TIN TÀI TRỢ.

Nâng mũi S line hay L line đẹp hơn vậy mọi người?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em đang tính đi nâng mũi để thoát khỏi cái mũi tẹt bẩm sinh các bác ạ. Nghe nói hiện nay có hai dáng mũi đang hot là S-line và Lline, em phân vân mãi không biết nên chọn dáng mũi nào, đã làm là phải đẹp nên em rất cần những lời tư vấn thực lòng. Bác nào biết thì tư vấn giúp em với nhé. Em cám ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình thì bạn nên đến gặp bác sĩ để nghe tư vấn, có thể khuôn mặt người này sẽ hợp với mũi S line nhưng người khác lại hợp với mũi L line, cái này không thể khẳng định được đâu bạn, quan trọng là tìm được nơi làm uy tín, chứ có nhiều trường hợp ham rẻ làm hỏng hết cả, nhìn mũi bị vẹo, sưng đỏ tội nghiệp lắm
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã làm nâng mũi bọc sụn tai bên bs Thế. Ban đầu mình cũng muốn nâng mũi cao thật cao cho đáng công làm, mà 1 hồi nghe bs nói xong xiêu lòng làm loại này luôn. Bs kêu nâng cao quá thời gian dài sẽ dễ có rủi ro, chưa kể người vn mình mà làm cao tây quá nhìn sẽ rất giả, giờ làm xongd dẹp vài năm đầu nhưng sau 10 năm nữa sẽ ko còn đẹp nữa nên làm vừa phải can đối thôi.
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi manhkhoa90 Xem bài viết
    theo mình thì bạn nên đến gặp bác sĩ để nghe tư vấn, có thể khuôn mặt người này sẽ hợp với mũi S line nhưng người khác lại hợp với mũi L line, cái này không thể khẳng định được đâu bạn, quan trọng là tìm được nơi làm uy tín, chứ có nhiều trường hợp ham rẻ làm hỏng hết cả, nhìn mũi bị vẹo, sưng đỏ tội nghiệp lắm
    Ừm mình cũng thấy bạn nói rất hợp lý, đôi khi mình làm đẹp cần nghĩ đến chuyện 5 năm, 10 năm 20 năm chứ đừng thấy phong trào rồi nhào theo làm xong rồi được mấy năm phải than khóc.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bệnh viện thẩm mỹ Sài Gòn là chuyên nghiệp trong lĩnh vực này nè bạn, lúc trước bạn mình có đi làm mũi ở đây, trông đẹp tự nhiên luôn, bạn mình nâng mũi Sline
    http://thammysaigon.com/khoa-tham-m....i-s-line.html/
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tùy người tùy cấu trúc mũi mà bác sĩ họ tư vấn loại phù hợp cho bạn,
    • 71 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn làm mũi sline hay mũi loại nào bạn?