TIN TÀI TRỢ.

mọi người ơi, thêu chân mày ở đâu đẹp nhỉ ? (tp.HCM)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.5K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tình hình là chị của e đag muốn thêu chân mày vì chân mày của chị ấy rất nhạt mà hầu như là ko có luôn ấy. không biết có ai bít ở tp.hcm có thẩm mỹ viện nào thêu đẹp ko, chị ấy nhờ e tìm hiểu dùm nếu mà ko đẹp thì e chết chắc . mọi người giúp e với nhé! thanks nhìu nhìu...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em cung đang tìm chỗ uy tin mà gia họp lý để phun thêu chân mày theo phong thủy mà không biêt chô nào dep và uy tín
    có ai biêt chỉ giùm ạ
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hiện giờ thêu chân mày ko còn đươc ưu thích như trước nữa mà Điêu khắc 3 D chân mày rất tự nhiên nhìn như lông chân mày thật của mình vậy
    Ở Sgòn chỉ có 1 vài thẩm mỹ viện làm thôi
    Em là chuyên viên phun thêu điêu khắc bên thẩm mỹ . em có một số mẫu mấy chị xem tham khảo nhé.
    Có vấn đề gì thắc mắc em rất vui lòng tư vấn cho các chị

[IMG]1621918_496976000410763_2094275553_n[/IMG]
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi thêu ở Hoài Anh đi c . Bạn e mới thêu ở đấy nhìn đẹp và cũg tự nhiên lắm
    • 179 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi bạn,
    Mình vừa thêu ở TMV Tuyết Chinh 173 Phan Đình Phùng, 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh. Do mình chưa hoàn tất vì chưa dặm lại nên mình kiêng ko up hình cho bạn xem đc nhé. Mình có vài góp ý nhỏ cho bạn như sau:
    1. Nơi này vẽ chân mày đẹp. Chị KTV làm cho mình tên Ngọc Hà. Nhưng kỹ thuật ở đây thì bt, chân mày mình làm xong ko rõ từng đường như sợi lông được mà là 1 vệt dạng sóng chứ ko phải xương cá, nhưng nhìn là biết giả. Chị mình trước đây cũng đã từng làm ở đây nhưng ko nhớ tên KTV cũng khen TMV này vẽ chân mày đẹp. Ở đó có 3 KTV có lẽ cả 3 đều vẽ đẹp . Bạn nên xem trước chân mày nào hợp với bạn, bây h là mốt chân mày ngang nhưng chân mày này ko hợp với ng mặt to
    2. Bạn nên đi cùng 1 người quen, khi người ta vẽ xong bạn ko hài lòng thì sửa lại liền chứ ko phải đợi lúc làm rồi mới nói thì ko kịp, có người quen đi theo góp ý sẽ tiện hơn đi 1 mình
    3. Bạn đừng lo việc mực đậm vì sau khi tróc mày ra nó sẽ nhạt bớt mà thật ra mình làm xong thấy ở đây làm cũng ko đậm lắm
    4. Bạn lưu ý xem KTV có dùng kim và mực mới ko nhé. Mình làm thì kim xé từ bao ra còn mực thì mình quên ko để ý nữa. Mình thì thấy vệ sinh ở đây cũng sạch sẽ.
    5. Bạn nên đi sớm vì lúc đó tiệm vắng, KTV mới tập trung và tỉnh táo làm cho bạn đẹp đc, đừng đi trễ quá hoặc cuối ngày mọi người mệt mỏi rồi. Mình làm đi ca đầu tiên lúc 8h30. Lúc mới tới mới có 1 mình mình, nếu đc bạn gọi điện đặt bên TMV là đc.
    6. Mình thêu 600k bao luôn dặm lại, xong tặng 1 tuýp Tetracylin để bôi và có dặn dò sử dụng.
    Đây là chỗ chị mình và mình từng đi làm chân mày, chị mình làm phun mình làm thêu vì phun xong sẽ ko thêu đc nữa, thêu thì phun đc.
    ~ TMV khác mình chưa đi bao h nhưng ngay cả Linda Kiều đắt nhưng cũng từng làm hỏng cho KH và có bài phản ánh trên diễn đàn, bạn tìm sẽ thấy. Và HA cũng vậy, có KTV làm đẹp, KTV làm hỏng. Bạn lưu ý nhé.
    Chúc bạn có đôi mày ngài như ý
    addemoticons172
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Feb.28 Xem bài viết
    Chị ơi thêu ở Hoài Anh đi c . Bạn e mới thêu ở đấy nhìn đẹp và cũg tự nhiên lắm
    mình cũng nghe nói hoài anh phun theu dep nhưng chi nghe noi thôi...voi lai gio nhân viên moi dao tao ở do rat nhieu ko biet ai làm dep làm xấu...có mẹ nao có ý kiến khong cho em biet vơi...em muon đi phun thêu quá...
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lananh.hs Xem bài viết
    mình cũng nghe nói hoài anh phun theu dep nhưng chi nghe noi thôi...voi lai gio nhân viên moi dao tao ở do rat nhieu ko biet ai làm dep làm xấu...có mẹ nao có ý kiến khong cho em biet vơi...em muon đi phun thêu quá...
    Ở Hoài Anh làm thì hên xui chị àhh ( nhân viên thường xếp theo tua, ko phải nhân viên nào làm cũng đẹp) và không có kỹ thuật điêu khắc 3D

Phun thêu điêu khắc chân mày có 3 dạng:

