TIN TÀI TRỢ.

phẫu thuật thẩm mỹ mắt to tại jk hanh phúc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dl_pt Xem bài viết
    hic, em củng muố làm mà chưa có xiền, chắc phải tầm 100tr mới đủ hoàn chỉnh khuôn mặt các chị nhỉ
    hihi vạy thì mình làm từng cái 1 cũng được .có đến đâu thì làm đến đó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện tại mắt của em cũng rất nhỏ và bị cận thị nữa. Khi đi đo mắt thì bác sĩ nói là bị sụp mi. Giờ mình muốn đi cắt mắt cho to ra nhưng quan trọng là tự nhiên, chứ không muốn bị tiền mất tật mang như nhiều người bị. Nhân tiện đọc được topic này, thấy bác sĩ ở JK Hạnh Phúc toàn người Hàn và là bệnh viện quốc tế lớn chắc sẽ uy tín nhưng thực hư thế nào cũng chưa rõ. Giờ có chị cũng muốn thẩm mỹ chỗ này nên rất mong tin tức kết quả thẩm mỹ thế nào. Khi nào có kết quả báo cho em và mọi người biết với nhé. Chúc các chị thẩm mỹ thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 103 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dl_pt Xem bài viết
    hic, em củng muố làm mà chưa có xiền, chắc phải tầm 100tr mới đủ hoàn chỉnh khuôn mặt các chị nhỉ
    100tr hoàn chỉnh khuôn mặt thì sao mà đủ , cái mũi với con mắt ko la 5500$ rồi bạn à >.<
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu thật sự ở JK toàn bác sỹ Hàn làm thì không còn gì bằng nhưng em tìm kiếm thông tin thấy ít quá các chị à , à có chị nào tư vấn ở đó rồi cho em biết cái giá cắt mắt 2 mí ở đó luôn đi các chị , em nôn nao quá
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi. Mình ở hà nội. Mấy hôm nữa vào jk làm. Có bạn nào ở ngoài bắc vào jk làm không cho mình hỏi chútGần jk có khách sạn nào không?Từ sân bay TSN vào đến jk mất bao nhiêu tiếngB nào ở miền bắc vào jk làm rồi thì tư vấn giúp mình vs nhé. Cho mình sdt hoăc mail thì càng tốtCám ơn mọi ng nh. Hì
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em vửa đi tư vấn ở JK về ạ. Nhìn chung thì thích vô cùng vì phong cách chuyên nghiệp của cô chuyện viên (cô ấy đẹp ghê cơ). Theo bác sĩ tư vấn thì mũi e giá sẽ có hai kiểu luôn 1 là nâng mũi thôi, 2 là phải kèm theo gọt xương và lấy bớt mô mỡ (khó hiểu >"<) nên giá chát lắm. Vì bệnh viện còn mới nên ít người tới thăm khám lắm, chỉ có khoa sản là đông bệnh nhân thôi. Hôm qua e đi thì thấy có xe của đài HTV nữa cơ. Với e thì tỗng có mắt và mũi là hơn 5000$ lện >"<
    Em nghĩ là các mẹ nên tới tư vấn thử đi ạ, e đi tư vấn nhiều chỗ thì JK khiến e vừa ý nhất, tính e là phải hiểu rõ e mới làm, mà chị tư vấn dễ chịu thích hỏi gì hỏi tới luôn. Mà nhân cơ hội này e hiểu rõ hơn về hình dáng mũi của mình cũng như là nên lựa chọn phẫu thuật sao cho phù hợp, hehe !!!

p/s: từ sân bay đi bệnh viện hạnh phúc nếu đi tắt qua Gò Vấp thì chỉ khoàng hơn 30 phút thôi nghen.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em muốn làm mắt to ra bằng cách cắt mí mắt với lấy mỡ mí mắt!Có mẹ nào đã từng làm và biết bác sỹ nào uy tín, cho em kinh nghiệm vói nha!Hichic, em ở Bình Dương, muốn lên làm ở Sài Gòn!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi thêm là giá cả làm ở thẩm mỹ viện này như thế nào?Cho em thông tin cụ thể và địa chỉ liên lạc của thẩm mỹ viện này nhá! Về phần bác sĩ thì nên yêu cầu bác sĩ nào luôn?Nếu đc em cảm ơn các chị nhìu nhìu nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bên tmv Jk này toàn là bác sĩ Hàn pt lun hả mấy sis, e cũg mún làm nhưng nghe nói giá cao so với bt, ko pít pa mẹ em có chịu cho tiền em làm ko nữa ạ. Bấm mí mắt là giá chừng bn vậy mấy sis. để vòi vĩnh mẹ e trc xem thế nào.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 549 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Cho e đặt gạch ngồi hóng nha các mẹ
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

s nhà mình k thử ở JW, e tìm hiểu trên mạng thì đây cũng là bên hàn quốc mà các sis, e cũng định đi đến đó làm mà thấy ở đây k ai nhắc j đến JW hết
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có thể úp ảnh cho mình xem bạn đã cắt mắt tại JK HP ko?Minh tính làm vào năm sau!!mong bạn chỉ dẫn
    • 79 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ở đây e nghe sặc mùi quảng cáo nhé. Các chị tìm kỹ lại sẽ thấy ở topic khác có chị chia sẻ làm mũi bị hỏng ở bv JK hạnh phúc. Ghê hơn là bệnh viện JK bên Hàn quốc (bên ấy bv này bthuong thoi, k phải hàng top gì đâu) đã PT cho k một khách người TQ thì phải làm ng ta méo miệng rồi vô trách nhiệm làm lơ, kh tức quá lấy tấm ảnh before & after ra ngồi trước cửa BV biểu tình đó. Vài dòng hy vọng giúp các chị .
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn chị nhưng thông tin chị hoàn toàn trật lất rồi
    1. cái vụ sữa mũi hỏng ở jk hạnh phúc là có thật , em đã đọc rồi nhưng sao chị không chịu đọc cho hết . chị kia đã được jk hạnh phúc sữa lại miễn phí và chị ấy đã hoàn toàn hài lòng . chị tìm lại link đọc đầy đủ y .
    2 . JK không nằm top là sai nhen , lên tìm hiểu những web chia sẽ kinh nghiệm thẩm mỹ Hàn Quốc của các bạn nước ngoài sẽ thấy JK là bệnh viện lớn , an toàn .
    3 . còn cái chuyện chị nói khách TQ phẩu thuật hỏng đó là bệnh viện JW chị à , không phải JK . chị không tìm hiểu kỹ rồi .
    Còn cái chuyện sặc mùi quảng cáo hay không thì em không biết . em đang có ý định phẩu thuật mắt to tại JK Hạnh Phúc này nên tìm hiểu rất kỹ .
    Nhưng mà cũng cám ơn chị có ý tốt ^^ mà thông tin chị chia sẽ sai hêt trơn rồi .
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2