TIN TÀI TRỢ.

Phẫu thuật thẩm mỹ mắt ở Sài Gòn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.2K Lượt đọc
  • 221 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bác Nga làm ở Tmv Thiên Nga, Lý Thái Tổ q10. Làm chung vs bác sĩ Thế -Chồng bác, chuyên nâng mũi độn cằm. Giá cắt mí là 7 tr. Bấm là 5 tr. Có 1 topic rieng trong diễn đàn vê cât mắt bác Nga r đos ạ. Ai quan tâm có thể quay lại đọc ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

image

Mắt mình bấm ơr tmv song bình, bác Hùng. Nói chung là khá ưng ý. Mình đi tư vấn vài chỗ. Bác Thế, Kiệt, bv Việt Mỹ đeeuf kêu mình cắt. Cũng nhắm là cắt r. Nhưng xong cuối cùng lại bấm. bấm lành nhanh lắm, 3-4 là hết sưng r. Post lên ko có ý pr ji dau. Chi la thêm 1 địa chỉ cho các bạn tham khảo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mún làm mắt nhưng đang phân vân chọn bs quá, có chị kia pm cho em vài địa chỉ tốt ở SG nhưng em vẫn còn phân vân quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy chị ơi e định tháng sau đi pttm măt.e định làm to măt hàn quốc nhưng k biết ở đâu đẹp bây giờ.Em tìm hiểu thấy nhiều người khen tmv Kang nam quá .Chị em nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e với ạ
    • 64 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gần đây có mẹ nào mới làm mắt về show hình cho em vs mọi người tham khảo với đi ạ, đang tăm tia đi làm mắt cơ mà muốn xem nhiều sản phẩm rồi mới lựa chọn. hehe.
    • 66 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới mò các topic về làm mắt, thấy có mấy chị cắt mắt nhìn rất đều như Meyeukua, Nikoaloha... qua đây nhìn chị hyper bấm mí nhìn cũng xinh nữa, ko biết nên đi bấm hay cắt mắt đây nhỉ.
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhupriest Xem bài viết
    Mới mò các topic về làm mắt, thấy có mấy chị cắt mắt nhìn rất đều như Meyeukua, Nikoaloha... qua đây nhìn chị hyper bấm mí nhìn cũng xinh nữa, ko biết nên đi bấm hay cắt mắt đây nhỉ.
    Mình cũng đang muốn đi làm mắt nhưng ko bik là bấm hay cắt mí tốt hơn, bạn đã tìm hiểu được nhiều chưa.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hyper127 Xem bài viết
    Bác Nga làm ở Tmv Thiên Nga, Lý Thái Tổ q10. Làm chung vs bác sĩ Thế -Chồng bác, chuyên nâng mũi độn cằm. Giá cắt mí là 7 tr. Bấm là 5 tr. Có 1 topic rieng trong diễn đàn vê cât mắt bác Nga r đos ạ. Ai quan tâm có thể quay lại đọc ạ.
    Cảm ơn hyper127 nhé, để mình xem thêm rồi sẽ tham khảo ở chỗ này. Thấy nhiều người làm và khen tốt nên cũng định chọn chỗ đó làm.
    • 64 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoheoheo Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn đi làm mắt nhưng ko bik là bấm hay cắt mí tốt hơn, bạn đã tìm hiểu được nhiều chưa.
    Tùy theo thôi chị, em cắt luôn nè, làm thêm góc mắt trong nữa, cắt thì giờ sẹo đã mờ, chỉ còn hơi gợn xíu, còn sẹo góc mắt vẫn còn đỏ đỏ nữa. bs bảo sẹo góc mắt thì phải chờ thêm 1 thời gian nữa.
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimitrans Xem bài viết
    Tùy theo thôi chị, em cắt luôn nè, làm thêm góc mắt trong nữa, cắt thì giờ sẹo đã mờ, chỉ còn hơi gợn xíu, còn sẹo góc mắt vẫn còn đỏ đỏ nữa. bs bảo sẹo góc mắt thì phải chờ thêm 1 thời gian nữa.
