TIN TÀI TRỢ.

Nâng mũi bs Hà chuyên thẩm mỹ mũi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

người yêu mình đang muốn đi nâng mũi, mình thì không đồng ý vì sợ không an toàn mọi người ạ, nên can ngăn người yêu làm sao giờ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulamle Xem bài viết
    Mình mới làm đc nửa tháng đây nên chưa biết lộc lá thế nào? Định đợi 30.4 mới làm thế mà đi tư vấn Bs Hà nói hay quá vậy là quyết định làm luôn. Ảnh trước sau của mình đay nè, muốn xem mọi người đánh giá thế nào?
    image
    comment by WTT mobile view
    mũi bạn nhìn rất tự nhiên và đẹp đấy,đã thấy tí lộc lá nào chưa bạn, nói đùa chút thôi, cơ mà nâng mũi lên nhìn xinh hơn thì tự khác lộc lá sẽ đến với mình thôi.hi
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình làm mũi Bs Hà thì đẹp mà hôm trước giới thiệu chị bạn đến cắt cánh mũi xong hơn 1 tháng rồi mà vẫn còn hơi to. Chắc phải đến bảo hành lại thôi
    • 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtuetang Xem bài viết
    Bạn ơi mình làm rồi, mình vừa làm hôm mồng 1/9 may quá chỗ bs Hà khuyến mãi nâng mũi Sline còn 20tr thôi. Mặt tớ giờ sưng quá chả dám đi làm luôn, không hiểu mọi người làm xong thế nào chứ đầu mũi còn to hơn lúc chưa làm ý. Lo lắng quá, sau này có có nhỏ đi ko?
    Mới làm thì to là đúng rồi, nó phải sưng chứ em ơi. mà tình hình bgio sao rồi
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn làm ở đâu thế? trước đây có bị hiện thượng vậy không? Tớ thì ko thấy có biểu hiện gì là trở trời nghẹt mũi và sổ mũi cả.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HuongHuongNguyentran Xem bài viết
    E làm mũi 3 năm rồi mỗi lần trời lạnh là nghẹt mũi vs sổ mũi. Hic hic. Hồi đó k có v. Đẹp thì chịu khó nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HuongHuongNguyentran
    • 53 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Địa chỉ của bác Hà ở trên phố Giảng võ ấy bạn, 234 hay 243 Giảng võ gì đó, mình ko rõ lắm nhưng đối diện với triển lãm giảng võ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi StoreAuthentic Xem bài viết
    Mình xin địa chỉ làm mũi bác sĩ hà với các mẹ
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Làm mũi xong vẫn đi hút mụn được bạn nhé, nhưng bạn phải để hơn 1 năm sau mới đi hút không cái lực hút mụn mạnh quá khi mũi chưa ổn dễ bị lệch lắm.
    Mình thì thoảng cũng đi hút mụn nên thấy phải thật nhẹ nhàng mơi được.
    • 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ơ, Hỏi ngố tỷ các mẹ, hút mụn là như thế nào, mũi mình mụn đầu đen nhiều khủng khiếp, ko biết làm sao đây.
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn Dao thi vinh muốn biết hút mụn là thế nào thì bạn có thể ra hàng cắt tóc gội đầu để trải nghiệm nhé, cái này mình thấy đơn giản lắm có mỗi cái máy nhỏ với cái đầu hút con con khi đi vào da mình nó tạo áp lực để hút mụn lên thôi.
    Nhưng để hiệu quả thì bạn nên mua sản phẩm chuyên lột mụn về bôi kết hợp nữa nhé.
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nâng mũi thì không nên đi hút mụn đâu nhé. đừng liều nhé. Mình đi rồi thấy chỉ muốn rớt cái mũi ra thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mí sụp quá mình muốn đi làm mí kiểu mini deep bên bs Hải Lê dạo này đang quảng cáo nhiều đó, ở đây có mẹ nào làm chưa ạ? cho mình chút kinh nghiệm với ạ?
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

trên này toàn người làm mũi thôi bạn lại hỏi về mí thì chắc không ai biết đâu
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Da mình khô nên chả mấy khi có mụn đầu mũi đâu, nhưng phải cái da đầu mũi mỏng nên thấy hơi có rãnh mũi giáp cái phần cánh mũi ý. mọi người có bị vậy ko? chắc mình phải đi độn thêm phần đó cho nó dày lên chút.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi nâng mũi xong thì có thể đi tập Gym hoặc Aerobic được không ạ? Mình mê 2 môn này quá nếu phải bỏ tập thì phải mất thời gian khoảng bao lâu nhỉ?
    Mũi mình thấp tẹt mà đi tư vấn nhiều nơi họ bảo da mỏng quá nâng thì phải đệm thêm cái gì đó dọc sống mũi cho nó đỡ lộ, có mẹ nào làm như vậy chưa?
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mí thì bs Hà là ok bạn ah, mình làm mí rồi, rất ưng, đang muốn quay lại đó làm mũi nhưng cũng phải tìm hiểu thêm tí vì chưa biết bs nào làm đẹp hơn.
    Quảng cáo chỉ để tham khảo thôi, chứ cũng đừng tin quảng cáo quá bạn ah.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoami.mi Xem bài viết
    mí sụp quá mình muốn đi làm mí kiểu mini deep bên bs Hải Lê dạo này đang quảng cáo nhiều đó, ở đây có mẹ nào làm chưa ạ? cho mình chút kinh nghiệm với ạ?
    • 43 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỗ này làm mũi cũng được bạn nhé, dáng mũi thon gọn, tự nhiên. bạn làm mí đó rồi thì qua đấy làm mũi luôn cho tiện. Quen người, quen chỗ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hóng với nào? cũng hào hứng vụ này quá ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm trước lướt mạng thấy bên bs Hà Thanh này đang giảm giá nâng mũi còn 15tr đó, không biết có đảm bảo không ạ? có để được trọn đời không các mẹ?
    Em ít tiền lắm, gom mãi mới có 16tr thôi đợt này phải giấu chồng đi làm nữa chỉ sợ có biến chứng gì không thôi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình xin địa chỉ và sđt của bs hà qa số dt 0962405661
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn gõ lên mạng là ra ngay ấy mà. mới đây em gái mình cũng đi làm mũi bs tú và cũng thấy đẹp đó.
    Mẹ nó có thể tham khảo 2 bs này nha. mình thấy ổn lắm.
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6