TIN TÀI TRỢ.

Nâng mũi rồi có tháo ra được không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.5K Lượt đọc
  • 112 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

B ah! Bs làm cho mình rất nổi tiếng ở SG đó,rất nhiều ca sỹ,hot girl ,ng mẫu ,dv..là bác ấy làm hết,mà ai sửa xong cũng rất đẹp,nên giá thì cũng trên trời..Lúc đầu mình tính làm bs Hàn Quốc nhưng mình nghe nói bs Hàn thì cũng ng sửa xấu,ng sửa đẹp chứ ko phải Bs Hàn là đẹp nên mình mới qđịnh sửa ở Việt Nam! sau khi đã tìm hiểu kỹ và nhìn rất nhiều s/p thật rồi nên mới quyết làm.Đúng là tm thì hên xui thôi! Sửa cho bt bnhieu ng đẹp ,đến mình thì lại ko hợp,già cả chục tuổi.Ai tm cũng muốn mình đẹp hơn,nhưng mà ng tính ko bằng trời tính.Mất 1 số tiền lớn lại rước cái xấu đem về.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MiTran090

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 119 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chúc may mắn
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhphuoc88 Xem bài viết
    Bạn làm bs nào mà ko nói để mọi người cùng bik và thận trọng. Cứ muốn hỏi ng khác trong khi thông tin lại ko muốn chia sẻ. Nếu mốt bạn nào đó lỡ nhầm làm ngay bác sĩ bạn làm thì sao. Nếu có gì cũng lên than như bạn ah

B này ngộ nhỉ? N/c như Ba ,Má ng ta ko bằng..nếu bs ko có lương tâm ,ko có trách nhiệm thì việc chia sẻ thông tin về bác rất chi là binh thường.B ko thấy mình viết pttm là hên xui,bác cũng sữa cho rất nhiều ng nổi tiếng và mình cũng tận mắt thấy s/p thật rồi.Khi tới thì bác cũng nói đợi 3 tháng nữa bác lấy ra cho mình ,cư xử nhẹ nhàng lịch sự,vì mình ko hợp mũi cao nên mới muốn tháo ra luôn và ko sửa lại nữa.Chứ mình có nói bác sữa bị méo hay hư gì đâu,mình chỉ nói đầu mũi to,cao và q/trong mình ko hop mui cao và mình xin kinh nghiệm của những b tren đ tháo ra luon có đc ko thôi! Viết tên bác trên đây khác nào bêu xấu bác,trong khi ng ta là Bs có trách nhiệm.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 308 Bài viết

• 1,716 Được cảm ơn

Mình biết là bạn pt xong k được như mong đợi thì buồn và stress. Nhưng mình cũng nói luôn là rất nhiều người trước khi sửa k xinh như ng.ta nghĩ mà sau khi sửa cũng k xấu như người ta tưởng. Vấn đề là trong đầu bạn đã tự vẽ ra 1 hình ảnh khác, nên hình ảnh sau khi sửa nó k giống mình tưởng tượng thì shock. Bạn cũng nói là k phải do mũi sửa hỏng mà chỉ thấy k hợp. K hợp vì cái mũi cũ đã theo bạn suốt 26 năm, đùng 1 cái, chiếc mũi lạ hoắc nó nằm chình ình giữa mặt bạn. Bạn thấy hợp mới là lạ đó. Bạn cũng giống rất nhiều người là ảo tưởng pttm xong 1 cái là đẹp ngay tức khắc. Đó là chuyện k tưởng, nhanh thì 1-2 tháng, chậm thì 3-5 tháng nó mới đẹp dần lên. Đây bạn vừa sửa về 1 cái đã đùng đùng đòi tháo ngay. Bạn nhìn em Angela PT ý, lúc mới sửa ai cũng bảo sửa hỏng, mũi dài ngoằng như phù thủy, nhưng nó vẫn tự tin đứng trước ống kính vì nó biết mũi nó sẽ đẹp lên mà. Giờ còn ai dám chê mũi nó xấu nữa k.