    Lúc làm có đau lắm không chị. Mai e cũng cắt với mở rộng góc mắt trong lun. Chị cho e hỏi cách chăm sóc thẹo góc mắt sao ạ. Tại e nghe nói sẹo góc mắt không chăm sóc kỹ là dễ bị lồi lắm phải ko ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi likittymouse Xem bài viết
    Lúc làm có đau lắm không chị. Mai e cũng cắt với mở rộng góc mắt trong lun. Chị cho e hỏi cách chăm sóc thẹo góc mắt sao ạ. Tại e nghe nói sẹo góc mắt không chăm sóc kỹ là dễ bị lồi lắm phải ko ạ.
    Hôm nay đi làm mắt hả em, em làm ở đâu vậy. cắt góc mắt trong với cắt mắt hết bao nhiêu tiền vậy em.
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MyLe. Xem bài viết
    Hôm nay đi làm mắt hả em, em làm ở đâu vậy. cắt góc mắt trong với cắt mắt hết bao nhiêu tiền vậy em.
    E mới làm xong. E làm ở emcas đó chị. Của e tổng cộng là hết 12 triệu vừa cắt vừa mở rộng lun.
    • 67 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em muốn đi bấm mí, cho em hỏi là giờ bấm mí giá bao nhiêu và ở đâu làm đẹp mà chất lượng ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E tàu ngầm đọc nhiều topic mà e ko biết chọn bs nào, ở đâu. Mắt e 2 mí nhưng ko đều nhau, 1 bên bị lật. Nói chung trang điểm dùng kích mí thì ok nhưng để thường thì trông chán lắm. Các mẹ các chị có kinh nghiệm cắt mí, bấm mí tư vấn giùm e cái. E đang ở HN nhưng thi thoảng vẫn vào sg nên việc phẫu thuật ở đâu ko quan trọng, quan trọng là chọn bs nào làm đẹp. E chưa phẫu thuaath tm bao giờ nên lo lắm!
    • 74 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bs Nga cắt mắt đẹp ko vậy hyper127? Giá cắt mắt bên chỗ bs Nga là bao nhiêu vậy nhỉ?
    • 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehaivan Xem bài viết
    E tàu ngầm đọc nhiều topic mà e ko biết chọn bs nào, ở đâu. Mắt e 2 mí nhưng ko đều nhau, 1 bên bị lật. Nói chung trang điểm dùng kích mí thì ok nhưng để thường thì trông chán lắm. Các mẹ các chị có kinh nghiệm cắt mí, bấm mí tư vấn giùm e cái. E đang ở HN nhưng thi thoảng vẫn vào sg nên việc phẫu thuật ở đâu ko quan trọng, quan trọng là chọn bs nào làm đẹp. E chưa phẫu thuaath tm bao giờ nên lo lắm!
    Mình mắt cug bị lệch. Mình mới làm đc 3 tuần. H mắt đều và ok r bạn ạ. Mình ở hn nhg vào sg làm. Pt mắt to giá hơi mắc nhưng mình thấy mắt k bị lệch là vui r.hjhj. mình sợ bị tg là pr. Nên k nói chỗ làm.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 74 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    kieulam212 bạn làm ở đâu vậy bạn, cho xem hình mắt của bạn với được ko bạn. Nay đã ổn chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng làm được 10 tháng rồi, mí mắt của mình giờ nhìn tự nhiên như mắt bẩm sinh vậy đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mắt mình lúc trc đi tư vấn mấy chỗ cũng bị kêu là cắt mắt, mà sau đó mình làm bấm mí vẫn đẹp lung linh thôi.
    • 51 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi zzany Xem bài viết
    Mắt mình lúc trc đi tư vấn mấy chỗ cũng bị kêu là cắt mắt, mà sau đó mình làm bấm mí vẫn đẹp lung linh thôi.
    Bạn bấm mí rồi à, làm lâu chưa zzany. Nếu bấm mí vẫn được thì nên bấm mí cho an toàn.