TIN TÀI TRỢ.

nâng cấp vòng 1 - tu sửa vòng 3

• 0 Lượt chia sẻ
  • 593 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc đề tài về pttm luôn luôn được các ce qtam nhìu nhất hehe . E sắp xinh bé t2 . Dự định khi sinh đẻ xong hết sẽ đại tu từ đầu đến chân . Chả là ngày xưa khi con gái vòng 1 cũng thuộc dạng " bức tường " sau khi đẻ đứa t1 xong cho con bú thì giờ e chỉ còn 2 " công tắc le " ) ... Ck nhìn xong sốt hết cả ruột suốt ngày giục v đi làm ngực ngay . Khi gặp bsy tư vấn ngta khuyên nên đẻ xong hết rồi làm , cũng vì lợi ích của con nên ck e qđinh đẻ xong hết rồi e lên đường ) . Ck e được cái tâm lý v xấu chỗ nào là cho đại tu chỗ đó ) ce nào có kinh ngiệm chia sẻ e nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 79 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mẹ này sướng nhỉ. Xấu chỗ nào chồng cho đi sữa chỗ đó. Em thì ngược lại. Chồng em cứ bảo là không thấy người ta bị di chứng sau phẫu thuật mà còn đâm đầu vào. 😓😓😓

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhattruong009
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 117 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongdem2015 Xem bài viết
    Chắc đề tài về pttm luôn luôn được các ce qtam nhìu nhất hehe . E sắp xinh bé t2 . Dự định khi sinh đẻ xong hết sẽ đại tu từ đầu đến chân . Chả là ngày xưa khi con gái vòng 1 cũng thuộc dạng " bức tường " sau khi đẻ đứa t1 xong cho con bú thì giờ e chỉ còn 2 " công tắc le " ) ... Ck nhìn xong sốt hết cả ruột suốt ngày giục v đi làm ngực ngay . Khi gặp bsy tư vấn ngta khuyên nên đẻ xong hết rồi làm , cũng vì lợi ích của con nên ck e qđinh đẻ xong hết rồi e lên đường ) . Ck e được cái tâm lý v xấu chỗ nào là cho đại tu chỗ đó ) ce nào có kinh ngiệm chia sẻ e nhé
    Mẹ ơi, mẹ giống em thế mà em chưa chồng chưa con mà cũng như 2 công tắc, suốt ngày gặp em thì bạn bè lại gọi là Tân Sơn Nhất hoặc Nội Bài k à

Mẹ ở SG hay HN thế? Mẹ đã note được vài địa chỉ uy tín chưa
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhattruong009 Xem bài viết
    Mẹ này sướng nhỉ. Xấu chỗ nào chồng cho đi sữa chỗ đó. Em thì ngược lại. Chồng em cứ bảo là không thấy người ta bị di chứng sau phẫu thuật mà còn đâm đầu vào. 😓😓😓

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhattruong009
    Ví dụ bảo cắt mắt mí , dựng mũi này nọ thì ôx có tí khó chịu . Nhug đấy là nói vậy chứ mìh chỉ có nhu cầu làm ngực thôi . Với lại làm xong cả 2 cùng sướng mà haha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bongdem2015
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymyxixi Xem bài viết
    Mẹ ơi, mẹ giống em thế mà em chưa chồng chưa con mà cũng như 2 công tắc, suốt ngày gặp em thì bạn bè lại gọi là Tân Sơn Nhất hoặc Nội Bài k à

Mẹ ở SG hay HN thế? Mẹ đã note được vài địa chỉ uy tín chưa
    Hahaa.... Tủi thân lớm ý . Mìh ở hn . Mình định làm bsy thơm bvien hồng ngọc đây . K bit có mẹ nào làm ở đấy chưa .

• 76 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chủ thớt ơi, có topic làm thiên nga không dễ đó mẹ, bên đó chia sẻ nhiều địa chỉ nâng ngực uy tín lắm đó mẹ à
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 117 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongdem2015 Xem bài viết
    Hahaa.... Tủi thân lớm ý . Mìh ở hn . Mình định làm bsy thơm bvien hồng ngọc đây . K bit có mẹ nào làm ở đấy chưa .

E ở SG chị ơi Ở HN thấy mấy chị hay làm bác sĩ Hà hay bác sĩ gì ở bệnh viện Việt Đức ý chị, vì e k ở Hn nên cũng k rõ, mà e nge nói ngoài HN làm gì cũng đắt hơn trong SG ý chị
    • 99 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đường cong chữ S ai ai cũng muốn chiếm giữ kakaa