TIN TÀI TRỢ.

Nâng mũi bs Hà chuyên thẩm mỹ mũi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình là người rất thích làm đẹp nhưng kể ra số cũng đen 2 lần đi làm mũi là 2 lần đau đớn, ê chề đến uất ức, không phải đau thể xác mà là đau trong tim vì mình vừa mất tiền vừa bị người khác cười vào mặt vì đi thẩm mỹ gì mà đẹp đâu chẳng thấy chỉ thấy mọi người bảo là thảm họa thẩm mỹ.
    Chỉ vì cái tội hay sính đồ ngoại, nhân tiện trong lần công tác vào Sài Gòn nghe thẩm mỹ viện nổi tiếng
    có mời bác sĩ gì đó bên Hàn Quốc về làm mà chi phí đắt gấp 3-4 lần bạn bè mình làm ở Hà Nội nên mình quyết chơi sang luôn vì dù sao mình cũng có ý định ra nước ngoài làm mũi.
    Họ cho mình mổ mê lúc tỉnh dậy thì băng kín mũi nên mình cũng không biết dáng mũi có đẹp hay ko?
    Nhưng đến khoảng 1 tháng thì mình có thể nhận ra rằng nó hoàn toàn ko đẹp, vì nó vừa to vừa thô, cảm giác còn hếch hơn lúc chưa làm ý.
    Lần 2 là sửa mũi ở Hà Nội tại 1 thẩm mỹ viện nổi tiếng ,mình tìm đến đây vì thấy vẻ ngoài lung linh với lại họ quảng cáo cũng nhiều nên mình nghĩ chắc chắn họ phải làm đẹp thì mới làm rầm rộ như vậy chứ? Nhưng lại 1 lần thất vọng vì kết quả cũng không khác lần đầu là mấy.huhuhu
    Tính đến nay mình cũng đi sửa mũi 3 lần hết trong nam ngoài bắc nhưng lần này là lần ưng nhất, cơ quan mình có 20 nữ thì hơn 1 nửa số ấy đã đi làm mũi của nhiều bác sĩ khác nhau nhưng có mấy chị mà mình thấy mũi đẹp hơn cả thì hỏi ra họ đều nâng mũi chỗ bác sĩ Hà vậy là mình quyết tìm hiểu trên mạng, trên các diễn đàn và đến tư vấn trực tiếp.
    Khi gặp bác sĩ Hà mình hoàn toàn ấn tượng bởi 1 con người thẳng thắn, quyết đoán, tư vấn rất tận tình và tạo được niềm tin cho mình, vì có bạn bè làm rồi nên mình cũng yên tâm hơn khi nằm lên bàn mổ.
    Kết quả của 1 tháng chờ đợi khiến mình hoàn toàn hài lòng, thật không ngờ bác sĩ Việt Nam mà lại có thể làm được cái mũi đẹp như vậy, sống mũi cao mềm mại, hài hòa với khuôn mặt của mình.
    Giờ đây mình hoàn toàn tự tin với diện mạo mới, chỉ biết nói lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất với bác sĩ Hà- người đã cho mình diện mạo thứ 2( may không là thảm họa lần nữa).
    Nay mình lập topic xin nhắn nhủ với các chị em đã và sắp chuẩn bị đầu tư cho tương lai sắc đẹp của mình thì hãy tìm hiểu thật kỹ lưỡng các bác sĩ giỏi, chuyên môn cao và tâm huyết với nghề chứ đừng giao trứng cho ác, nhất là đừng đánh cược với nhan sắc của mình.
    Chị em nào có thắc mắc gì thì cứ hỏi mình sẽ gửi ảnh cho các bạn xem luôn nhé.
