắn không sưng không đau các mẹ ạ. Màu sắc vô cùng trẻ trung luôn ạ. Các trường hợp môi thâm em đều xử lý được hết ạ.
    • 14 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Sao cái em chíp xinh chả thấy phản hồi gì nhri? lười đến trực tiếp hỏi quá, với lại e làm rồi hỏi e khách quan hơn.
    Mà chị cũng chả đi đâu xa cho mệt, có sản phẩm thật ở đây, nếu thực tế đc ngon lành như thế này thì làm ở đây thôi.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yentrinh79 Xem bài viết
    Woa, em gái. em phun từ bgio? có trang điểm gì thêm không mà đẹp ngất ngây con gà tây thế? Được thế này thì chị cũng muốn làm, để mỗi sớm đi làm đỡ phải quét son vào môi, vì bgio có nhiều loại son không tốt cho sk mà chì nhiều dùng lâu sẽ bị thâm môi.
    Híc, Hóng câu trả lời của em để chị còn sắp xếp thời gian đi làm nào? mất bao lâu thì đẹp em? có đau ko.
    Thanks chi yentrinh79 nha, em phun môi được gần 2 tháng rồi ạ, em ko trang điểm gì nhé chỉ dưỡng môi thôi ạ. Tại khi làm bác sĩ Hà tư vấn cho em là phun môi collagen để làm mềm môi, mọng môi nên giờ nhìn môi em căng như môi con gái ý.
    Thực ra lúc đầu mới làm xong em cũng thấy đau đau mỗi khi há miệng to vì môi chưa bong vẩy mà( cũng mất khoảng 3 hôm đầu đấy chị ạ)
    Sau khi bong vẩy thì thấy thoải mái hơn mà em cũng ko phải uống kháng sinh và không kiêng ăn uống gì đâu nhé! giờ thì chị thấy đấy môi em nhìn như màu tự nhiên ấy bạn bè em ai cũng khen.
    chị hãy thu xếp thời gian đi làm môi đi đỡ phải lo kè kè thỏi son môi bên cạnh nữa.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chip-xinhxinh Xem bài viết
    Hình ảnh của mình đây nhé bạn drhoang37, nhưng hình như bạn là con trai sao lại quan tâm đến làm đẹp thế? mà bạn ở TPHCM à? Mình phun ở TMV Hà Thanh Hà Nội nhé!
    11118265_483526338466056_6634048913750275748_n
    màu môi của em chip-xinhxinh đẹp quá, nhìn tự nhiên lắm ý. thế này thì đi đâu ăn uống cứ gọi là thoải mái chẳng lo trang điểm lại làm gì. đây cũng là sản phẩm bác sĩ Hà làm cho em đây hả? đúng là bác sĩ làm có khác nhìn mê li luôn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emili-tran Xem bài viết
    màu môi của em chip-xinhxinh đẹp quá, nhìn tự nhiên lắm ý. thế này thì đi đâu ăn uống cứ gọi là thoải mái chẳng lo trang điểm lại làm gì. đây cũng là sản phẩm bác sĩ Hà làm cho em đây hả? đúng là bác sĩ làm có khác nhìn mê li luôn.
    hihi cảm ơn các mẹ trên này đã tư vấn nhiệt tình nên em mới biết bác sĩ Hà phun môi đẹp để làm chứ. từ ngày làm xong đi đâu ai cũng khen nhìn mặt có sức sống hơn vì ngày trước em bị huyết áp thấp nên lúc nào mặt cũng nhợt nhạt chán lắm nhất là lúc đi đẻ bản thân em thấy rất khỏe mà bác sĩ đỡ đẻ cho em cứ sợ em đuối sức nên cho em đi mổ đẻ luôn. nên giờ áy này biết thế ngày xưa đẻ thường chứ giờ sinh mổ 2 nhóc rồi muốn đẻ đứa nữa cũng ko được.
    thôi nói chung là chị em mình nên đầu tư chút sẽ xênh hơn nhiều đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yentrinh79 Xem bài viết
    Sao cái em chíp xinh chả thấy phản hồi gì nhri? lười đến trực tiếp hỏi quá, với lại e làm rồi hỏi e khách quan hơn.
    4

Mà chị cũng chả đi đâu xa cho mệt, có sản phẩm thật ở đây, nếu thực tế đc ngon lành như thế này thì làm ở đây thôi.
    Nhưng mà làm như vậy có lâu ko ah ?
    "KHÔNG CÓ PHỤ NỮ XẤU...CHỈ CÓ PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP MÀ THÔI" HIHI
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết trong sài gòn ở đâu phun đẹp không? Mình cũng muốn làm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn phun môi đẹp quá, mình cũng đang có ý đinhj phun nhưng chua biết ở đâu đảm bảo, cho mình hỏi chút chi phí thế nào đó bạn
    comment by WTT mobile view
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hic, e mơi đi phun môi ở bs hà đươc 2 tuân , màu môi lên không đều, e phun mầu hồng tư nhiên, giờ môi chô hồng chỗ thâm đen lem nha lem nhem. Môi trên thi nhìn rõ viền, nhìn trông quê lăm , gio ko biêt phai lam sao nưa ? Cac chi đã lam môi ơ bs hà chia se cho e chut vơi , e ko biêt như e có phai bị phun hỏng rui ko ?
