TIN TÀI TRỢ.

Phun hồng nướu răng ở Thẩm mỹ viện Ngọc Dung có đẹp không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.48K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi mọi người.
    Tình hình là nướu răng của em bị thâm từ nhỏ, chắc là do máu hay sao ý. Vệ sinh sạch sẽ mà sao nó cứ thâm tái và còn thâm đốm đốm nữa. Mỗi lần cười là phải dùng tay che miệng lại. Đi nha khoa khám mà họ cũng không biết làm như thế nào. Nói là do cơ thể mình rồi, cũng không có cách nào tác động được. Tình cơ trên Facebook thấy quảng cáo của thẩm mỹ viện Ngọc Dung về làm hồng nướu răng. Gọi điện cho họ thì họ tư vấn là sẽ phun hồng lại mà không ảnh hưởng gì tới răng miệng của mình cả. Mọi người đã ai đi phun hồng nướu răng ở đây chưa, cho em ý kiến với ! Liệu dịch vụ ở thẩm mỹ viện này có ok không? và phun như vậy thì có giữ được lâu không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 82 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

E onl bằng đt nên ko bít gởi tn cho chị namy ntn. E cũg đag có ý định phun nướu. Hy vọng nhận đc tn chị để 2 chị em mình cùng tham khảo. Tặng hoa chị, chúc chị càng xinh đẹp 💐💐💐
    • 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Không biết 2 bạn đã làm chưa, nhưng mình thấy TMV này an toàn mà, làm đẹp mình nghĩ nên chọn những nơi uy tín và kinh nghiệm lâu năm.
    ở đây mình thấy cả 17 năm kinh nghiệm, đối với nghề này, không uy tín không thể tồn tại lâu được đâu bạn ah
    • 55 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Phun hồng chắc giống phun môi vs phun hồng nhũ hoa quá. Thế thf đau ăn uống sao đc. Em vào web ngocdung lại ko thấy
    comment by WTT mobile view