TIN TÀI TRỢ.

Phẫu thuật thẩm mỹ mắt

• 5 Lượt chia sẻ
  • 325K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 126 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.
    ở HN tạo mí đẹp, uy tín ở đâu nhỉ?
    Mình muốn xin ít kinh nghiệm của các mẹ đã làm rồi
    Vì em gái mình định đầu tư quả mắt này

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,743 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

bạn ơi!ở TMV thanh bình chỗ ngả tư lê duẩn,nguyễn thái học,cửa nam ý bạn,bác sĩ có bằng chuẩn,làm ok lắm,mình và mấy đứa bạn đều làm ở đấy,ko hề có sẹo và mắt tự nhiên,quan trọng là bác sĩ đó làm nhẹ nhàng lắm,ko đau.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuongly Xem bài viết
    bạn ơi!ở TMV thanh bình chỗ ngả tư lê duẩn,nguyễn thái học,cửa nam ý bạn,bác sĩ có bằng chuẩn,làm ok lắm,mình và mấy đứa bạn đều làm ở đấy,ko hề có sẹo và mắt tự nhiên,quan trọng là bác sĩ đó làm nhẹ nhàng lắm,ko đau.
    Chị ơi em cũng đang có ý định làm và cũng định đến TMV Thanh Bình. Em muốn hỏi chị là mắt chị sưng trong mấy ngày? Thế chị phẫu thuật hay là chỉ nhấn mí thôi hả chị?
    • 80 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em nghe bảo là BV Mắt TP trên đường ĐBP làm đẹp và an toàn. Ở trên ttvnol em được xem hình rồi. Trên đường ĐBP còn 1 cái phòng khám tư nhân của trưởng khoa thẫm mỹ BV FV nữa, BS Thắng. Mấy chị đến đó tham khảo thử xem. 2 chỗ đó em đều được xem hình của mấy bạn đã bấm mí, và đều rất tự nhiên
    Khoảng cách lớn nhất trên đời này không phải là giữa sự sống và cái chết mà là khi em đứng trước mặt anh nhưng anh không biết em yêu anh.

Khoảng cách lớn nhất trên đời này không phải là khi em đứng trước mặt anh nhưng anh không biết em yêu anh mà là khi chúng ta yêu nhau nhưng không thể đến với nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,112 Bài viết

• 347 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghe bảo là BV Mắt TP trên đường ĐBP làm đẹp và an toàn. Ở trên ttvnol em được xem hình rồi. Trên đường ĐBP còn 1 cái phòng khám tư nhân của trưởng khoa thẫm mỹ BV FV nữa, BS Thắng. Mấy chị đến đó tham khảo thử xem. 2 chỗ đó em đều được xem hình của mấy bạn đã bấm mí, và đều rất tự nhiên\

BS Thắng hình như là ở trong TP HCM mà.
    Em cũng quan tâm đến việc bấm mí này, ai đã làm ở HN rồi thì cho em xin cái địa chỉ với nhé. À, đã có ai đi bấm mí ở viện 108 chưa ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,743 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhotuoitho Xem bài viết
    Chị ơi em cũng đang có ý định làm và cũng định đến TMV Thanh Bình. Em muốn hỏi chị là mắt chị sưng trong mấy ngày? Thế chị phẫu thuật hay là chỉ nhấn mí thôi hả chị?
    chị cũng ko nhớ lắm,sưng tầm 3-4 ngày đến 1 tuần thì hết hẳn,chị phẫu thuật,cắt mí ra bóc mỡ vì chị bị mỡ nhiều.làm ở đấy nhẹ lắm mà ko có sẹo em ah.em cứ qua đấy họ tư vấn cho.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • 1,641 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Mắt em hai mí nhưng mí nhỏ nên trông cũng không đẹp lắm. Một mắt chả hiểu sao nó lại có một nếp gấp nữa phía trên nếp gấp của mí nên thành ra mắt đấy lại to hơn một chút so với mắt còn lại (và tất nhiên nhìn ngon lành hơn). Em muốn hỏi liệu em có đi làm cho mắt kia thành ...3 mí như mắt còn lại không, hay là TMV họ có cách nào cho mắt em mí to ra một tý mà không cần phải 3 mí như mắt em không? Chị làm mắt thế chi phí bao nhiêu đấy chị ơi...
    • 1,225 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cun_Mup Xem bài viết
    Mắt em hai mí nhưng mí nhỏ nên trông cũng không đẹp lắm. Một mắt chả hiểu sao nó lại có một nếp gấp nữa phía trên nếp gấp của mí nên thành ra mắt đấy lại to hơn một chút so với mắt còn lại (và tất nhiên nhìn ngon lành hơn). Em muốn hỏi liệu em có đi làm cho mắt kia thành ...3 mí như mắt còn lại không, hay là TMV họ có cách nào cho mắt em mí to ra một tý mà không cần phải 3 mí như mắt em không? Chị làm mắt thế chi phí bao nhiêu đấy chị ơi...
    Hình dung ra mắt mẹ nó rồi, như mắt mẹ nó thì đóan chừng lúc bấm mí sẽ phức tạp hơn là mắt 1 mí làm thành 2 mí đó. Mẹ nó thử đến thẩm mỹ viện Hà Nội ở Lê Văn Hưu hỏi nữa xem nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 126 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    em gái mình đi làm ở Hồng Ngọc
    Bác sỹ TQ, làm thì cũng nhanh nhưng bị à ơi thêm quả bóc mỡ mí trên
    nên sưng hơi lâu, bấm mí 3tr500, bóc mỡ 3tr, tổng cộng 6tr500
    với lại mí hơi to, trông cũng không tự nhiên lắm, 3 tuần rồi mà sáng ngủ dậy vẫn mọng lên, trông biết ngay là đi làm mắt 2 mí
    tóm lại là không nên đến Hồng Ngọc vì không đẹp lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

