TIN TÀI TRỢ.

mọi người ơi, thêu chân mày ở đâu đẹp nhỉ ? (tp.HCM)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.5K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,467 Bài viết

• 4,701 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thêu khác với điêu khắc, vậy mà tưởg là một tùy cách mọi ng gọi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    thêu là sẽ dùng kim thêu để thêu từng sợi lông mày, cái này cũng sẽ giống với điêu khắc nè, cũng làm từng sợi tỉ mỉ và xen với lông mày để nhìn cho tự nhiên, nhưng về công nghệ như mình đọc thì khác nhau, khắc thì dùng dao nhỏ, dẹt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    hi b, b muốn biết rõ 2 cái này khác nhau sao và dễ tưởng tượng hình dung nhất thì cứ lên youtube gõ cái ra liềnmình thì hay làm v đó, cứ muốn biết gì về công nghệ mới hoặc có thắc mắc là sẽ lên gg với youtube tìm hiểu trước. rất hữu ích ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angelatran1049 Xem bài viết
    thêu là sẽ dùng kim thêu để thêu từng sợi lông mày, cái này cũng sẽ giống với điêu khắc nè, cũng làm từng sợi tỉ mỉ và xen với lông mày để nhìn cho tự nhiên, nhưng về công nghệ như mình đọc thì khác nhau, khắc thì dùng dao nhỏ, dẹt
    giờ thấy mng ít thêu mà hầu như là k thêu nữa ấy, e thấy nhiều chị thêu rồi giờ còn muốn xoá đi để làm lại thành phun hay điêu khắc nữa cơ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai cho mình biết được giữa phun tản bột và shading có gì khác nhau k? mình có inb hỏi 1 bên spa nhưng các bạn ấy k chịu trả lời cho mình, chỉ tư vấn về điêu khắc thôi. trong khi mình đang quan tâm và thực sự muốn tìm hiểu để làm 1 trong 2 loại phun kia cơ . hix
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhduongtuanh Xem bài viết
    Có ai cho mình biết được giữa phun tản bột và shading có gì khác nhau k? mình có inb hỏi 1 bên spa nhưng các bạn ấy k chịu trả lời cho mình, chỉ tư vấn về điêu khắc thôi. trong khi mình đang quan tâm và thực sự muốn tìm hiểu để làm 1 trong 2 loại phun kia cơ . hix
    giờ có nhiều phương pháp làm qáu, đôi khi spa họ cũng chưa cập nhật kịp công nghệ đâu ạ
    với lại mỗi spa họ lại có một mảng riêng nổi trội nên có thể họ k biết thông tin là điều bình thường b ạ, b thử hỏi thêm vài spa nữa xem kiếm bên nào mà khách hàng của họ có làm công ngệ đó thì hãng hỏi
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ơ bà con ơi, sao e thấy bảo phun hay điêu khắc chân mày bị chảy nước mô, hình như là nước vàng vàng á, nếu bị như v thì có nguy hiểm gì hông ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichthuy2102 Xem bài viết
    ơ bà con ơi, sao e thấy bảo phun hay điêu khắc chân mày bị chảy nước mô, hình như là nước vàng vàng á, nếu bị như v thì có nguy hiểm gì hông ạ?
    đi lực mạnh quá thfi hay bị chảy nước mô đó b, cái này là do kỹ thuật của ktv thôi , nước mô vàng chảy ra do cơ thể mình đang bảo vệ mình đó, b tìm hiểu kỹ hơn thì ra gg search chứ tui thì k rành vụ này lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người cho em hỏi
    E làm mày được 10 ngày rồi. Bong hết rồi và dáng mày nó có hiện tượng như này: đường viền quá đậm làm chân mày nhìn to tổ bố luôn ấyCảm giác tồi tệ nhỉ các chị ������ Chị chủ bảo e đợi 3 tuần rồi sẽ hạ màu cho em.
    Mà e thấy vấn đề ở đây k phải chỉ mỗi màu đậmBây giờ e k thể đợi nữa. E muốn đi sửa ngay và luôn đc không các chị ! Em k đủ kiên nhẫn để đợi và suốt ngày phải soi gương với bộ mày này nữa.
