TIN TÀI TRỢ.

Muốn tìm địa chỉ tắm trắng uy tín?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 873 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tự nhiên nhận ra 1 khuyết điểm mà bấy lâu nay mình vẫn cho là đẹp... làn da nâu huyền thoại. Tự dưng nhận ra bây giờ người ta chuộng da trắng nhìn những cô nàng không trắng mấy là người ta chán rồi........ cái anh chồng ý giờ chỉ thích ngắm mấy cô chân dài da trắng bóc như cô Ngọc Trinh thôi... tủi ghê cơ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cuzng thích da trắng. Đi ra ngoài rõ tự ti. Em đang tính tắm ở kang nam mà vẫn đang phân vân . Chị tìm đc spa nào k? Share em cái

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyennga125
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chả ăn thua gì đâu bạn ah! Mình cũng thuộc loại da sáng trắng của người Việt Nam! Trước giờ cũng chả mê da NGọc Trinh vậy mà cũng vì xu thế da trắng sứ mà mình dùng liệu trình tắm trắng Takano của saigon smile nhưng sau 13 buỏi mà ko thấy có cái tác dụng gì😂😂😂 mà tốn những gần 30 củ. Đến giờ thấy vẫn dại. Nên mình khuyên các bạn nên tẩy da chết tuần 2 lần, tắm sữa tươi ko đường hoặc vs các sp tự nhiên khác mà hợp vs tưng loại da. Da đẹp là da sáng, khoẻ và bóng nhé!