Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào đã và đang chuẩn bị nâng ngực ở bsi Khiêm bv Emcas thì bơi vô đây nào

• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.3K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 128 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ nào đax và đang chuẩn bị phẫu thuật nâng ngực của bsi Khiêm bv Emcas (sg) thì cùng chia sẻ kinh nghiệm nào.
    Mình thứ 7 này lên thớt đây có mẹ nào chung trí hướng lên thớt cùng không ạ.
    Yêu Tít và Sóc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uh....minh Thi doi Oxa Di Nuoc ngoai ve dan Di, cung mun tu van bac khiem, Nguc minh luc chua co baby noi Chung rat ok, ko Lon, ko be nhung cho be bu khong dung cach gio Nguc Ben Lon Ben nho, ma bi chay xe nua....nen minh quiet dinh tu Bo lai...ban oi ... Ban lam co thu nho quan Vu lun ko? Minh tinh lam cai do lun ma nghe cac me noi mat cam giac dau ti nen phan van lam... Minh moi tham gia dien dan.". Neu ban da lam pthuat xong, ket qua the nao ban pm minh voi nghe... Cam on ban...chuc ban se thanh thien nha dep nha
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 128 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meomun1984 Xem bài viết
    Uh....minh Thi doi Oxa Di Nuoc ngoai ve dan Di, cung mun tu van bac khiem, Nguc minh luc chua co baby noi Chung rat ok, ko Lon, ko be nhung cho be bu khong dung cach gio Nguc Ben Lon Ben nho, ma bi chay xe nua....nen minh quiet dinh tu Bo lai...ban oi ... Ban lam co thu nho quan Vu lun ko? Minh tinh lam cai do lun ma nghe cac me noi mat cam giac dau ti nen phan van lam... Minh moi tham gia dien dan.". Neu ban da lam pthuat xong, ket qua the nao ban pm minh voi nghe... Cam on ban...chuc ban se thanh thien nha dep nha
    Thứ 7 tới mình mới làm. Mình có làm thu nhỏ quầng vú. Chị mình đã làm 2 năm cũng ơr bsi Khiêm cũng thu nhỏ quầng vú mà ko hề mất cảm giác đầu tI ngực rất đẹp kể cả không mặc áo ngực luôn. Trước chị mình làm túi nhám vì hồi đó chưa có túi xốp như bjo còn mình mình mình làm túi xốp. Sau pt ntn mình sẽ thông báo tiếp. Nói chung bsi khiêm rất nhiệt tình tư vấn. Nhưng cũng vẫn đang run run giá có mẹ nào pt chung 1 ngày nhỉ
    Yêu Tít và Sóc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 305 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang tính đi làm nè chị, cũng tính thứ 7 nhưng trúng ngày đèn đỏ nên phải dời lại chị ơi. Mà sao bác Khiem tư vấn cho em không kỹ lắm, em cũng còn thắc mắc lắm. Chị cho em số đt để chị em mình trao đổi nhé Trang _ 0989962996
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹTít Xem bài viết
    Thứ 7 tới mình mới làm. Mình có làm thu nhỏ quầng vú. Chị mình đã làm 2 năm cũng ơr bsi Khiêm cũng thu nhỏ quầng vú mà ko hề mất cảm giác đầu tI ngực rất đẹp kể cả không mặc áo ngực luôn. Trước chị mình làm túi nhám vì hồi đó chưa có túi xốp như bjo còn mình mình mình làm túi xốp. Sau pt ntn mình sẽ thông báo tiếp. Nói chung bsi khiêm rất nhiệt tình tư vấn. Nhưng cũng vẫn đang run run giá có mẹ nào pt chung 1 ngày nhỉ