Thế nên mình khuyên bạn cứ bình tĩnh đợi 3 tháng nữa, nóng vội là hỏng việc. K được bị tác động bởi lời nói của người khác. Người ta buông lời chê bai thì dễ lắm bạn ạ, cái chính là bản thân bạn phải nhìn nhận đúng mức độ của sự việc. Đừng tự hù dọa mình, làm quá lên chỉ vì lời nói của người khác. Ok
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi ngoài lề 1 xíu,mũi e làm tới ngày t6 mà vẫn còn sưng to với lâu lâu có ít nc mũi kiểu sụt sịt như bị cảm ấy vậy có lo bị nhiễm trùng ko ạ huhu
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vaytada Xem bài viết
    Mình biết là bạn pt xong k được như mong đợi thì buồn và stress. Nhưng mình cũng nói luôn là rất nhiều người trước khi sửa k xinh như ng.ta nghĩ mà sau khi sửa cũng k xấu như người ta tưởng. Vấn đề là trong đầu bạn đã tự vẽ ra 1 hình ảnh khác, nên hình ảnh sau khi sửa nó k giống mình tưởng tượng thì shock. Bạn cũng nói là k phải do mũi sửa hỏng mà chỉ thấy k hợp. K hợp vì cái mũi cũ đã theo bạn suốt 26 năm, đùng 1 cái, chiếc mũi lạ hoắc nó nằm chình ình giữa mặt bạn. Bạn thấy hợp mới là lạ đó. Bạn cũng giống rất nhiều người là ảo tưởng pttm xong 1 cái là đẹp ngay tức khắc. Đó là chuyện k tưởng, nhanh thì 1-2 tháng, chậm thì 3-5 tháng nó mới đẹp dần lên. Đây bạn vừa sửa về 1 cái đã đùng đùng đòi tháo ngay. Bạn nhìn em Angela PT ý, lúc mới sửa ai cũng bảo sửa hỏng, mũi dài ngoằng như phù thủy, nhưng nó vẫn tự tin đứng trước ống kính vì nó biết mũi nó sẽ đẹp lên mà. Giờ còn ai dám chê mũi nó xấu nữa k.

Thế nên mình khuyên bạn cứ bình tĩnh đợi 3 tháng nữa, nóng vội là hỏng việc. K được bị tác động bởi lời nói của người khác. Người ta buông lời chê bai thì dễ lắm bạn ạ, cái chính là bản thân bạn phải nhìn nhận đúng mức độ của sự việc. Đừng tự hù dọa mình, làm quá lên chỉ vì lời nói của người khác. Ok

Cám ơn b nhiều lắm.😘😘😘😘..Mình sẽ đợi thêm 3 tháng nữa rồi qđịnh sau.❤️❤️❤️❤️
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Được chứ các mẹ! Nâng mũi bằng sụn nhân tạo thì các mẹ tháo ra bthuong nha! Mình nâng mũi cách đây 10 năm tuần trc nghỉ lễ mới đi làm lại mũi mới nè! nghỉ lễ chẳng đi đâu được cả hic , tháo ra làm lại mũi khác nhìn chuẩn hơn mẹ a, trc kia mình bị tụt sống , bây giờ nhìn ok lắm à nha!
    • 119 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Da bạn là dày hay mỏng
    • 128 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huhupu Xem bài viết
    Cho e hỏi ngoài lề 1 xíu,mũi e làm tới ngày t6 mà vẫn còn sưng to với lâu lâu có ít nc mũi kiểu sụt sịt như bị cảm ấy vậy có lo bị nhiễm trùng ko ạ huhu
    Chào Huhupu,

[''} Vì mình chưa nhìn được vết thương/ vết mổ nên chỉ đưa ra ý kiến như này:

[''} Bạn mới làm ngày thứ 6 nên vẫn còn sưng là chuyện bình thường nha.

[''} Còn nước chảy như bạn nói có thể là nước mô - giúp da non phát triển và sớm lành vết thương.

[''} Bạn nên rửa vết thương đúng lịch và tái khám để an toàn nhé. Trong quá trình này, Điều dưỡng, bác sĩ sẽ kiểm soát được sự an toàn cho chiếc mũi của bạn.