    P/S: Chị em nhớ đặt lịch trước với bs khi đến thăm khám nhé, bởi vì lần khám đó mình đi cùng với mẹ ( mẹ mình khám ở BV nội tiết), mình không đặt lịch trước nên phải đợi từ 2h đến tận 7h tối mới được làm.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chủ top siêu nhân thật đấy, 3 lần cơ á, em mới có 1 lần mổ đẻ thôi mà cũng hãi lắm rồi, ấp ủ làm mũi bao lâu mà nghe chuyện chủ top thế hốt quá, vừa đau lại vừa tốn tiền, đúng như các cụ nói tiền mất tật mang. Đấy là chủ top còn có kinh tế chứ em chỉ gom góp được khoảng trên dưới 20tr tí thôi chứ nhiều hơn nữa thì e xin chịu, mà đúng là điều kiện ko cho phép như thế nên em phải chọn chỗ nào uy tín mà giá hợp lý với lại phải làm 1 phát ăn ngay không nhỡ hỏng cũng ko có tiền đi chỗ khác sửa chắc chớt luôn quá...
    Chủ top gửi ảnh cho em xem với, em muốn tham khảo chút ạ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đầu mũi kéo dài nhọn thế kia thì mấy mà bục
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieuthu1 Xem bài viết
    Ai cũng khen khuôn mặt mình hợp với dáng mũi này mà, bạn nói thế làm mình hơi buồn đấy. Nhưng cũng xác định là mũi mình xấu lâu ngày rồi giờ được như này là mình thấy ok lắm, với lại mình cũng bảo bác sĩ làm cho mình chất liệu tốt nhất, an toàn nhất nên hy vọng cũng giảm thiểu những nguy cơ khác.
    Chất liệu tốt mà bác sỹ không biết làm thì vẫn hỏng.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieuthu1 Xem bài viết
    Mình là người rất thích làm đẹp nhưng kể ra số cũng đen 2 lần đi làm mũi là 2 lần đau đớn, ê chề đến uất ức, không phải đau thể xác mà là đau trong tim vì mình vừa mất tiền vừa bị người khác cười vào mặt vì đi thẩm mỹ gì mà đẹp đâu chẳng thấy chỉ thấy mọi người bảo là thảm họa thẩm mỹ.
    Chỉ vì cái tội hay sính đồ ngoại, nhân tiện trong lần công tác vào Sài Gòn nghe thẩm mỹ viện nổi tiếng
    có mời bác sĩ gì đó bên Hàn Quốc về làm mà chi phí đắt gấp 3-4 lần bạn bè mình làm ở Hà Nội nên mình quyết chơi sang luôn vì dù sao mình cũng có ý định ra nước ngoài làm mũi.
    Họ cho mình mổ mê lúc tỉnh dậy thì băng kín mũi nên mình cũng không biết dáng mũi có đẹp hay ko?
    Nhưng đến khoảng 1 tháng thì mình có thể nhận ra rằng nó hoàn toàn ko đẹp, vì nó vừa to vừa thô, cảm giác còn hếch hơn lúc chưa làm ý.
    Lần 2 là sửa mũi ở Hà Nội tại 1 thẩm mỹ viện nổi tiếng ,mình tìm đến đây vì thấy vẻ ngoài lung linh với lại họ quảng cáo cũng nhiều nên mình nghĩ chắc chắn họ phải làm đẹp thì mới làm rầm rộ như vậy chứ? Nhưng lại 1 lần thất vọng vì kết quả cũng không khác lần đầu là mấy.huhuhu
    Tính đến nay mình cũng đi sửa mũi 3 lần hết trong nam ngoài bắc nhưng lần này là lần ưng nhất, cơ quan mình có 20 nữ thì hơn 1 nửa số ấy đã đi làm mũi của nhiều bác sĩ khác nhau nhưng có mấy chị mà mình thấy mũi đẹp hơn cả thì hỏi ra họ đều nâng mũi chỗ bác sĩ Hà vậy là mình quyết tìm hiểu trên mạng, trên các diễn đàn và đến tư vấn trực tiếp.
