TIN TÀI TRỢ.

phẫu thuật thẩm mỹ mắt to tại jk hanh phúc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

các mẹ ơi có mẹ nào đã làm mắt to tại jk hạnh phuc chưa ạ. em định làm tại jk với bác sĩ kim sung sik. các mẹ cho e ý kiến với . em cam ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tham my mat to la sao vay cho , mat em hai mi nhung ma nhin xa cung giong nhu 1 mi ah . ma benh vien do la nguoi han quoc lam ha chi .
    • 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng đang định nâng mũi ở đây, khoa thẩm mỹ ở đây nghe nói toàn là bác sĩ Hàn đó bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng hóng vụ này dã man... mình đã làm mắt 2 mí tại Hồng Ngọc nhưng mắt vẫn bé tẹo thích cắt thêm khóe mắt cho to ra ...mẹ nào làm rồi cho xin ít kinh nghiệm nha!!!
    • 24 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuvuvu78 Xem bài viết
    các mẹ ơi có mẹ nào đã làm mắt to tại jk hạnh phuc chưa ạ. em định làm tại jk với bác sĩ kim sung sik. các mẹ cho e ý kiến với . em cam ơn
    Chị ơi. Chị cho em hỏi làm phẫu thuật ở JK hạnh phúc là do các bác sĩ hàn quốc đảm nhận hết hay do mình yêu cầu bác sĩ hàn quốc vậy chị. Em cũng muốn làm phẫu thuật mắt to lắm nhưng giờ đang phân vân quá.
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongxua8983 Xem bài viết
    Chị ơi. Chị cho em hỏi làm phẫu thuật ở JK hạnh phúc là do các bác sĩ hàn quốc đảm nhận hết hay do mình yêu cầu bác sĩ hàn quốc vậy chị. Em cũng muốn làm phẫu thuật mắt to lắm nhưng giờ đang phân vân quá.
    uh la do bac si han lam hoan toan ban ah. ban cung dinh lam mat to ah. ban cotim hieu duoc thong tin gi ve jk khong. minh dang fan van qua.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng định làm to mắt nè chi , mà bệnh viện này còn mới qua' , kông biết chất lượng ra sao , muốn xem thứ san phầm ở đây . em có hỏi thử la lam to mắt , khoe mat trong , khoe mat ngoai la hon 2200usd . nhung quan trong hon van la san pham va chat luong . vi khi tac dong toi khoe mat rat thi se anh huong den tuyen le , neu bac si lam khong gioi thi mat se bi hu do chi oi ... chi con biet gi ve vu nay cho em biet voi nha . em cung dang quan tam qua .
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

uh mình gọi điện đến jk thì họ bảo là bác si kim huyn jun sẽ phẫu thuật mắt tại đây.bác sĩ này cũng là bác sĩ cứng của jk bên hàn. nhưng cũng không biét thê nao. mình xem cai trang web cua jk plastic surgery centre của hàn quốc thì cũng ít thông tin lắm. mình nghĩ tót nhất là chị em mình nên tìm hiểu kĩ cái jk bên hàn có tốt không vì tất cả bác sĩ bên đó đều có mặt tại jkhp mà. mình cùng tìm hiểu xem tn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Em có gọi đến JK hạnh phúc họ nói ngày 2-4/5 tới sẽ có đoàn bác sĩ của JK Hàn Quốc sang. Nếu muốn làm phẫu thuật thì họ hẹn e sáng thứ 2 này (22/4) đến chỗ họ gặp chuyên viên người Hàn tư vấn, rồi sẽ chụp hình e gửi trước sang Hàn Quốc cho bsĩ. Còn dặn e nếu qđịnh làm thì sẽ phải đặt cọc trước 5tr. E thấy đi thứ 2 gắp quá nên hẹn vài ngày sau, họ nói phải tranh thủ để họ còn chốt danh sách và sắp lịch cho bsĩ. Làm sao bây giờ mấy chị ơi, tìm hiểu thêm thông tin về JK thì đến nay ít ai biết quá, mà cái đẹp thì e trông ngóng từng ngày. Hay là đi thử 1 lần cho biết. Giúp e với....
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

uh bạn cứ đến tư vấn xem thế nào rồi quyết định bạn ah. có thể hơi ít thông tin nhưng đến thăm khám tư vấn mình sẽ đánh giá được rõ ràng hơn. mình chỉ tư vấn thôi chua quýet địnhphẫu thuật thì cũng chưa sợ lắm bạn ah. mình định cuối thang 5 mới vào tư vấn thôi rồi mới quyết . chúc bạn được vạn sự như ý nhé
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

có gì bạn đi về rồi cho mình ít kinh nghiệm nhé. mình cũng háo hức lắm
    • 24 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

