TIN TÀI TRỢ.

Nâng mũi bs Hà chuyên thẩm mỹ mũi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em mình mới làm mũi cho bs Thế thấy cũng đẹp lắm, có mẹ nào làm mũi chỗ bs ấy chưa ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có chút câu hỏi nhờ các mẹ giúp ạ: Nâng mũi xong thì mình sờ vào liệu có cảm giác được độ giả không ạ, sau nâng mũi mà chồng mình có hôn lỡ chạm vào mũi thì có lệch ngay không và cách giải quyết thế nào nhỉ? hihi. cũng phải tham khảo kỹ trước khi làm ạ vì nhỡ đâu có chạm vào cấm kỵ thì còn biết cách giải quyết ngay ạ.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái đó do tay nghề bs mẹ ơi, bs giỏi thì làm 1 lần là đẹp ngay í
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mũi ổn định rồi thì chạm hay hôn cũng không gì đâu bạn ạ, mà b nên làm bs nào uy tín có chế độn bảo hành đàng hoàng cho chắc bạn ơi
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhang156 Xem bài viết
    Mình có chút câu hỏi nhờ các mẹ giúp ạ: Nâng mũi xong thì mình sờ vào liệu có cảm giác được độ giả không ạ, sau nâng mũi mà chồng mình có hôn lỡ chạm vào mũi thì có lệch ngay không và cách giải quyết thế nào nhỉ? hihi. cũng phải tham khảo kỹ trước khi làm ạ vì nhỡ đâu có chạm vào cấm kỵ thì còn biết cách giải quyết ngay ạ.
    Hôn thì né cái mũi đối phương ra là được bạn ạ, lúc mới làm mình sợ va chạm gần lắm nên toàn phải né né lúc nao cũng trong tư thế sẵn sàng né tránh chỉ sợ hỏng cái mũi thôi. bạn chỉ cần cẩn thận chút là được thôi.
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy sợ nhất là các con cứ hay đòi ôm và âu yếm mẹ , bọn trẻ đùa nghịch mà mình cứ phải né để con không chạm vào mũi mình . Mình làm dược hơn 1 tháng rồi may mà chưa bị chạm vào mũi lần nào hì hi
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

xem các mẹ bình luận mà em thấy lo lắng quá nhóc con nhà em nghịch lắm, chắc phải đợi vài năm nữa con lớn thì mới dám làm quá à.
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ở đây có mẹ nào sửa mũi bên bs Tuấn chưa? nghe chị hàng xóm kể bs này làm mũi cũng ok ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mui dep qua ban oi.cho minh xin cai dịa chi bsi do duoc ko ah.cam on ban nhiu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieuthu1 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé, đây là ảnh trước và sau sửa mũi của mình nè. Bạn cứ tham khảo đi vì mình rất thích cái mũi mới này nên muốn chia sẻ với mọi người. hy vọng không ai phải vất vả như mình.
    Ch_n
    Mũi chị này sửa lại mà đẹp quá, khổ cho chị làm đến 3 lần mới đẹp được như vậy. Muốn đi cắt cánh mũi mà ngẫm lại phải làm 3 lần thì tiêu mất huhu, chả dám đi đâu
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị xoang mũi có làm nâng mũi được không các mẹ? Em muốn làm lắm mà chỉ sợ làm xong lại bị xoang nặng hơn thì khổ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nếu bạn bị xoang thì không nên làm đâu vì làm mũi xong là phải kiêng nhiều với lại ko được chạm vào mũi không là lệch mũi đó.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xin địa chỉ làm mũi bác sĩ hà với các mẹ
    • 111 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ở hn e thấy có bs tống hải làm đẹp mà mn. Mỗi tháng vô sg 2 ngày để làm cho chị e tròn đây. Hình như fb Như Hoa spa thì phải. Mà e thấy hình như mấy mũi dáng cao lắm vs tây nữa. Mỗi lần chụp sp thì chụp 1 bên ko àh nên ko biết nhìn tổng thể ntn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HuongHuongNguyentran
    • 111 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