1) Phun chân mày ( 1 bệt màu theo dáng chân mày )
    2) Thêu chân mày ( thêu sợi lông chân mày song song nhau dành cho chân mày mới chưa làm lần nào )
    3 Điêu khắc chân mày ( Điêu khắc từng sợi lông chân mày đan xemn nhau nhìn như lông chân mày thật, tự nhiên và cũng dành cho chân mày chưa làm lần nào )

Ở Sgònn chỉ 1 vài thẩm mỹ viện làm dạng điêu khắc chân mày thôi ( Sàiggon Venus mà giá cao 2 tr lẫn ) Em từng làm nhân viên tại đó

Hiện làm ở nhà giá 700.00đ thôi mà chất lượng thì như nhau ( không đau không sưng không chảy máu )

Em có 1 vài hình mẫu ( ko xử lý photoshop gì cả ) chị tham khảo nhé :
    Em rất vui lòng giải đáp mọi thắc mắc của các chị

[IMG]Untitled-2copy[/IMG]
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước em có đi theo chị đồng nghiệp ở công ty đến thẩm mỹ viện Ngọc Dung để thêu sợi. Vì chị ấy cần có người đi cùng để xem kiểu dáng mày khi thêu có phù hợp không. Em thấy họ thêu từng sợi lông mày và phun màu cho từng sợi, giống thật lắm. Khi tới thì họ sẽ cho xem hình của những người đã thêu trước đó và phác họa các kiểu dáng mày phù hợp với khuôn mặt mình để mình lựa chọn. Nếu không phù hợp thì thôi. Sau khi chị ấy làm xong thì nhìn tự nhiên lắm, không bị dữ như những kiểu xăm mày thời trước. Em cũng đang ham hố vụ kéo mi ở đó, kéo 1 lần là dài rồi. Thêu mày thì mình còn trẻ, chưa có nhu cầu, nhưng kéo mi thì ham lắm. mấy em nhân viên ở đó nói mấy em ấy cũng kéo mi, nhìn dài thật. Cơ mà mi mình hơi yếu nên phải về dưỡng cho mi khỏe 4 tuần sau mới đi kéo được
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hasammy Xem bài viết
    tình hình là chị của e đag muốn thêu chân mày vì chân mày của chị ấy rất nhạt mà hầu như là ko có luôn ấy. không biết có ai bít ở tp.hcm có thẩm mỹ viện nào thêu đẹp ko, chị ấy nhờ e tìm hiểu dùm nếu mà ko đẹp thì e chết chắc . mọi người giúp e với nhé! thanks nhìu nhìu...
    theo mình thì bạn qua bên Bệnh Viện Thanh Vân thử xem nha , bên này làm đẹp và uy tín mình duoc biet thong qua nhieu ban be minh lam ben nay. mình biết face book của benh vien nay bạn vào tư vấn xem thử xem thế nào.

https://www.facebook.com/benhvienthanhvan
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như mình hiểu thì ko còn ai xăm nữa, bác mình từng xăm chân mày giờ hối hận đi phun lại còn đắt hơn làm cơ đấy.
    mẹ mình phun thì 1 bệt màu . thấy vậy mình chẳng có ý định đi phun
    Mà khổ nỗi mình lại rất nhạt. Mình tim hiểu thấy có Điêu Khắc chân mày kỹ thuật mới.
    có mẹ nào làm ở miss trâm chố q1 rồi cho minh ý kiến nhé.
    Thấy hình ảnh làm ra đẹp thật đó!
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

à,thấy trên mạng mấy hình của họ đẹp ghê, không biết chân mày nhạt làm ra có đc như vậy ko? cho e it y kiến vs mấy chị ơi!

6

17
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chỉ biết địa chỉ ở HN thôi, chứ SG mình cũng chịu
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có chị nào làm ở Mailisa hay Thủy Tiên chưa. E phân vân hai nơi này và PP thêu với phun tán bột. Chị nào làm rồi cho e xin ý kiến với ah
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e ơi, e hiện đang chuộng điêu khắc chân mày đó e, chân mày điêu khắc tạo sợi nhìn tự nhiên không 1 mảng màu như phun e . trước chị từng phun bên hoài anh sau chị xóa tẩy màu đi điêu khắc làm lại chân mày đây
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 101 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    nghe nói giờ có cái hịn hơn cả thêu à cm?
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thao778 Xem bài viết
    nghe nói giờ có cái hịn hơn cả thêu à cm?
    giờ mọi người điêu khắc hay làm ombre điêu khắc sẽ đẹp tự nhiên hơn đó mẹ nó ơi
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentruong498 Xem bài viết
    à,thấy trên mạng mấy hình của họ đẹp ghê, không biết chân mày nhạt làm ra có đc như vậy ko? cho e it y kiến vs mấy chị ơi!

617
    bên này mình biết nè, bữa đi chung với cô bạn qua điêu khắc chân mày, cũng đc khoảng hơn tháng rồi, hình như tới lịch dặm lại nữa, mà chưa dặm cũng đã thấy khá đẹp và rõ nétđiểm cộng nữa là mấy bạn nv bên đó rất dễ thương và nhiệt tình mng ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo tui thì giờ bà đừng có thêu chân mày nữa, bà điêu khắc đẹp hơn ấyđiêu khắc nhìn tự nhiên mà dùng mực tốt nữa thì bền màu lắm ấy b
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhiìn dễ thương nhỉ, nhưng mình vẫn thích phun hơn ấy, chẳng hiểu sao luôn mà thấy phun giống mấy idol Hànchắc do mình thích phong cách làm đẹp của họ nên nhìn thấy phun là ưng luôn nè
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2