Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

mụn thịt quanh mắt HELP ME!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 222 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mọi người ơi . giúp e với năm nay e 18t , e bị mụn thịt ở mắt đc mấy năm rùi, từ lúc e học lớp 8 í , bây h e thấy mụn thịt nó bị nhìu hơn chút thì phải . e buồn wá , vừa bị thâm quầng bọng mắt lại còn bị mụn thịt , e có xem trên mạng chữa ở thẫm mỹ viện thanh bình nó giới thiệu hay wá . - mọi người có ai chữa trị khỏi mụn thịt chưa ạ. giới thiệu cho e chỗ làm với.

đây là cái web chữa trị mụn thịt ạ :http://munthitquanhmat.com/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 576 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Em ra viện 108 vào khoa Laser thẩm mỹ đi. Chị làm ở đấy cách đây 6 năm rồi, tốt lắm, trông trẻ ra mấy tuổi đấy. Ah mà để sang mùa đông hẵng làm đỡ cái vụ che nắng, thấy bác sỹ bảo làm xong thì kiêng ra nắng mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu em kiên trì thì chị mách em mẹo chữa , đảm bảo khỏi 100% nhé. Ra chợ mua 1 mớ rau Tía tô , rửa sạch mặt xong thì ngắt vài lá vò nát ,chà trực tiếp lên vùng bị mụn thịt. Ah. em cố gắng xác định mụn "cái" là cái mụn xuất hiện đầu tiên và thường to nhất , chính cái này là gốc của những mụn khác , nên chà kĩ lên cái mụn Cái này. Sau 1 tháng chăm chỉ ngày 2 lần, 1 sáng tỉnh dậy nàng sẽ thấy mụn thịt biến mất nhé . hihi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 681 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hồi nhỏ e cũng bị mụn thịt, 1 cái ở cuối mắt trái, 1 cái dưới cố 1 chút. e chỉ ngồi buồn tay se se nó thôi, thế là rụng đâu mất tiu lun =))
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mụn thịt mà to thì hẳn đốt, còn nhỏ thì k nên dù sao cũng để lại sẹo. Sẹo có khi còn xấu hơn cái mụn thịt, mình có mí cái nhỏ mà chưa dám đốt nè
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vậy mụn cơm quanh mắt thì làm thế nào các c? dạng mụn ko nhân ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 222 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mụn của e nó nhỏ lắm ạ .nhỏ xíu thôi nhưng nhìu hix . sờ vào kũg ko thấy cộm ji` cả, ko biết gọi là mụ nj
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ShiroPetto Xem bài viết
    vậy mụn cơm quanh mắt thì làm thế nào các c? dạng mụn ko nhân ấy
    không phải mụn cơm đâu, mụn thịt đấy.
    Nhìn thì thấy nó có màu giống màu các vùng da khác. Mụn thịt có nhân, nhưng nhân nằm sâu dưới da nên mình nhìn không rõ đâu bạn ạ.
    Nếu để lâu mụn này sẽ có khả năng lan ra đó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E ra thẩm mỹ viện đốt nốt ruồi bằng lazer đó, ng ta sẽ đốt mụn thịt cho. Nhỏ e c cũng làm zạ, chúc e may mắn