E làm mũi 3 năm rồi mỗi lần trời lạnh là nghẹt mũi vs sổ mũi. Hic hic. Hồi đó k có v. Đẹp thì chịu khó nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HuongHuongNguyentran
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là người rất thích làm đẹp nhưng kể ra số cũng đen 2 lần đi làm mũi là 2 lần đau đớn, ê chề đến uất ức, không phải đau thể xác mà là đau trong tim vì mình vừa mất tiền vừa bị người khác cười vào mặt vì đi thẩm mỹ gì mà đẹp đâu chẳng thấy chỉ thấy mọi người bảo là thảm họa thẩm mỹ.
    Chỉ vì cái tội hay sính đồ ngoại, nhân tiện trong lần công tác vào Sài Gòn nghe thẩm mỹ viện nổi tiếng
    có mời bác sĩ gì đó bên Hàn Quốc về làm mà chi phí đắt gấp 3-4 lần bạn bè mình làm ở Hà Nội nên mình quyết chơi sang luôn vì dù sao mình cũng có ý định ra nước ngoài làm mũi.
    C oi c gui sdt cua c để em hỏi trực tiếp chị được không? Vì em cũng sưa mũi nhưng bị hỏng và mũi của em có vấn đề nên em m
    Họ cho mình mổ mê lúc tỉnh dậy thì băng kín mũi nên mình cũng không biết dáng mũi có đẹp hay ko?
    Nhưng đến khoảng 1 tháng thì mình có thể nhận ra rằng nó hoàn toàn ko đẹp, vì nó vừa to vừa thô, cảm giác còn hếch hơn lúc chưa làm ý.
    Lần 2 là sửa mũi ở Hà Nội tại 1 thẩm mỹ viện nổi tiếng ,mình tìm đến đây vì thấy vẻ ngoài lung linh với lại họ quảng cáo cũng nhiều nên mình nghĩ chắc chắn họ phải làm đẹp thì mới làm rầm rộ như vậy chứ? Nhưng lại 1 lần thất vọng vì kết quả cũng không khác lần đầu là mấy.huhuhu
    Tính đến nay mình cũng đi sửa mũi 3 lần hết trong nam ngoài bắc nhưng lần này là lần ưng nhất, cơ quan mình có 20 nữ thì hơn 1 nửa số ấy đã đi làm mũi của nhiều bác sĩ khác nhau nhưng có mấy chị mà mình thấy mũi đẹp hơn cả thì hỏi ra họ đều nâng mũi chỗ bác sĩ Hà vậy là mình quyết tìm hiểu trên mạng, trên các diễn đàn và đến tư vấn trực tiếp.
    Khi gặp bác sĩ Hà mình hoàn toàn ấn tượng bởi 1 con người thẳng thắn, quyết đoán, tư vấn rất tận tình và tạo được niềm tin cho mình, vì có bạn bè làm rồi nên mình cũng yên tâm hơn khi nằm lên bàn mổ.
    Kết quả của 1 tháng chờ đợi khiến mình hoàn toàn hài lòng, thật không ngờ bác sĩ Việt Nam mà lại có thể làm được cái mũi đẹp như vậy, sống mũi cao mềm mại, hài hòa với khuôn mặt của mình.
    Giờ đây mình hoàn toàn tự tin với diện mạo mới, chỉ biết nói lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất với bác sĩ Hà- người đã cho mình diện mạo thứ 2( may không là thảm họa lần nữa).
    Nay mình lập topic xin nhắn nhủ với các chị em đã và sắp chuẩn bị đầu tư cho tương lai sắc đẹp của mình thì hãy tìm hiểu thật kỹ lưỡng các bác sĩ giỏi, chuyên môn cao và tâm huyết với nghề chứ đừng giao trứng cho ác, nhất là đừng đánh cược với nhan sắc của mình.
    Chị em nào có thắc mắc gì thì cứ hỏi mình sẽ gửi ảnh cho các bạn xem luôn nhé.
    P/S: Chị em nhớ đặt lịch trước với bs khi đến thăm khám nhé, bởi vì lần khám đó mình đi cùng với mẹ ( mẹ mình khám ở BV nội tiết), mình không đặt lịch trước nên phải đợi từ 2h đến tận 7h tối mới được làm.
    C oi c gui sdt cua c để em hỏi trực tiếp chị được không? Vì em cũng sưa mũi nhưng bị hỏng và mũi của em có vấn đề nên em muốn hỏi trực tiếp kinh nghiệm của chị là người sưa mũi rồi đc ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi StoreAuthentic Xem bài viết
    Mình xin địa chỉ làm mũi bác sĩ hà với các mẹ
    Mình nhớ mang máng chỗ bs Hà gần công viên thủ lệ ý, mình không nhớ rõ địa chỉ lắm vì đi taxi nên cứ bảo họ là họ chở đến nơi thôi, hoặc bạn lên trang fb của bs Hà Thanh mà tìm kiểu gì họ chả ghi.
    Mình rất ưng cái mũi Bs Hà làm cho mình nhé, tiện đây khoe ảnh mới luôn ạ.
    13901587_671020469716641_4421047786354780821_n
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm hiểu thông tin về bs này, có vẻ làm mũi cũng ok đấy chứ?
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai cũng khen khuôn mặt mình hợp với dáng mũi này mà, bạn nói thế làm mình hơi buồn đấy. Nhưng cũng xác định là mũi mình xấu lâu ngày rồi giờ được như này là mình thấy ok lắm, với lại mình cũng bảo bác sĩ làm cho mình chất liệu tốt nhất, an toàn nhất nên hy vọng cũng giảm thiểu những nguy cơ khác.
    bạn làm chất liệu tốt nhất là chất liệu gì đó bạn, bao nhiêu tiền nhỉ
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baotramtran9 Xem bài viết
    Em bị xoang mũi có làm nâng mũi được không các mẹ? Em muốn làm lắm mà chỉ sợ làm xong lại bị xoang nặng hơn thì khổ.
    mình nghe nói bị xoang mà nâng mũi thì còn thông xoang hơn đấy, rất tốt bạn à, cứ nâng mũi đi không sao đâu
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6