TIN TÀI TRỢ.

Nâng mũi bs Hà chuyên thẩm mỹ mũi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mà đã muốn làm bác sĩ Hàn thì sang hẳn bên Hàn mà làm, chứ đừng ham bác sĩ Hàn ở Việt Nam nha các chị em. Mà sang Hàn cũng đừng chọn mấy bệnh viện nổi quá với bác sĩ nổi tiếng quá, nếu có bạn hoặc người quen ở Hàn thì tốt nhất nhờ người ta tìm hiểu bệnh viện giúp cho, chứ bệnh viện to với bác sĩ nổi tiếng toàn bác sĩ ma thôi, tư vấn một người, vào phẫu thuật lại là người khác, trả một đống tiền cho bác sĩ xịn rồi cuối cùng lại được bsi rởm phẫu thuật cho.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn ơi !mũi mình làm là bs nữ người Việt Nam tên là Hà bạn ạ, chứ mình không nói bs người Hàn Quốc,mà bác sĩ làm mình thấy ưng thấy hợp lý, bây giờ nghành thẩm mỹ mọc lên như nấm, bác sĩ tay nghề giỏi thì mình không biết xác định đi làm thẩm mỹ này cũng hên xui bạn nhé.không biết bạn đã thẩm mỹ gì trên mặt hay cơ thể không nhưng mong bạn nhìn rõ tiêu đề hẵng bình luận, thank bạn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bdcamly Xem bài viết
    Nghe đồn lâu rồi, là ở Việt Nam hay có bác sĩ Hàn Quốc sang làm phẫu thuật, thấy cũng thắc mắc mà ở xa không biết hỏi ai. Bên này cả khách Hàn với khách quốc tế là Bác sĩ làm cũng ngập mặt rồi, vậy mà sao lại có bác sĩ Hàn sang tận VN để phẫu thuật, giá thì rẻ hơn hẳn ở Hàn, điều kiện sống thì kém hơn hẳn mà sao họ lại đánh đổi thế, giờ thì hiểu rồi nạ.
    Ray dong y voi ban ve chuyen nay. Cach day cung khoang 10 nam,cai tham my vien o tren duong Vo Van Tan cung noi hop tac voi bs Han. Va minh tin va da tra $1500 va cuoi cung hon 3 tuan sau phai lay ra vi khg nhu y Minh muon’.thanks ban da chia se that long. De may tin do tham my biet them truoc khi lam giai phau tham my. Minh that ao uoc di got ham va cam ben Han ma khg tim ra duoc thong tin de du tin tuong.va manh dan di lam-.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_thanh89 Xem bài viết
    bạn ơi !mũi mình làm là bs nữ người Việt Nam tên là Hà bạn ạ, chứ mình không nói bs người Hàn Quốc,mà bác sĩ làm mình thấy ưng thấy hợp lý, bây giờ nghành thẩm mỹ mọc lên như nấm, bác sĩ tay nghề giỏi thì mình không biết xác định đi làm thẩm mỹ này cũng hên xui bạn nhé.không biết bạn đã thẩm mỹ gì trên mặt hay cơ thể không nhưng mong bạn nhìn rõ tiêu đề hẵng bình luận, thank bạn
    Bạn nói với mình đó hả?
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bdcamly Xem bài viết
    Bạn nói với mình đó hả?
    tất nhiên là mình nói bạn rồi, bạn không đọc kĩ bình luận rồi vào nói linh tinh thì không nói bạn thì nói ai
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_thanh89 Xem bài viết
    tất nhiên là mình nói bạn rồi, bạn không đọc kĩ bình luận rồi vào nói linh tinh thì không nói bạn thì nói ai
    Bạn bị làm sao đấy? Mình trả lời chủ topic này, cụ thể là trả lời phần này: "Chỉ vì cái tội hay sính đồ ngoại, nhân tiện trong lần công tác vào Sài Gòn nghe thẩm mỹ viện nổi tiếng
    có mời bác sĩ gì đó bên Hàn Quốc về làm mà chi phí đắt gấp 3-4 lần bạn bè mình làm ở Hà Nội nên mình quyết chơi sang luôn vì dù sao mình cũng có ý định ra nước ngoài làm mũi.
    Họ cho mình mổ mê lúc tỉnh dậy thì băng kín mũi nên mình cũng không biết dáng mũi có đẹp hay ko?
    Nhưng đến khoảng 1 tháng thì mình có thể nhận ra rằng nó hoàn toàn ko đẹp, vì nó vừa to vừa thô, cảm giác còn hếch hơn lúc chưa làm ý.Not%20Talking"
    và nhắn chung đến tất cả mọi người đừng ham làm bác sĩ HQ ở VN, mình trả lời vào comment của bạn hay trích dẫn lời của bạn à? Bạn dở hơi vừa thôi.
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6