- E đã đi tư vấn về rồi nè. Nói về bệnh viện Hạnh Phúc thì cơ sở vật chất ok lắm, nhưng do mới vẫn còn vắng khách.
    - E đến tư vấn thì họ nói mắt e mí lót sẽ cắt thành 2 mí giá ~ $1,350. E hỏi về làm to mắt, họ nói do 2 mắt e gần nhau nên k mở rộng góc trong của mắt, còn mở rộng góc mắt ngoài (tức đuôi mắt) thì sẽ dựa vào khung xương của hốc mắt nghĩa là nếu mấy chị sờ vô đuôi mắt của mình mà ngay hốc xương thì sẽ không mở rộng được. Riêng phần e, cô chuyên viên nói mở rộng phần đuôi mắt thì chỉ có thể mở ra thêm 1 xíu thôi giá ~ $1,350, và khi đã đồng ý phẫu thuất cắt mắt 2 mí thì khi gặp bác sĩ họ sẽ tư vấn lấn nữa mình có quyết định mở rộng mắt ra thêm k.
    - Lúc e đến thấy có 3 ca tư vấn nhưng chưa ra qđịnh + 1 ca đã quyết định làm khuôn mặt. Nhìn chung họ làm ăn k theo kiểu chụp giựt, hỏi gì tư vấn đó, e rất có cảm tình. Đặt biệt, cô chuyên viên Hàn rất đẹp, khi cô tư vấn mà e cứ nhìn đắm đuối như bà già dê. hihi
    Văn vẽ e hơi lủn củn mong các chị đọc hiểu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

mà chị tieuvuvu onl tối k hà. muốn 8 với chị nhiều hơn. nhà mình vắng vẻ quá.

P/s: mà e cảm giác vẫn có vài cái pr ngầm quanh đây. mấy chị cẩn thận sàn lọc thông tin nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều lắm. mình ở ngoài hà nội nên muốn tìm hiểu thông tin cung không dễ dàng. may mà có bạn để buôn. mắt mình chăk cũng không mở rộng ra được rùi mới sờ vô đã thấy cái hốc mắt.thế bạn định thế nào có phẫu thuật không bạn. mà bác sĩ ở đó có ok không. nếu mình sắp xếp ổn định công việc thì t5 vào tư vấn rồi đầu t6 làm. bạn định bao giờ làm có đợi mình cùng làm không. mà ở đó làm khuôn mặt có đẹp không bạn
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

@duongxua8983 : dao nay ban the nao.sao ma khong thay len 8 voi minh nua vay.
    • 24 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

- Bên jk có thông báo là đến tháng 6 các bsĩ Hàn Quốc mới qua thay vì đầu tháng 5. E nghĩ nếu chị chưa cần làm gấp lắm thì đợi các bsĩ họ qua rồi chị xin tư vấn trực tiếp luôn (vì e thấy cũng ko đông người lắm, chắc họ có thời gian để tiếp mình mà ))), khi đó chị có thể từ từ suy nghĩ và qđịnh làm phẫu thuật trong tgian tới vì e nghe nói cứ khoảng 2-3 tháng họ sẽ qua VN để tiến hành làm cho những ca đã lên lịch. Chị gọi jk hphúc hỏi cho thật kỹ để không phải mất công bay vào Sgòn nhé.
    - Riêng e, e chắc nghiêng về phía jk quá chị ơi. Vì e nghĩ:
    + đối với các kỹ thuật mới: mở rộng đuôi mắt trong, ngoài các bsĩ Hàn kinh nghiệm nhiều hơn,
    + nét đẹp mà ngành thẩm mỹ Hàn tạo ra e rất thích: nhẹ nhàng, tự nhiên. trẻ trung.
    + Thêm 1 ý nữa là bệnh viện hạnh phúc mới thành lập, chắc chắn họ sẽ cố gắng để lấy được danh tiếng cho mình, đồng thời trung tâm jk hàn cũng ko thể để uy tín của mình bị mất tại 1 thị trường tìêm năng như VN.
    (e nghĩ thế do : Sau thị trường TQ thì thị trường VN rất khả quan. Vì người thái sẽ lựa chọn làm thẩm mỹ ở Thái, người Nhật sẽ chạy qua Hàn quốc kế bên cho gần. Đồng thời, bviện hạnh phúc là bviện theo tiêu chuẩn Singapore thì có thể sau này sẽ thu hút được người sing sang vì như thế chi phí ở đây sẽ rẻ hơn hoặc có thể thêm nữa là các nước Malay hay Philippin, và cuối cùng đương nhiên người VN sẽ ưu tiên lựa chọn làm tại VN...) E hy vọng là phân tích của e đúng.
    - Nhưng e vẫn chưa ra qđịnh chính thức, đợi xem trong 1 tháng tới e có thay đổi gì không. Nếu như k có thay đổi thì T6 tới e sẽ làm luôn. Rất hy vọng có thể gặp được các chị nhà mình.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