    Các chị cho e biết bây giờ phải làm cách nào là tốt nhất với ạ. huhuhuhuhu
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythihuynhnhuan203 Xem bài viết
    Mọi người cho em hỏi
    E làm mày được 10 ngày rồi. Bong hết rồi và dáng mày nó có hiện tượng như này: đường viền quá đậm làm chân mày nhìn to tổ bố luôn ấyCảm giác tồi tệ nhỉ các chị ������ Chị chủ bảo e đợi 3 tuần rồi sẽ hạ màu cho em.
    Mà e thấy vấn đề ở đây k phải chỉ mỗi màu đậmBây giờ e k thể đợi nữa. E muốn đi sửa ngay và luôn đc không các chị ! Em k đủ kiên nhẫn để đợi và suốt ngày phải soi gương với bộ mày này nữa.
    mói có 10 ngày còn sớm quá ơi, không biết tình trạng bạn bị như nào và sẽ chỉnh sửa hay xóa như thế nào . Bạn nhớ đừng cho chị chủ xóa màu da hay phun màu da chồng đè lên nha . Mình đã từng bị và bằng xóa màu da lên. Sau mình thấy có điêu khắc đã đi xóa hút hết bằng laser . Riêng cái phần mà ngày trước xóa bằng màu da bên cô tư vấn không nhận xóa đi cho mình. sau thấy mình nói nhiều quá cô tư vấn mới gọi cho quản lý hay chủ mộc liên gì đấy hỏi có xóa hết được không ? Thì cái vết xóa bằng màu da ấy , thời gian xóa nhiều gấp đôi hơn và giá cao hơn nữa. Xóa vừa đau vừa tốn thời gian và tiền bạc
    Bạn được 3 tuần quay lạ bên ấy hỏi kỹ lại xem nếu hạ chỉnh lai bằng các nào ? nếu không yên tâm nên hỏi thêm 2-3 chỗ trường hợp chân mày . để chon chỗ và cách làm tốt nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái chân mày bị màu da của chị nhiều không ? của chị xóa bao nhiêu lần mới hết vậy? có bị quéo lông không ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người cho em hỏi
    mới 10 ngày bạn ơi, để từ từ đã, mình có thằng bạn đang học phun xăm ở miss tram academy, có hỏi nó cho trường hợp của bạn, nó nói là chưa xoá ngay được đâu, ít nhất cũng phải 1-2 tháng trở đi đến trung tâm kiểm tra xem tình hình sao đã rồi mới làm, chứ làm ngay tổn thương càng nghiêm trọng hơn ấy , bạn ráng bình tĩnh chứ đừng mạnh động nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người cho em hỏi
    ksao đâu b, tuỳ cơ địa mỗi ng, như mình thì tận hơn 1 tháng phần thâm mới tan ra, màu lên nhưng chưa được đều, mình ghé trung tâm để ktv xử lý nốt phần thâm và dặm lại thì mới lên màu đc đónói chung là bạn đừng lo lắng đừng nóng vội cứ làm theo hướng dẫn là đc à
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vankimalaska Xem bài viết
    mói có 10 ngày còn sớm quá ơi, không biết tình trạng bạn bị như nào và sẽ chỉnh sửa hay xóa như thế nào . Bạn nhớ đừng cho chị chủ xóa màu da hay phun màu da chồng đè lên nha . Mình đã từng bị và bằng xóa màu da lên. Sau mình thấy có điêu khắc đã đi xóa hút hết bằng laser . Riêng cái phần mà ngày trước xóa bằng màu da bên cô tư vấn không nhận xóa đi cho mình. sau thấy mình nói nhiều quá cô tư vấn mới gọi cho quản lý hay chủ mộc liên gì đấy hỏi có xóa hết được không ? Thì cái vết xóa bằng màu da ấy , thời gian xóa nhiều gấp đôi hơn và giá cao hơn nữa. Xóa vừa đau vừa tốn thời gian và tiền bạc
    Bạn được 3 tuần quay lạ bên ấy hỏi kỹ lại xem nếu hạ chỉnh lai bằng các nào ? nếu không yên tâm nên hỏi thêm 2-3 chỗ trường hợp chân mày . để chon chỗ và cách làm tốt nhất
    bên đó bạn thực hiện xoá hết bao nhiêu vậy nhỉ? xoá có đau hay bị chảy máu gì không? có được ủ tê trước khi xoá không hay là cứ để nguyên như vậy thôi ?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2