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emili-tran Xem bài viết
    Tình hình là em mới phun môi được khoảng 2 tháng nay, mọi người ai gặp cũng khen dạo này nhìn em tươi tắn, rạng rỡ hẳn lên.hiiiiiiiii
    Không biết các chị em nhà ta đã có ai phun môi chỗ bác sỹ Hà ở 635C Kim Mã chưa nhỉ? các mẹ có đánh giá thế nào về nơi này ạ? Riêng em thì lúc đầu nghĩ bác sỹ chỉ biết mổ sẻ thôi chứ sao lại làm cả phun thêu nhỉ?
    Nhưng em vẫn làm vì nghĩ bác sỹ làm cho mình thì sẽ yên tâm hơn và kết quả thì hơn cả mong đợi em rất hài lòng, màu môi lên rất thật rất mịn màng ko bị bờ bụi như nhưng người mà em đã gặp.
    Hôm nay mạo muội lên đây chia sẻ với các chị em để mọi người cùng đẹp nhé!
    Bạn ơi , minh mơi phun môi trưc tiêp bs hà làm ,minh phun mau hông tư nhiên , bgio đươc hơn nưa thang rôi môi không đêu mau, môi trên : nửa trên mau hông , nửa trong lòng môi thâm đen; môi dưới : nửa trong lòng môi hồng , nửa ngoài thâm đen mà viền lại hồng nhìn rõ ranh giơi, goi điên hen đên khám bs bảo ko phai đên kham ,cang vê sau lên màu cang đep , bs bao sau 2,5 thang mơi đêu mau nhưng minh lo lăm, môi giơ lem nhem như bị nhọ ây chăng dám đi đâu , khi nao cũng đeo khâu trang kin mit mất tư tin lăm. Lúc mơi phun đươc 2 tuân môi b thê nào chia sẻ cho minh vơi nhe ! Cam ơn b .
    • 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình cũng phun rồi chỉ phun nhẹ nhàng thôi ,nếu phun đậm thì nhìn ghê lắm mình làm tự nhiên nhìn như đánh son ấy .mẹ nào môi thâm thì nên đi phun nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chichbong781 Xem bài viết
    mình cũng phun rồi chỉ phun nhẹ nhàng thôi ,nếu phun đậm thì nhìn ghê lắm mình làm tự nhiên nhìn như đánh son ấy .mẹ nào môi thâm thì nên đi phun nhé.
    Ban phun ở đâu thế , đươc bao lâu rôi ? Khoảng bao lâu thi màu lên đều ? M đang chán qua !
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có ý định phun môi từ lâu lắm rồi,nhưng chưa quyết định được phun chỗ nào, vì tìm hiểu trên mạng nhiều thành ra loãng rồi, đã phân vân lại càng phân vân hơn, vì thế mà cứ chần chừ cả 1 năm nay vẫn chưa làm ăn được gì
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pikachu_lulu Xem bài viết
    mình có ý định phun môi từ lâu lắm rồi,nhưng chưa quyết định được phun chỗ nào, vì tìm hiểu trên mạng nhiều thành ra loãng rồi, đã phân vân lại càng phân vân hơn, vì thế mà cứ chần chừ cả 1 năm nay vẫn chưa làm ăn được gì
    M khuyên ban hãy tim hiêu kỹ va nên hoi nhưng ng quen đa làm rồi và nhìn thấy thực tê , đưng xem nhiêu trên mang vì hình khac bên ngoai lăm , trên diên đan ko biêt cac c e có PA cho bs ha ko mà m đên lam gio thanh ra the nay .
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pikachu_lulu Xem bài viết
    trước tiên là vẫn phải lên mạng tìm hiểu về các địa chỉ, sau đó là nhìn tận mắt các sản phẩm của họ,
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE=hoacat9999;34181894]M khuyên ban hãy tim hiêu kỹ va nên hoi nhưng ng quen đa làm rồi và nhìn thấy thực tê , đưng xem nhiêu trên mang vì hình khac bên ngoai lăm , trên diên đan ko biêt cac c e có PR cho bs ha ko mà m đên lam gio thanh ra the nay .
    [/QUOTE
    • 530 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacat9999 Xem bài viết
    Hic, e mơi đi phun môi ở bs hà đươc 2 tuân , màu môi lên không đều, e phun mầu hồng tư nhiên, giờ môi chô hồng chỗ thâm đen lem nha lem nhem. Môi trên thi nhìn rõ viền, nhìn trông quê lăm , gio ko biêt phai lam sao nưa ? Cac chi đã lam môi ơ bs hà chia se cho e chut vơi , e ko biêt như e có phai bị phun hỏng rui ko ?
    Khoảng sau 20 ngày đến 1 tháng môi ms lên chuẩn màu b ạ. Có gì up hình nha mình cũng muốn làm quá nhưng phải đi nhiều mà ra ngoài k có son mất tự tin lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngaymot2111
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elitepro Xem bài viết
    Nhưng mà làm như vậy có lâu ko ah ?
    Cho mình hỏi màu môi của bạn màu gì thế ?? bạn phun hết bn??
    Lòng tựa là hoa , hoa rực rỡ : )
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3