TIN TÀI TRỢ.

Phải làm gì để bọng mắt hết to?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị cận đã thế bọng mắt còn to và thâm nữa. Vốn dĩ mắt mình có 2 mí mà đeo kính nhiều mắt bị lồi ra nên nhìn mắt lúc nào cũng lờ đờ, được nhìu ng tư vấn nên em quyết định đi nhấn mí. Các chị cho em hỏi ở SG có tmv nào cắt mí, nhấn mí uy tin k ạ, lần đầu thẩm mỹ nên em cũng hơi bỡ ngỡ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở tp HCM mình thấy tmv khơ thị quy mô hoành tráng. Cũng chưa vào đó bao giờ nhưng thấy mấy tmv này tổ chức mấy event toàn người nổi tiếng tham dự, nhìn ham lắm nhưng ko rõ giá bao nhiêu
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebibo2014 Xem bài viết
    ở tp HCM mình thấy tmv khơ thị quy mô hoành tráng. Cũng chưa vào đó bao giờ nhưng thấy mấy tmv này tổ chức mấy event toàn người nổi tiếng tham dự, nhìn ham lắm nhưng ko rõ giá bao nhiêu
    Em thì thích style của Hàn, e thấy các bs chuyênlàm các công nghệ hàn quốc thì sẽ đẹp và lạ hơn rất nhiều c ah,
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ơ ở khơ thị có bác sĩ viện trưởng chuyên về phẫu thuật mắt là người hàn mà, nổi tiếng lắm lun, các mẹ thử tham khảo mà xem
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khơ thị có 2 phương pháp tạo mắt 2 mí là cắt mí và nhấn mí. Sự lựa chọn kỹ thuật nào là tùy vào yêu cầu của mih. Tuy nhiên, bác sĩ sẽ dựa trên sự sa trễ da, tổ chức cơ, mỡ ở vùng mí mắt để tư vấn cho khách hàng pp phù hợp nhất. Nên tốt nhất là cứ ghé tận nơi nghe tư vấn bận ạ
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viendanho12 Xem bài viết
    Ơ ở khơ thị có bác sĩ viện trưởng chuyên về phẫu thuật mắt là người hàn mà, nổi tiếng lắm lun, các mẹ thử tham khảo mà xem
    e cx có nghe nói là ở viện này có bsi khoa mắt vs mũi là bsi ng hàn cao tay nên cx đang tìm hiểu nè
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở TP HCM thì thiếu gì nơi cắt mí mắt đẹp, cứ chọn chỗ nào lớn lớn, có tiếng là ok thôi mà
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chỗ này mình cx thấy hoành tráng, nghe đâu là của hoa hậu gì phải hong?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaanhdao951 Xem bài viết
    chỗ này mình cx thấy hoành tráng, nghe đâu là của hoa hậu gì phải hong?
    đúng goy b, hoa hậu quý bà hoài thu đó nên toàn ng nổi tiếng làm ở đó k à
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

pp bấm mí, bác sĩsẽ đánh dấu các điểm trên mí mắt. Sau đó, luồn chỉ thẩm mỹ để tạo điểm nhấn,giúp nếp mí mới được rõ ràng, đôi mắt trở nên tươi trẻ hơn. Phương pháp bấm mímắt thường được áp dụng với những người dưới 30 tuổi, mắt có ít hoặc không có mỡchùng, da dư
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng goy b, hoa hậu quý bà hoài thu đó nên toàn ng nổi tiếng làm ở đó k à
    bảo sao thấy toàn ng nổi tiếng làm ở tmv này
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

pp bấm mí, bác sĩsẽ đánh dấu các điểm trên mí mắt. Sau đó, luồn chỉ thẩm mỹ để tạo điểm nhấn,giúp nếp mí mới được rõ ràng, đôi mắt trở nên tươi trẻ hơn. Phương pháp bấm mímắt thường được áp dụng với những người dưới 30 tuổi, mắt có ít hoặc không có mỡchùng, da dư
    nhưng hình như bấm mí k đc bền phải k ta, mih có đứa e cùng cty nó bấm mí tự nhiên mà đc có 1 năm à
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaanhdao951 Xem bài viết
    nhưng hình như bấm mí k đc bền phải k ta, mih có đứa e cùng cty nó bấm mí tự nhiên mà đc có 1 năm à
    cũng tùy từng ng đó bạn, nhưng bấm mí thường thì đẹp đc tầm 3 năm là nhìu
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu bấm mí tự nhiên thì bấm xong đẹp luôn thì đúng là chỉ được tầm 1 năm thôi. còn chịu khó mí dày tgian đầu để dần mí nó sụp xuống thì đc vài năm