    Khi gặp bác sĩ Hà mình hoàn toàn ấn tượng bởi 1 con người thẳng thắn, quyết đoán, tư vấn rất tận tình và tạo được niềm tin cho mình, vì có bạn bè làm rồi nên mình cũng yên tâm hơn khi nằm lên bàn mổ.
    Kết quả của 1 tháng chờ đợi khiến mình hoàn toàn hài lòng, thật không ngờ bác sĩ Việt Nam mà lại có thể làm được cái mũi đẹp như vậy, sống mũi cao mềm mại, hài hòa với khuôn mặt của mình.
    Giờ đây mình hoàn toàn tự tin với diện mạo mới, chỉ biết nói lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất với bác sĩ Hà- người đã cho mình diện mạo thứ 2( may không là thảm họa lần nữa).
    Nay mình lập topic xin nhắn nhủ với các chị em đã và sắp chuẩn bị đầu tư cho tương lai sắc đẹp của mình thì hãy tìm hiểu thật kỹ lưỡng các bác sĩ giỏi, chuyên môn cao và tâm huyết với nghề chứ đừng giao trứng cho ác, nhất là đừng đánh cược với nhan sắc của mình.
    Chị em nào có thắc mắc gì thì cứ hỏi mình sẽ gửi ảnh cho các bạn xem luôn nhé.
    P/S: Chị em nhớ đặt lịch trước với bs khi đến thăm khám nhé, bởi vì lần khám đó mình đi cùng với mẹ ( mẹ mình khám ở BV nội tiết), mình không đặt lịch trước nên phải đợi từ 2h đến tận 7h tối mới được làm.
    Mình thấy các bác sĩ Hàn Quốc mà phải sang Việt Nam làm thì cũng phải xem lại trình độ của họ, vì các bs giỏi thì cũng chẳng sang đây đâu. Mình nghĩ ở VN cũng đâu thiếu gì bs giỏi quan trọng là mình phải tìm hiểu kỹ về cơ sở vật chất của họ, rồi sản phẩm họ làm có đẹp không?
    Cũng xin chúc mừng mẹ nó đã có cái mũi đẹp như ý muốn tuy là chặng đường đi hơi lòng vòng nhưng kết quả ok là hạnh phúc rồi.
    Mình cũng đang muốn làm mũi, không biết bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm sau khi làm được ko?Trước lúc làm thế nào? Sau khi làm có phải kiêng khem gì ko? Mình cũng ngắm được vài bác sĩ ưu tú rồi, chỉ đợi chuẩn bị tinh thần ổn là tiến hành thôi ạ.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị làm 2 lần đầu ở đâu bật mí cho chị em biết đường còn tránh, thời buổi bây giờ thẩm mỹ viện mọc ra như nấm, quảng cáo thì rầm rộ đâu đâu cũng thấy hot girl quảng cáo chị em ko biết đường nào mà lần, tìm được chỗ tốt không sao chứ ko may bị hỏng thì hối hận cũng đã muộn, cái chuyện thẩm mỹ này các chị em phải tìm hiểu thật kỹ trước khi làm, quan trọng gì nước ngoài, nước ngoài cũng có 5-7 loại, như mấy đứa bạn với chị e rủ nhau sang Thái đấy rồi về mũi đứa nào cũng như cái que cắm trên mặt nhìn còn mất thẩm mỹ hơn, lại còn tốn tiền đi lại nữa chứ. Thẩm mỹ quan trọng nhất là tay nghề và mắt thẩm mỹ của bác sỹ, mình thấy nhiều bác sỹ thẩm mỹ Việt Nam tay nghề cũng tốt,, giá cả cũng hợp lý và ko may nếu có vấn đề gì thì đi lại thăm khám cũng thuận tiện.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cũng nghiên cứu vụ lâu lắm rồi mà chưa dám đi sửa, hóng các mẹ sửa mũi xem có khá hơn không ạ?
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao bạn không quay lại mà bắt đền họ nhỉ? Bây giờ người ta làm cho mình xấu thì phải đến để họ sửa lại nếu không thì phải trả lại tiền cho mình đi làm nơi khác chứ?