Chúc bạn có 1 chiếc mũi như mong muốn,

Best Regards!
    -------------------
    NGUYỄN ANH
    Trợ lý Ths. Bác sĩ thẩm mỹ Nguyễn Hồng Anh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn tháo chưa . Mình cũng vậy nè có thể cho mình số dt đẻ chia sẻ hơn Dc hok . Mình cũng stess quá
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rita91 Xem bài viết
    van thao duoc nhe ban, thao hoan toan luon. neu ban chi bo sil, va bo sun vao ma khong cat canh, buoc sun cho nho lai thi 90% quay ve mui cu. ko sao dau. thao thi sau 3 thang thao duoc roi ban nhe.hoac de tot nhat la sau 6 thang
    Tháo ra có bị chùng da hay bị sẹo lỗm đầu mũi ko bạn, mình cũng lo lắm mới làm dc 2 tuần mà muốn tháo ra quá nhưng pải đành chờ 6 tháng mới tháo được vì vết thương vẫn chưa hồi phục.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rita91 Xem bài viết
    van thao duoc nhe ban, thao hoan toan luon. neu ban chi bo sil, va bo sun vao ma khong cat canh, buoc sun cho nho lai thi 90% quay ve mui cu. ko sao dau. thao thi sau 3 thang thao duoc roi ban nhe.hoac de tot nhat la sau 6 thang
    Cắt cánh là ko tháo đc ha? C ơi huhu e tính tháo đây
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình đã tháo rồi! Những chỉ tháo sil thôi! Con sun đầu mũi bs ko tháo.H đầu mũi vẫn cao và to đung.B nào bt chỗ lấy sụn mũi ra ko? Làm ơn chỉ mình vớiHuhuhu..

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiTran090 Xem bài viết
    Mình đã tháo rồi! Những chỉ tháo sil thôi! Con sun đầu mũi bs ko tháo.H đầu mũi vẫn cao và to đung.B nào bt chỗ lấy sụn mũi ra ko? Làm ơn chỉ mình vớiHuhuhu..

Bạn vì sao mà phải tháo ra vậy bạn? Bạn làm bao lâu rồi mà tháo ra, chắc là đau lắm?
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình sửa bị xấu quá b ah.Đến nay mình vẫn chưa tìm đc cho tin cậy để tháo sụn đầu mũi..

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi , m nâng mũi sline đc 2 tháng bg nhìn đầu mũi cao và to quá , m muốn rút ra , tình trạng mũi m sau nâng giống hệt bạn , bạn tháo mũi ở đâu và sụn đầu mũi bạn bh tháo chưa , tình trạng mũi bạn bg thế nào rồi b cho m biét dc k
    comment by WTT mobile view
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangtrangggg Xem bài viết
    bạn ơi , m nâng mũi sline đc 2 tháng bg nhìn đầu mũi cao và to quá , m muốn rút ra , tình trạng mũi m sau nâng giống hệt bạn , bạn tháo mũi ở đâu và sụn đầu mũi bạn bh tháo chưa , tình trạng mũi bạn bg thế nào rồi b cho m biét dc k
    Minh chưa tháo sụn đầu mũi b ah! B ib cho mình đi! Có gi nt trên viber nhé!! Mình tính tháng 1 đi tháo..

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn oi , bạn tháo sill ra có bị chùn da mũi ra 2 bên sóng mũi ko bạn ? Mình nang mui bang sill nhân tạo ko bọc sụn duoc 1 tháng 10 là mình tháo , tính đen bay gio cũng dc 1,5 tháng rồi nhưng mũi mình van chua hoan toan nhu truoc luc chua PTTM ... Minh van stress kinh khủng ban a
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình tháo sil ra 2 ngày là bình thường rồi nha b! Ko hề bị chùng da gì hết.Tháng 1 này mình tìm tttm uy tín để tháo tiếp sụn đầu mũi! Có b nào đi tu vấn tháo chung với mình cho đỡ sợ ko?

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6