@duongxua8983 : uh có khi tháng 6 mình qua tư vấn xem tn. mong được gặp bạn quá. hihi nếu bạn không phiền thì add mail mình tieuvuvu78@gmail.com rùi chúng mình liên lạc với nhau. đi cùng nhau cho nó có hội đồng nhỉ
    • 24 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

dạ. e sẽ liên lạc chị tieuvuvu sau nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongxua8983 Xem bài viết
    - Bên jk có thông báo là đến tháng 6 các bsĩ Hàn Quốc mới qua thay vì đầu tháng 5. E nghĩ nếu chị chưa cần làm gấp lắm thì đợi các bsĩ họ qua rồi chị xin tư vấn trực tiếp luôn (vì e thấy cũng ko đông người lắm, chắc họ có thời gian để tiếp mình mà ))), khi đó chị có thể từ từ suy nghĩ và qđịnh làm phẫu thuật trong tgian tới vì e nghe nói cứ khoảng 2-3 tháng họ sẽ qua VN để tiến hành làm cho những ca đã lên lịch. Chị gọi jk hphúc hỏi cho thật kỹ để không phải mất công bay vào Sgòn nhé.
    - Riêng e, e chắc nghiêng về phía jk quá chị ơi. Vì e nghĩ:
    + đối với các kỹ thuật mới: mở rộng đuôi mắt trong, ngoài các bsĩ Hàn kinh nghiệm nhiều hơn,
    + nét đẹp mà ngành thẩm mỹ Hàn tạo ra e rất thích: nhẹ nhàng, tự nhiên. trẻ trung.
    + Thêm 1 ý nữa là bệnh viện hạnh phúc mới thành lập, chắc chắn họ sẽ cố gắng để lấy được danh tiếng cho mình, đồng thời trung tâm jk hàn cũng ko thể để uy tín của mình bị mất tại 1 thị trường tìêm năng như VN.
    (e nghĩ thế do : Sau thị trường TQ thì thị trường VN rất khả quan. Vì người thái sẽ lựa chọn làm thẩm mỹ ở Thái, người Nhật sẽ chạy qua Hàn quốc kế bên cho gần. Đồng thời, bviện hạnh phúc là bviện theo tiêu chuẩn Singapore thì có thể sau này sẽ thu hút được người sing sang vì như thế chi phí ở đây sẽ rẻ hơn hoặc có thể thêm nữa là các nước Malay hay Philippin, và cuối cùng đương nhiên người VN sẽ ưu tiên lựa chọn làm tại VN...) E hy vọng là phân tích của e đúng.
    - Nhưng e vẫn chưa ra qđịnh chính thức, đợi xem trong 1 tháng tới e có thay đổi gì không. Nếu như k có thay đổi thì T6 tới e sẽ làm luôn. Rất hy vọng có thể gặp được các chị nhà mình.
    Em cũng nghĩ giống chị , vì một khi đã có uy tín thì ko cần quảng cáo rầm rộ khách hàng vẫn cứ đến ầm ầm. Em thấy có 1 chị làm mũi ở JK bảo là hôm đến tư vấn có 2 chị sao nổi tiếng cũng đến đấy, nên em nghĩ là bệnh viên này ok đấy chị ạ. Em cũng định cuối năm sửa lại cái mũi, làm rồi mà vẫn vậy, ko ưng lắm , với cả làm mắt to nữa. Cồ gắng làm thêm nhiều tiền 1, 2 năm nữa gọt mặt V line, hix, số em hẩm hiu sinh ra ko được xinh đẹp nên giờ tốn kém thế đấy...À em ở Hà Nội , nếu vào JK làm thì mình ở trong bệnh viện luôn hả chị ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 224 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hic, em củng muố làm mà chưa có xiền, chắc phải tầm 100tr mới đủ hoàn chỉnh khuôn mặt các chị nhỉ
    Muốn có hạnh phúc với người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều và yêu họ in ít cũng được
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2