    Mình mà bị như vậy thì không biết phải căng thẳng đến mức nào?
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em cũng hóng vụ này lâu lắm rồi mà chưa dám đi tư vấn lần nào? Ra đường cứ ngắm ai làm mũi đẹp là hỏi han thôi, cũng nghe nhiều người khen bs Tuấn, bs Thanh , Bs Hà ....
    Em định làm dịp 30-4 này đây không biết ở chỗ bs nào có khuyến mại để em còn đi đây ạ? Lần này phải hạ quyết tâm thôi.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình định làm bs Bình không biết có mẹ nào làm ở đó chưa ạ?
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bác sỹ Bình mình chưa nghe qua bao giờ, ở Hà nội hay ở đâu vậy, mình làm mũi rồi cũng đang tính làm lại nhưng chưa đủ kinh tế với còn đang tìm hiểu kỹ càng nữa, mũi của chủ thớt cũng khá đẹp đó chứ, làm được lâu chưa vậy bạn?
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thời gian sưng có lâu không bạn mình cũng muốn nâng mũi mà do công việc không xin nghỉ được nhiều mình sợ sưng lâu lại không đi làm được
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm mũi có đau lắm không chị ơi, em nhát đau lắm, mà hay bị tâm lý nữa, mà tâm lý xong là kiểu gì cũng tụt huyết áp,không biết có sao không,
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Năm nay làm ăn chưa đâu vào đâu cả, hóng quả mũi cho đổi tướng cái nào?
    Chị em nào đã làm mũi rồi thì ch mình xin kinh nghiệm làm mũi xong có khá lên không? về công danh và sự nghiệp ý, mình hơi mê tín chút mong chị em thông cảm nha.
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihong364 Xem bài viết
    Năm nay làm ăn chưa đâu vào đâu cả, hóng quả mũi cho đổi tướng cái nào?
    Chị em nào đã làm mũi rồi thì ch mình xin kinh nghiệm làm mũi xong có khá lên không? về công danh và sự nghiệp ý, mình hơi mê tín chút mong chị em thông cảm nha.
    Mình mới làm đc nửa tháng đây nên chưa biết lộc lá thế nào? Định đợi 30.4 mới làm thế mà đi tư vấn Bs Hà nói hay quá vậy là quyết định làm luôn. Ảnh trước sau của mình đay nè, muốn xem mọi người đánh giá thế nào?
    image
    comment by WTT mobile view
    • 56 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Khách quan mà nói thì mình thấy bác sĩ Hà làm mũi khá đẹp, với lại tính bs thẳng thắn nên mình rất thích.
    Tuy bây giờ cũng có nhiều bác sĩ làm mũi đẹp nhưng để gặp được người tài thì mình cũng phải có duyên với họ nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở tmv Hà Thanh có 2bsĩ, vậy bác Hà làm đẹp hay bác Thanh làm đẹp hả các mẹ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dungtb88
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình thì vẫn thích bác sĩ nam hơn, mình nghĩ là bs nam thì sẽ cứng tay hơn, mà mình từng làm mí của bs Thanh nên là vẫn thích bs Thanh
    • 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thấy mọi người bảo nâng mũi phải xem tướng số này nọ, chắc cũng tùy thôi dân làm ăn buôn bán mới mê tín chứ dân văn phòng mấy ai như vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Duong_Elize Xem bài viết
    mình thì vẫn thích bác sĩ nam hơn, mình nghĩ là bs nam thì sẽ cứng tay hơn, mà mình từng làm mí của bs Thanh nên là vẫn thích bs Thanh
    Bạn làm mí bsĩ Thanh lâu chưa, kết quả thế nào bạn. mình cũng thik bsĩ nam làm cho mình, vì mình muốn làm mí, nâng mũi và cắt cánh luôn 1lúc, nên chưa bít là chọn bsi Hà hay Thanh

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dungtb88
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6