TIN TÀI TRỢ.

Phẫu thuật nâng ngực nội soi ở đâu đẹp?

• 246 Lượt chia sẻ
  • 109K Lượt đọc
  • 150 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy bảo nâng ngực nội soi đang rất an toàn, sau khi phẫu thuật không bị mất cảm giác và ngực đẹp, mềm. Vậy có chị nào đã từng phẫu thuật nâng ngực nội soi chưa? thì cho em địa chỉ với nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình nghe nói bs xuân khiêm làm ngực đẹp lắm á bạn. Bạn mình nhiều đứa khen vậy lắm
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước hết bạn hãy tìm hiểu những trường hợp nào mới có thể đặt ngực nội soi.các bs tư vấn mình là tuyến vú chưa chảy xệ và quầng ngực đầu ngực còn đẹp(ví dụ bạn chưa có gia đình hoặc chưa sinh con)không phải tất cả đều có thể đặt ngực qua nội soi đâu bạn.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi bác Khiêm cho chuyên về đường quầng hok ah???tại e chưa con mà tính chất cv hok cho phép làm đường nách vì sau phẩy thuật e phải quay lại chổ làm nên e quyết định đường quầng mà e lại thích bác mặc đù chưa gặp trực tiếp bác hihiihi...mong các chị đi trc góp ý giúp nhá...e cam on lam lam...

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn các mẹ nhé, em thì có tìm hiểu qua thấy có thẩm mỹ viện Đông Á, dịch vụ tốt. Nhưng các mẹ lại bảo là ở thẩm mỹ viện Xuân Trường với bác sỹ khiêm., làm em phân vân quá. Bác sỹ Khiêm chuyên nâng ngực nội soi ạ? Em muốn đến địa chỉ nâng ngực mà thực hiện tại bệnh viện í.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh lam o bac si nga duong ly thai to do ban. nhe nhang va dep lam,nhin rat tu nhien, ko bi co dinh va mem nhu nguc that. da 2 nam roi khong co bieu hien gi la dau don ca.
    bac si nga lam o benh vien Phap Viet. nhung co phong mach rieng,
    neu phau thuat thi vo bien dang hoang,ko lam tai phong mach,yen tam di ban
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cg đg định đi làm ngực ở bênh viện hồng ngọc. Ko biết có ok k? Minh chưa có gd, chưa có con, njung muốn làm ở quầng ngực, ko biết sau nay có con co bị mất sữa và mất cảm giác ko nữa. Giờ máu đi làm mà phân vân ko biết có đau ko? Co bị mất sữa và mất cảm giác ko, nhờ các b co kinh nghiêm tư vấn giúp mình.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

[QUOTE=phanthivuong;31136962]mình mới làm ở bv emcas xong nè. đc đích thân bs khiêm làm, mới đầu thấy cũng đẹp nhưng không biết thời gian sau thế nào.
    cũng không biết cơ thể mình có thích nghi với cái túi không nữa, cũng hơi lo lo.
    B làm co đau ko? Làm ở quầng ngực hay đương nách hả b?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 75 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ban oi ban lam bsi xuan truong roi. Co the cho minh xin so dt de minh hoi ban chut xiu dc ko? Vi minh cung dang phan van giua bsi thai va bsi truong. Cam on ban. Sdt minh la 0948.931.931 giao
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 75 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Fb baby oi ban lam bsi xuan truong roi. Co the cho minh xin so dt de minh hoi ban chut xiu dc ko? Vi minh cung dang phan van giua bsi thai va bsi truong. Cam on ban. Sdt minh la 0948.931.931 giao
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em ở Sg đang có ý định đi tân trang vòng một để có chút vốn liếng, các chị làm có kinh nghiệm rồi cho em hỏi thường làm ngực mất bao lâu thì ổn định và đẹp đều không ạ.
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoTram.Ngo Xem bài viết
    Em ở Sg đang có ý định đi tân trang vòng một để có chút vốn liếng, các chị làm có kinh nghiệm rồi cho em hỏi thường làm ngực mất bao lâu thì ổn định và đẹp đều không ạ.
    Không ai làm ngực ạ, không thấy ai trả lời em.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ em..hiện nay em đọc trên báo nghe nói có phương pháp "Nâng ngực nội soi bằng túi Inspira"..có mẹ nào thử chưa vậy? Có gì cho em biết ý kiến nha..
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac ban oi da co ai nang nguc o tham my han quoc jw chua?xin hoi co an toan va dep k ah?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đang muốn đi nâng ngực, nhưng chưa chọn được phương pháp nào hợp lí và làm ở bs nào ổn nhỉ, các mẹ cho mình xin ít thông tin nhé. thanks ạ.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai nâng ngực ở BS Thạnh, ở TMV Khơ Thị chưa? Cô mình ở nước ngoài về, muốn đi nâng ngực nên mình đang tìm hiểu. Có 1 chị bạn giới thiệu Khơ Thị vì đồng nghiệp của chị làm ở đây rùi. Có ai bik chỗ nào nâng ngực đẹp, tự nhiên và đáng tin cậy nữa ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nghe nói giờ nâng ngực nội soi túi mỹ là phổ biến nhất, bảo hành trọn đời, cũng lăn tăn quá. Làm xong ko biết sau này sinh con thế nào.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mình đã từng nâng ngực tại Bệnh viện thẩm mỹ Sài Gòn, được BS.Cương có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ tư vấn và trực tiếp phẩu thuật. Mình thấy BS tư vấn rỏ ràng dẻ hiểu cho mình lựa chọn tốt nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mẹ nào ở đây từng phẫu thuật thu gọn ngực ko? chả là giờ ngực mình sau sinh con bắt đầu sà như quả mướp rồi. Buồn chán, mặc dây rồi quần áo bên ngoài thì bình thường nhưng mà lúc ở nhà mặc đồ ngủ thì thôi rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em thấy nhiều người vẫn cứ nâng ngực xong rồi có con vẫn được, nên em băn khoăn lắm, cho em xin kinh nghiệm với đi ạ.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8