TIN TÀI TRỢ.

Mình đang muốn tìm địa chỉ bấm mí mắt ở HN??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.93K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có bạn nào biết kinh nghiệm bấm mí mắt ko và địa chỉ uy tín ở HN

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 86 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình chưa bấm đâu nhưng có mây người bạn làm ở Xuân Hương-Khâm Thiên đẹp đấy, hoặc TMV Hà Nội.Bạn thử tham khảo thêm xem,giá bây giờ khoang 4-5t gì ấy.
    • 492 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Nếu cắt mí mắt thì ban làm ơ bác sĩ Thọ - bênh viện 108 ấy bạn. Mình thấy mấy sản phẩm rồi. Nói chung ổn lắm. Mọi người trên này cũng khen nhiều.
    • 5,561 Bài viết

• 6,295 Được cảm ơn

Cắt mí mà những 4-5 tr cơ á? Hik
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 277 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Mình vừa đi cắt tóc ở Thanh Hà - Hàng gà về, mình vẫn rất thích làn da nét đẹp của chị Hà ở đây, hn lên chị ấy cũng vừa đi bấm mí về,2 mí rất đều và cân, mới cắt hôm qua nhưng mắt chỉ hơi sưng trông như mới khóc thôi, ko cảm giác cộm, ko đau. Mình thây thích quá và nghĩ salon chị đông nghịt khách nên chắc chị ấy cũng tìm hiểu chán chê từ khách hàng rồi nên hỏi địa chỉ, đc cho là Bác sĩ Văn - số 9 Nguyễn Trường Tộ. Phương pháp làm là luồn chỉ, chỉ sẽ tự tiêu sau 1 time, or nếu ko ưng vẫn rút ra bt. Qtrongj là rất cân.

Có ai làm ở đây chưa cho minh xinkinh nghiệm nhé. Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 277 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Mình vừa đi cắt tóc ở Thanh Hà - Hàng gà về, mình vẫn rất thích làn da nét đẹp của chị Hà ở đây, hn lên chị ấy cũng vừa đi bấm mí về,2 mí rất đều và cân, mới cắt hôm qua nhưng mắt chỉ hơi sưng trông như mới khóc thôi, ko cảm giác cộm, ko đau. Mình thây thích quá và nghĩ salon chị đông nghịt khách nên chắc chị ấy cũng tìm hiểu chán chê từ khách hàng rồi nên hỏi địa chỉ, đc cho là Bác sĩ Văn - số 9 Nguyễn Trường Tộ. Phương pháp làm là luồn chỉ, chỉ sẽ tự tiêu sau 1 time, or nếu ko ưng vẫn rút ra bt. Qtrongj là rất cân.

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hii, bạn uốn mái đúng không? Mình cũng nghe chị Hà nói nhưng hình như là số 9 Đặng Trần Côn thì phải, không phải là Nguyễn Trường Tộ đâu. Để kiểm chứng, mình đã gõ google, thì thấy có cái trang này này http://www.bacsyvan.vn/
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Babyeah Xem bài viết

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử qua chỗ này tìm hiểu xem. Chị mình vừa đi làm ở đây về, Nhìn đẹp lắm
    http://bammimat.net/dich-vu-bam-mi-han-quoc
    • 226 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bấm mí mắt chỉ là tiểu phẫu, thực hiện nhanh chóng nhưng vẫn cần phải chuyên viên có kinh nghiệm làm thì mới đẹp được các bạn nhé. Đừng tham rẻ vào các cơ sở nhỏ lẻ