Uh, uh, metit co gi pm minh biet voi nha, Sao minh thay may me tren dien dan chon Tui nham, Tui xop la Sao ha ban ..tot khong? Phi phau thuat cua ban bao nhieu the so phone minh ne 0909818104.....chi ban da lam roi Thi chac ok ma... Yen tam Di he, chuc metit lam xong cang dep hon nha....cho minh so phone voi nha....vi Khi nao minh Di lam se phone hoi tham ban...cam on metit trA loi minh.co Len nha...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 128 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meomun1984 Xem bài viết
    Uh, uh, metit co gi pm minh biet voi nha, Sao minh thay may me tren dien dan chon Tui nham, Tui xop la Sao ha ban ..tot khong? Phi phau thuat cua ban bao nhieu the so phone minh ne 0909818104.....chi ban da lam roi Thi chac ok ma... Yen tam Di he, chuc metit lam xong cang dep hon nha....cho minh so phone voi nha....vi Khi nao minh Di lam se phone hoi tham ban...cam on metit trA loi minh.co Len nha...
    Có gì chát yahoo nhé bạn của mình minhphuong0710
    tuis xốp là loại túi mới có 9 tuần thui bsi tư vấn nói giảm thiểu bao sơ bạn ạ % chỉ 0,5 thui chi phí 3500USD
    Yêu Tít và Sóc
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho em hóng với nè e cung dang tìm hieu
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có cô người quen làm ở bs khiêm emcas r c ạ, lúc đầu làm ở hn nhưng có vấn đề, bị đau kéo dài hay sao ý nên bs nói vào sg sửa lại, chi phí máy bay ks mình chịu còn chi phí làm lại vs nằm viện thì miễn phí, mà bv phục vụ rất chu đáo tận tình,tháo ra làm lại rồi thì không có vấn đề gì r, đại khái e thấy bs ng ta cũng có trách nhiệm với mình nên cũng khá yên tâm quan trọng là sau khi làm xong mà có vấn đề gì hay k hài lòng bs có trách nhiệm vs mình là đc chị ạ , chúc c pt thành công
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac chi oi, tinh hinh pt sao roi. Up len cho moi nguoi biet voi.
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C ơi up hình pt lên cho cả nhà chiêm ngưỡng với ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi làm pt xong rồi lên cho ý kiến đi, e định tuần sau làm ở bs khiêm nữa nè. E chỉ tư vấn qua đt hà, vì e ở xa. Cũng thấy hơi lo lo. Hicxhix
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hóng với nhá e cũng định nâng cấp nữa nè. E định đi làm trong tuần sau nè.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn minhthu1980 ở đâu vậy? mình ở sg, đang tìm ai đi tư vấn chung để lên tinh thần nè. Bạn định khi nào đi tư vấn cho mình đi chung với. Mình định đi tư vấn bác Khiêm, bác Khanh, bác Nhân.
    • 491 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Mình cũng tính tháng tới sẽ làm nhưng lại muốn làm ở bệnh viện SG (vd: Chợ Rẫy,...). Có bạn nào đa làm ở bv cho mình tí chia sẻ với.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban di lam nguc bac Khiem chua vay, tuan sau Minh lam ne, ban neu lam rui chia se cho Minh voi
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh moi lam tui xop hom thu 6, o Emcas den jo van con dau cac me ah! Dau khung Khiep, hix..hix.. Minh lam duong nach, jo fai Mac ao gen dinh hinh nguc 3 thang, de tuan sau nguc het bam minh chup hinh cho cac me xem

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Panda_1209
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 49 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ Tít ơi, cho mình hỏi tí, mẹ làm hơn 3 tháng rồi, sẹo có đẹp không ạ? Mẹ có kiêng cữ (ăn uống) nhiều không? mong sớm nhận hồi âm của mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình mới làm ngày hôm qua, nói chung là khá đau và đi lại cũng khó khăn nhưng phải công nhận là thấy có sự khác biệt rõ rệt. Mình làm tại Emcas do bác sĩ Khiêm phụ trách, nói chung là yên tâm nhé
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mới thấy bạn kia chia sẽ túi ngực giảm, mình cũng ham hố, không biết bệnh viện emcas này tốt như mấy chị em bình luận phía trên không nhỉ. Haizzz nhiều thông tin quá, thiệt là nhức đầu hà.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 110 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, chị làm xong rồi phải không, bác Khiêm làm phải không, em cũng tính đi làm đây, bạn làm túi xốp hả'? bạn có số dt bác sỹ khiêm không ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2