tớ có đứa em gái làm ở Thanh Bình nè, nhanh lành lắm, mà cũng nhanh về lại thành 1 mí lắm ,huhu, lúc đầu nó làm xong bị lệch,bên to bên nhỏ trông kì lắm, vài tháng sau thì 1 bên về lại 1 mí lun, xong mẹ tớ đứa đi bắt đền họ làm lại cho, nhưng mà chả đẹp j cả, khổ thân lại còn bị mổ 2 lần nữa. tớ ko tín nhiệm cái TMV này trong khoản làm mắt đâu nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,743 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

bạn làm ở Thanh Bnh Cửa Đông hay Thanh Bình ở Lê Duẩn?hai chỗ khác nhau nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bạn làm ở Thanh Bnh Cửa Đông hay Thanh Bình ở Lê Duẩn?hai chỗ khác nhau nhé.
    chỗ ngã tư lê duẩn phạm thái học í, chỗ mà bán cả đồ của dead sea í
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,743 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

thế ah? vậy mà mẹ tớ và tớ làm ở đấy lại rất ok và đẹp.nhưng khổ nỗi tớ có cơ địa sụp mí nên một thời gian nó lại sụp.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thế ah? vậy mà mẹ tớ và tớ làm ở đấy lại rất ok và đẹp.nhưng khổ nỗi tớ có cơ địa sụp mí nên một thời gian nó lại sụp.
    trời ơi sụp mí thì hầu như ai về sau cũng sụp hết,chỉ có điều là mức độ ít hay nhiều thôi. cắt mí bao giờ cũng có 2 kiểu: bs sẽ hỏi là thích mí tự nhiên hay mí to? mí tự nhiên là mí họ cắt nhỏ, sẽ nhanh đẹp lắm, nhưng nhanh bị sụp, còn mí to sẽ lâu đẹp hơn, sưng nhiều hơn, nhưng đến khi đẹp rùi cũng đẹp lâu hơn. Mẹ tớ vào HCM làm lại phải 4 tháng mới đẹp, và phải nói là cực chuẩn luôn chứ chỗ Thanh Bình làm thì mí nhỏ, nhiều người chỉ tầm 1 tháng hay hơn 1 tháng là đẹp rùi,nhưng cứ thử để 1 thời gian sau...:Straightf::RaisedEye
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 56 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mấy chị ui,

Mắt em một mí, em muốn đi phẩu thuật thành 2 mí, nhưng không biết chỗ nào làm đẹp và tự nhiên. Chị nào đã làm mắt rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với nha.

Cám ơn mọi người nhiều!:Rose:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 56 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình cũng đến tư vấn ở Thanh vân tuần trước rồi. Nhưng theo mình được biết thì phẫu thuật mắt do vợ bác Thanh vân và học trò làm, ko phải do bác ấy làm nên mình cũng lo lo ko biết kết quả thế nào. Ở chỗ Thanh vân chỉ cắt mắt thôi, ko có bấm mí.

Bạn của bạn cắt mắt ở Thanh vân có đẹp không? cho mình biết với nhé.

Tks!:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 997 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Tí đáng yêu ơi cho mình hỏi: bạn cắt mí hay bấm mí vậy bạn? vì mình nghe nói bấm mí thì tự nhiên, ko chảy máu, ko đau nhưng 1 năm phải làm 1 lần nếu ko sẽ bị sệ mắt, ko biết đúng vậy ko nữa.
    • 147 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn có thể đến 115 Nguyễn Khuyến. Chị mình đã từng làm ở đó, rất ưng ý, giá cả lại phù hợp và do Bác sỹ chuyên khoa phẫu thuật thực hiện. bạn có thể tham khảo thêm ở myvienbacsiha.com. Ở đó có hình ảnh thực tế luôn.
    MTMzMzQ0MzQ2OQ
    • 245 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Tình hình là em có quả mắt 2 mí lẩn, bây giờ theo dòng thời gian đang chuẩn bị thành 1 mí đến nơi rồi, trông sụp lắm. Em đang tính làm 1 cuộc đại cách mạng, nhưng vẫn rất run vì dù sao cũng gọi là phẫu thuật thẩm mỹ. Mẹ nào có kinh nghiệm về vụ này tư vấn cho em với. Mẹ nào làm rồi, nhìn thấy người làm rồi cho em biết kết quả thể nào nhá. Nên hay không nên đây các mẹ ơi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu chị có mí sẵn rồi thì ko fải cắt củng j đâu, chỉ fải khâu 1 đường ở chân mày để nhấc lên thôi chị ah, đơn giản lắm.